Hoppa yfir valmynd

Kjörstjórnir sveitarfélaga

Upplýsingar um kjörstjórnir sveitarfélaga vegna forsetakosninga 2020

Sveitarfélag
Kjörstjórn
Formaður
Netföng / símanúmer
Akrahreppur
Aðalmenn: Sigríður Sigurðardóttir, Vagn Þormar Stefánsson, Sigríður Garðarsdóttir
Vagn Þormar Stefánsson
[email protected] 
s. 836 8518
Akraneskaupstaður
Aðalmenn: Hugrún O. Guðjónsdóttir, Einar Gunnar Einarsson, Björn Kjartansson
Varamenn: Valdimar Axelsson, Kjartan Kjartansson, Geir Guðjónsson
Hugrún O. Guðjónsdóttir
[email protected]
Akureyrarbær
Aðalmenn: Helga Eymundsdóttir, Júlí Ósk Antonsdóttir, Jón Stefán Hjaltalín Einarsson.
Varamenn: Þröstur Kolbeins, Rúnar Sigurpálsson, Baldvin Valdemarsson
Helga Eymundsdóttir
[email protected]
[email protected]
Árneshreppur
Aðalmenn: Hrefna Þorvaldsdóttur, Guðl. Ingólfur Benediksson, Þórólfur Guðfinnsson
Guðlaugur Ingólfur Benediktsson
[email protected]
Ásahreppur
Aðalmenn: Kristín Ósk Ómarsdóttir, Hulda Brynjólfsdóttir, Benedikt Jónsson
Varamenn: Renate Hanneman, Aasa E. E. Ljungberg, Vilberg Skúlason
Kristín Ósk Ómarsdóttir
[email protected]
Bláskógabyggð
Aðalmenn: Elínborg Sigurðardóttir, Guðrún Sveinsdóttir, Jóhannes Sveinbjörnsson
Varamenn:  Kristján Kristjánsson, Eva Hálfdánardóttir, Sveinbjörn Einarsson
Elinborg Sigurðardóttir
[email protected]
Blönduósbær
Aðalmenn: Auðunn Sigurðsson, Elín Jónsdóttir, Katrín Benediktsdóttir
Varamenn: Þórður Pálsson, Guðrún Blöndal, Hávarður Sigurjónsson
Auðunn Sigurðsson
[email protected]
Bolungarvíkurkaupstaður
Aðalmenn: Helgi Hjálmtýsson, Jenný Hólmsteinsdóttir, Þóra Hansdóttir
Varamenn: Viktoría Kr. Guðbjartsdóttir, Guðfinna Magnúsdóttir, Jóhann Hannibalsson
Helgi Hjálmtýsson
[email protected]
Borgarbyggð
Aðalmenn: Sigríður Skúladóttir, Sóley Sigurþórsdóttir, Magnús Fjeldsted
Sigríður Skúladóttir
[email protected]
Borgarfjarðarhreppur
Aðalmenn: Björn Aðalsteinsson, Jóna Björg Sveinsdóttir, Kári Borgar Ásgrímsson
Björn Aðalsteinsson
[email protected]
Dalabyggð
Aðalmenn: Sveinn Gestsson, Bergþóra Jónsdóttir, Valdís Einarsdóttir
Sveinn Gestsson
[email protected]
Dalvíkurbyggð
Aðalmenn: Helga Kristín Árnadóttir, Ingibjörg María Ingvadóttir, Ingvar Kristinsson
Varamenn: Margrét Ásgeirsdóttir, Guðbjörg Inga Ragnarsdóttir, Hákon Sigmundsson
Helga Kristín Árnadóttir
[email protected]
Djúpavogshreppur
Aðalmenn: Egill Egilsson, Ásdís Þórðardóttir, Kristrún Gunnarsdóttir
Varamenn: Unnþór Snæbjörnsson, Sóley Dögg Birgisdóttir, Birgir Thorberg Ágústsson
Egill Egilsson
[email protected]
Eyja- og Miklaholtshreppur
Aðalmenn: Halldór Jónsson, Jón Oddsson, Verónika Sigurvinsdóttir
Halldór Jónsson
[email protected]
Eyjafjarðarsveit
Aðalmenn: Einar Grétar Jóhannsson, Níels Helgason, Elsa Sigmundsdóttir
Varamenn: Hjörtur Haraldsson, Rögnvaldur Ragnar Símonarson, Sigríður Hrefna Pálsdóttir
Einar Grétar Jóhannsson
[email protected]
Fjallabyggð
Aðalmenn: Gunnlaugur Jón Magnússon, Svanborg Anna Sigurlaugsdóttir, Kristín Bogadóttir
Varamenn: Sandra Finnsdóttir, Ólína Ýr Jóakimsdóttir, Karólína Sigurjónsdóttir
Gunnlaugur J. Mangússon
[email protected]
Fjarðabyggð
Aðalmenn: Gísli M. Auðbergsson, Eiríkur Ólafsson, Stefán Pálmason
Gísli M. Auðbergsson
[email protected]
Fljótsdalshérað
Aðalmenn: Stefán Þór Eyjólfsson, Arna Christiansen, Þórunn Hálfdánardóttir
Varamenn: Jón Hávarður Jónsson, Vignir Elvar Vignisson, Ólöf Ólafsdóttir
Stefán Þór Eyjólfsson
[email protected]
Fljótsdalshreppur
Aðalmenn: Jósef Valgarð Þorvaldsson, Hallgrímur Þórhallsson, Sigríður Björnsdóttir
Jósef Valgarð Þorvaldsson
[email protected]
s. 863 5215
Flóahreppur
Aðalmenn: Gísli Hauksson, Ingjaldur Ásmundsson, Ragna Larsen
Varamenn:  Ólafur Þór Þórarinsson, Baldur Sveinsson, Rannveig Árnadóttir
Gísli Hauksson
[email protected]
Garðabær
Aðalmenn: Soffía Eydís Björgvinsdóttir, Jóhann Steinar Ingimundarson, Snævar Sigurðsson
Varamenn: Finnur Magnússon, Hrafnhildur Helgadóttir, Bjarni Jón Jónsson
Soffía Eydís Björgvinsdóttir
[email protected]
[email protected]
s. 692 6670
Grindavíkurbær
Aðalmenn: Kjartan Friðrik Adólfsson, Sigurður Enoksson, Friðrik Björnsson
Kjartan Friðrik Adólfsson
[email protected]
Grímsnes- og Grafningshreppur
Aðalmenn: Guðmundur Jóhannesson, Linda Sverrisdóttir, Anna Margrét Sigurðardóttir
Varamenn: Helga Haraldsdóttir, Ragna Björnsdóttir, Guðjón Kjartansson
Guðmundur Jóhannesson
[email protected]
Grundarfjarðarbær
Aðalmenn: Árni Halldórsson, Mjöll Guðjónsdóttir, Þórunn Kristinsdóttir
Varamenn: Salbjörg Nóadóttir, Einar Þór Jóhannsson, Guðlaug Erla Pétursdóttir
Mjöll Guðjónsdóttir
[email protected]
Grýtubakkahreppur
Aðalmenn: Guðrún Kristjánsdóttir, Þorsteinn Þormóðsson, Jón Helgi Pétursson
Varamenn:  Jenný Jóakimsdóttir,
Viðar Júlíusson
Guðrún Kristjánsdóttir
[email protected]
Hafnarfjarðarkaupstaður
Aðalmenn: Þórdís Bjarnadóttir, Torfi Karl Antonsson, Hildur Helga Gísladótir
Varamenn:  Guðmundur Fylkisson, Örn Tryggvi Johansen Helena Mjöll Jóhannsdóttir (áheyrnarfulltrúi Elínbjörg Ingólfsdóttir, varaáheyrnarfulltrúi Kristinn Jónsson)
Þórdís Bjarnadóttir
[email protected]
Helgafellssveit
Aðalmenn: Jóhannes Eyberg Ragnarsson, Egill V. Benediktsson og Hólmfríður J. Hauksdóttir
Hólmfríður Hauksdóttir
[email protected]
Hrunamannahreppur
Aðalmenn: Margrét Larsen, Esther Guðjónsdóttir, Helgi Jóhannesson
Margrét Larsen
[email protected]
Húnavatnshreppur
Aðalmenn: Valur Magnússon, Kristján Jónsson, Steingrímur Ingvarsson
Valur Magnússon
[email protected]
Húnaþing vestra
Aðalmenn: Sigurður Þór Ágústsson, Eiríkur Steinarsson, Kristín Magnúsdóttir
Varamenn: Gunnar Örn Jakobsson
Ragnheiður Sveinsdóttir
Sara Ólafsdóttir
Sigurður Þór Ágústsson
[email protected]
Hvalfjarðarsveit
Aðalmenn: Guðmundur Ólafsson, Helga Stefanía Magnúsdóttir, Jóna Björg Kristinsdóttir
Varamenn: Guðmundur Rúnar Vífilsson, Olga Magnúsdóttir, Valdís Inga Valgarðsdóttir
Guðmundur Ólafsson
[email protected]
Hveragerðisbær
Aðalmenn: Eyjólfur Kolbeinsson, Guðríður Aadengard, Margrét Haraldardóttir
Varamenn: Reynir Þór Garðarsson, Elín Káradóttir, Fríða Margrét E. Þorsteinsdóttir
Eyjólfur Kolbeinsson
[email protected]
Hörgársveit
Aðalmenn: Helgi Bjarni Steinsson, Jónína Garðarsdóttir, Viðar Þorsteinsson
Varamenn: Stefán Magnússon, Bryndís Olgeirsdóttir, Halldóra Jóhannsdóttir
Helgi Bjarni Steinsson
[email protected]
Ísafjarðarbær
Aðalmenn: Díana Jóhannsdóttir, Björn Davíðsson, Kristján Ó. Ásvaldsson
Varamenn: Jóhanna Oddsdóttir, Anna Ragnheiður Grétarsdóttir, Ásgerður Þorleifsdóttir
Björn Davíðsson
[email protected]
Kaldrananeshreppur
Aðalmenn: Pálmi Sigurðsson, Jenný Jensdóttir, Marta Jóhannesdóttir
Varamenn: Eva Katrín Reynisdóttir, Einar Unnsteinsson, Ingibjörg Theodórsdóttir
Jenný Jensdóttir
[email protected]
Kjósarhreppur
Aðalmenn: Ólafur H. Ólafsson, Karl M. Kristjánsson, Unnur Sigfúsdóttir
Varamenn: Stella Marie Burgess Pétursson, Aðalheiður Birna Einarsdóttir, Kristján Finnsson
Ólafur H. Ólafsson
[email protected]
Kópavogsbær
Aðalmenn: Snorri Tómasson, Ingibjörg Ingvadóttir, Pétur Steinn Guðmundsson
Varamenn: Helgi Magnússon, Jón Guðlaugur Magnússon, Una Björg Einarsdóttir
Snorri Tómasson
[email protected]
Langanesbyggð
Aðalmenn: Gunnlaugur Ólafsson, Vífill Þorfinnsson, Jón Marinó Oddsson
Gunnlaugur Ólafsson
[email protected]
s. 862 2916
Mosfellsbær
Aðalmenn: Þorbjörg I. Jónsdóttir, Valur Oddsson, Haraldur Sigurðsson
Varamenn: Gunnar Ingi Hjartarson, Jóhanna B. Magnúsdóttir, Rúnar Birgir Gíslason
Þorbjörg I. Jónsdóttir
[email protected]
Mýrdalshreppur
Aðalmenn: Ásmundur Sæmundsson, Andrés Viðarsson, Kolbrún Matthíasdóttir
Varamenn: Kristinn Ágústsson, Bergþóra Ástþórsdóttir, Margrét Ebba Harðardóttir
Ásmundur Sæmundsson
[email protected]
[email protected]
s. 893 3628
Norðurþing
Aðalmenn: Ágúst Sigurður Óskarsson, Bergþóra Höskuldsdóttir, Hallgrímur Jónsson
Ágúst Sigurður Óskarsson
[email protected]
Rangárþing eystra
Aðalmenn: Ágúst Kristjánsson,
Gróa Hermannsdóttir,
Pétur Halldórsson
Varamenn: Björk Guðnadóttir,
Brynjólfur Bjarnason,
Kristín Aradóttir
Ágúst Kristjánsson
[email protected]
Rangárþing ytra
Aðalmenn: Helga Hjaltadóttir, Birkir Ármannsson, Kristín Bragadóttir
Varamenn: Þórhallur Svavarsson, Heiðrún Ólafsdóttir, Guðmundur Jónasson
Helga Hjaltadóttir
[email protected]
s. 618 5987
Reykhólahreppur
Aðalmenn: Steinunn Ólafía Rasmus, Sveinn Ragnarsson, Sandra Rún Björnsdóttir
Steinunn Ólafía Rasmus
[email protected]
Reykjanesbær
Aðalmenn: Jóna Hrefna Bergsteinsdóttir, Magnea Herborg Björnsdóttir, Valur Ármann Gunnarsson
Jóna Hrefna Bergsteinsdóttir
[email protected]
reykjanesbaer.is

Reykjavíkurborg
Aðalmenn: Eva Helgadóttir, Tómas Hrafn Sveinsson, Ari Karlsson
Varamenn: Dóra Sif Týnes, Þóra Hallgrímsdóttir, Katrín Helga Hallgrímsdóttir
Eva B. Helgadóttir
[email protected]
Seltjarnarnesbær
Aðalmenn: Davíð B. Gíslason, Árni Ármann Árnason, Gunnlaugur Ástgeirsson
Varamenn: Guðmundur Jón Helgason, Svana Helen Björnsdóttir, Magnús Rúnar Dalberg.
Davíð B. Gíslason
[email protected]
Seyðisfjarðarkaupstaður
Aðalmenn: Guðni B. Sigmundsson Jóhann Grétar Einarsson, Ólafía Stefánsdóttir
Varamenn: Unnur Óskarsdóttir, Ásta  Guðrún Birgisdóttir, Auður Ingibjörg Brynjarsdóttir
Guðni Sigmundsson
[email protected]
Skaftárhreppur
Aðalmenn: Sigurlaug Jónsdóttir, Sigurjóna Matthíasdóttir, Sólveig Pálsdóttir
Varamenn: Kjartan Magnússon, Páll Eggertsson, Kjartan Kjartansson
Sigurlaug Jónsdóttir
[email protected]
Skagabyggð
Aðalmenn: Bjarney Jónsdóttir, Erna Högnadóttir, Guðjón Ingimarsson
Bjarney Jónsdóttir
[email protected]
Skeiða- og Gnúpverjahreppur
Aðalmenn: Helga Kolbeinsdóttir, Helga Guðlaugsdóttir, Árdís Jónsdóttir
Varamenn: Haraldur Þór Jónsson, Bergljót Þorsteinsdóttir, Páll Ingi Árnason
Helga Kolbeinsdóttir
[email protected] 
Skorradalshreppur
Aðalmenn: Davíð Pétursson, Fjóla Benediktsdóttir, Sigrún Þormar
Davíð Pétursson
[email protected]
Skútustaðahreppur
Aðalmenn: Elín Steingrímsdóttir, Edda Stefánsdóttir, Friðrik Lange
Varamenn: Hranfhildur Geirsdóttir, Þorlákur Páll Jónsson, Agla Rögnvaldsdóttir
Elín Steingrímsdóttir
[email protected]
Snæfellsbær
Aðalmenn: Hjálmar Kristinsson, Kolbrún Ívarsdóttir, Magnús Eiríksson
Varamenn: June Beverly Scholtz, Þórður Björnsson, Lúðvík Ver Smárason
Hjálmar Þór Kristjánsson
[email protected]
[email protected]
Strandabyggð
Aðalmenn: Jóhann Björn Arngrímsson, Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir, Unnur Ólafsdóttir
Varamenn: Þorsteinn Sigfússon, Ingibjörg Sigurðardóttir, Guðjón Sigurgeirsson
Jóhann Björn Arngrímsson
[email protected]
gmail.com

Suðurnesjabær
Aðalmenn: Jenný Kamilla Harðardóttir, Pétur Brynjarsson, Vilhjálmur Ingþórsson
Jenný Kamilla Harðardóttir
[email protected]
[email protected]
Stykkishólmsbær
Aðalmenn: Gunnlaugur Árnason, Berglind Þorbergsdóttir, Davíð Sveinsson
Gunnlaugur Árnason
[email protected]
Súðavíkurhreppur
Aðalmenn:Lilja Ósk Þórisdóttir, Kristján Kristjánsson, Salbjörg Sigurðardóttir
Lilja Ósk Þórisdóttir
[email protected]
Svalbarðshreppur
Aðalmenn: Vigdís Sigurðardóttir, Gunnar Þóroddsson, Fjóla Runólfsdóttir
Varamenn: Elfa Benediktsdóttir, Jóhannes Jónasson, Daníel Hansen
Vigdís Sigurðardóttir
[email protected]
Svalbarðsstrandarhreppur
Aðalmenn: Edda Guðbjörg Aradóttir, Árni Geirhjörtur Jónsson, Sigríður Guðmundsdóttir
Edda Guðbjörg Aradóttir
[email protected]
Sveitarfélagið Árborg
Aðalmenn: Ingimundur Sigurmundsson, Bogi Karlsson, Steinunn Fjóla Sigurðardóttir
Varamenn: Þórarinn Sólmundarson, Anna Ingadóttir, Steinunn Erla Kolbeinsdóttir.
Ingimundur Sigurmundsson
[email protected]
landsbankinn.is

Sveitarfélagið Hornafjörður
Aðalmenn: Vignir Júlíusson, Zophonías Torfason, Reynir Gunnarsson
Varamenn: Gunnar Örn Reynisson, Ingvar Ágústsson, Hjördís Skírnisdóttir
Vignir Júlíusson
[email protected]
Sveitarfélagið Skagafjörður
Aðalmenn: Hjalti Árnason, Gunnar Þór Sveinsson, Ásgrímur Sigurbjörnsson
Varamenn: Kristján Sigurpálsson, Guðmundur Vilhelmsson, Halla Þóra Másdóttir
Hjalti Árnason
[email protected]
[email protected]
Sveitarfélagið Skagaströnd
Aðalmenn: Lárus Ægir Guðmundsson, Guðbjörg Ólafsdóttir, Þórunn Valdís Rúnarsdóttir
Lárus Ægir Guðmundsson
[email protected]
Sveitarfélagið Vogar
Aðalmenn: Hilmar Egill Sveinbjörnsson, Jón Ingi Baldvinsson, Þórdís Símonardóttir
Varamenn: Svanborg Svansdóttir, Oktavía Ragnarsdóttir, Guðbjörg Kristmundsdóttir
Hilmar E. Sveinbjörnsson
[email protected]
Sveitarfélagið Ölfus
Aðalmenn:  Guðlaugur Óskar Jónsson, Kolbrún Skúladóttir, Sigurður Jónsson
Varamenn: Katrín Hannesdóttir, Ásta Margrét Grétarsdóttir, Magnþóra Kristjánsdóttir
Guðlaugur Óskar Jónsson
[email protected]
Tálknafjarðarhreppur
Aðalmenn: Lilja Magnúsdóttir, Sigurvin Hreiðarsson, Pálína Kristín Hermannsdóttir
Varamenn: Berglind Eva Björgvinsdóttir, Kristjana Andrésdóttir, Inga Jóhannesdóttir
Lilja Magnúsdóttir
[email protected]
Tjörneshreppur
Aðalmenn: Steinþór Heiðarsson, Sigurbjörg Sveinbjörnsdóttir og Bjarni Aðalgeirsson
Varamenn: Halldór Sigurðsson og Jóhanna Pétursdóttir.
Steinþór Hreiðarsson
[email protected]
Vestmannaeyjabær
Aðalmenn: Jóhann Pétursson, Ólafur Elísson, Þór Ísfeld Vilhjálmsson
Varamenn: Björn Elíasson, Páley Borgþórsdóttir, Dóra Björk Gunnarsdóttir
Jóhann Pétursson
[email protected]
Vesturbyggð
Aðalmenn: Finnbjörn Bjarnason, Ólafur Steingrímsson, Rafn Hafliðason
Varamenn: Hrafnhildur Bára Erlingsdóttir, Geir Gestsson, Bríet Arnardóttir
Finnbjörn Bjarnason
[email protected]
Vopnafjarðarhreppur
Aðalmenn: Signý Björk Kristjánsdóttir, Jóhann Már Róbertsson, Heiðbjört Antonsdóttir
Varamenn: Stefán Guðnason
Sólrún Dögg Baldursdóttir
Signý Björk Kristjánsdóttir
[email protected]
vopnafjardarhreppur.is
Þingeyjarsveit
Aðalmenn: Bjarni Höskuldsson, Dagný Pétursdóttir, Gísli Sigurðsson
Bjarni Höskuldsson
[email protected]
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn
Ruslvörn
Vinsamlegast svaraðu í tölustöfum

Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira