Hoppa yfir valmynd

Yfirkjörstjórnir

Upplýsingar um yfirkjörstjórnir vegna sveitarstjórnarkosninga 2018

Sveitarfélag Yfirkjörstjórn Formaður Netfang formanns /netfang v. kosninga
Akrahreppur  Aðalmenn: Árni Bjarnason, Sigríður Sigurðardóttir, Vagn Þormar Stefánsson
Varamenn: María Jóhannsdóttir, Sigurður Hansen, Íris Olga Lúðvíksdóttir
Árni Bjarnason [email protected]
Akraneskaupstaður Aðalmenn: Hugrún O. Guðjónsdóttir, Einar Gunnar Einarsson, Björn Kjartansson.
Varamenn: Valdimar Axelsson, Lovísa Jóhannesdóttir, Geir Guðjónsson
Hugrún O. Guðjónsdóttir [email protected]
Akureyrarkaupstaður Aðalmenn: Helga Eymundsdóttir, Þorsteinn Hjaltason, Júlí Ósk Antonsdóttir Helga Eymundsdóttir [email protected] 
[email protected] 
Árneshreppur Aðalmenn: Hrefna Þorvaldsdóttur, Guðl. Ingólfur Benediksson, Þórólfur Guðfinnsson Guðlaugur Ingólfur Benediktsson [email protected]
Ásahreppur Aðalmenn: Erla Traustadóttir, Björn Guðjónsson, Kristín Ómarsdóttir Erla Traustadóttir [email protected]
Bláskógabyggð Aðalmenn: Hilmar Einarsson, Þóra Einarsdóttir, Guðrún Sveinsdóttir.
Varamenn: Sigurður Jónsson, Sveinbjörn Einarsson, Þórarinn Þorfinnsson (varamenn)
Hilmar Einarsson [email protected]
Blönduósbær Aðalmenn: Auðunn Sigurðsson, Jóhanna Elín Jónsdóttir, Ragnhildur Ragnarsdóttir
Varamenn: Þórður Pálsson, Guðrún Blöndal, Hávarður Sigurjónsson 
Auðunn Sigurðsson [email protected]
Bolungarvíkurkaupstaður Aðalmenn: Helgi Hjálmtýsson, Jenný Hólmsteinsdóttir, Þóra Hansdóttir Helgi Hjálmtýsson  [email protected]
Borgarbyggð Aðalmenn: Sigríður Skúladóttir, Magnús Fjeldsted, Sóley Sigurþórsdóttir Sigríður Skúladóttir [email protected]
Borgarfjarðarhreppur Aðalmenn: Björn Aðalsteinsson, Jóna Björg Sveinsdóttir, Kári Borgar Ásgrímsson Björn Aðalsteinsson [email protected]
Dalabyggð Aðalmenn: Sveinn Gestsson, Bergþóra Jónsdóttir, Valdís Einarsdóttir Sveinn Gestsson [email protected]
Dalvíkurbyggð Aðalmenn: Helga Kristín Árnadóttir, Ingibjörg María Ingvadóttir, Ingvar Kristinsson.
Varamenn: Margrét Ásgeirsdóttir, Guðbjörg Inga Ragnarsdóttir, Hákon Sigmundsson 
Helga Kristín Árnadóttir [email protected]
Djúpavogshreppur Aðalmenn: Egill Egilsson, Berglind Einarsdóttir, Bergþóra Birgisdóttir Egill Egilsson [email protected]
Eyja- og Miklaholtshreppur Aðalmenn: Halldór Jónsson, Jón Oddsson, Högni Gunnarsson Halldór Jónsson [email protected]
Eyjafjarðarsveit Aðalmenn: Emilía Baldursdóttir, Níels Helgason, Ólafur G. Vagnsson Emilía Baldursdóttir  [email protected]
Fjallabyggð Aðalmenn: Ámundi Gunnarsson, Gunnlaugur Jón Magnússon, Svanborg Anna Sigurlaugsdóttir Ámundi Gunnarsson [email protected]
Fjarðabyggð og Breiðdalshreppur - sameiginleg kjörstjórn v. væntanl. sameiningar Aðalmenn: Gísli M. Auðbergsson, Eiríkur Ólafsson, Stefán Pálmason.
Varamenn: Gunnar Geirsson, Kristjana Guðnadóttir, Ástdís Valdimarsdóttir 
Gísli M. Auðbergsson [email protected]
Fljótsdalshérað Aðalmenn: Bjarni G. Björgvinsson, Þórunn Hálfdánardóttir, Einar Rafn Haraldsson Bjarni G. Björgvinsson [email protected]
Fljótsdalshreppur Aðalmenn: Jósef Valgarð Þorvaldsson, Hallgrímur Þórhallsson, Sigríður Björnsdóttir Jósef Valgarð Þorvaldsson [email protected]
Flóahreppur Aðalmenn: Ólafur Þór Þórarinsson, Ingjaldur Ásmundsson, Ragna Larsen Ólafur Þór Þórarinsson [email protected] 
Garðabær Aðalmenn: Þóra Margrét Hjaltested, Jóhann Steinar Ingimundarson, Bjarni Jón Jónsson.
Varamenn: Finnur Magnússon, Hrafnhildur Helgadóttir, Hlíf Böðvarsdóttir 
Þóra Margrét Hjaltested [email protected]
[email protected]
Grindavíkurbær Aðalmenn: Kjartan Friðrik Adólfsson, Þorgerður Herdís Elíasdóttir, Arna Björg Rúnarsdóttir. Varamenn: Baldur Pálsson, Herdís Gunnlaugsdóttir, Dagný Erla Vilbergsdóttir  Kjartan Friðrik Adólfsson [email protected]
Grímsnes- og Grafningshreppur Aðalmenn: Guðmundur Jóhannesson, Linda Sverrisdóttir, Anna Margrét Sigurðardóttir.
Varamenn: Helga Haraldsdóttir, Kristín Konráðsdóttir, Ragna Björnsdóttir (varamenn
Guðmundur Jóhannesson [email protected]
Grundarfjarðarbær Aðalmenn: Árni Halldórsson, Mjöll Guðjónsdóttir, Þórunn Kristinsdóttir.
Varamenn: Salbjörg Nóadóttir, Einar Þór Jóhannsson
Mjöll Guðjónsdóttir [email protected]
Grýtubakkahreppur Aðalmenn: Björn Ingólfsson, Guðrún Kristjánsdóttir, Ragnheiður M. Harðardóttir.
Varamenn:  Þorsteinn Þormóðsson, Helga Guðmundsdóttir 
Björn Ingólfsson [email protected]
Hafnarfjarðarkaupstaður Aðalmenn: Þórdís Bjarnadóttir, Sigurður P. Sigmundsson, Torfi Karl Antonsson, Hallgrímur Hallgrímsson.
Varamenn: Helga Sigmundsdóttir, Birna Sigurbjörg Benediktsdóttir, Helena Mjöll Jóhannsdóttir 
Þórdís Bjarnadóttir [email protected]
Helgafellssveit Aðalmenn: Hólmfríður Hauksdóttir, Egill Valberg Benediktsson, Jóhannes Eyberg Ragnarsson Hólmfríður Hauksdóttir  [email protected]
Hrunamannahreppur Aðalmenn: Loftur Þorsteinsson, Jóhanna B. Ingólfsdóttir, Gunnlaugur Magnússon Loftur Þorsteinsson  [email protected]
Húnavatnshreppur Aðalmenn: Ragnar Bjarnason, Gréta Björnsdóttir, Valur Magnússon Ragnar Bjarnason [email protected]
Húnaþing vestra Aðalmenn: Sigurður Þór Ágústsson, Eiríkur Steinarsson, Kristín Magnúsdóttir Sigurður Þór Ágústsson [email protected]
Hvalfjarðarsveit Aðalmenn: Helga Stefanía Magnúsdóttir, Jón Haukur Hauksson, Jóna Björg Kristinsdóttir Jón Haukur Hauksson [email protected]
Hveragerðisbær Aðalmenn: Inga Lóa Hannesdóttir, Pálína Sigurjónsdóttir, Margrét Haraldardóttir Inga Lóa Hannesdóttir [email protected]
Hörgársveit Aðalmenn: Helgi Bjarni Steinsson, Jónína Garðarsdóttir, Viðar Þorsteinsson.
Varamenn:  Stefán Magnússon, Bryndís Olgeirsdóttir, Halldóra Jóhannsdóttir 
Helgi Bjarni Steinsson [email protected]
Ísafjarðarbær Aðalmenn: Hildur Halldórsdóttir, Aðalbjörg Sigurðardóttir, Björn Davíðsson Hildur Halldórsdóttir [email protected]
Kaldrananeshreppur Aðalmenn: Finnur Ólafsson, Pálmi Sigurðsson, Jenný Jensdóttir.
Varamenn: Marta Guðrún Jóhannesdóttir, Ingibjörg Theodórsdóttir, Bjarni Þórisson 
Finnur Ólafsson [email protected]
Kjósarhreppur Aðalmenn: Ólafur H. Ólafsson, Karl M. Kristjánsson, Unnur Sigfúsdóttir Ólafur H. Ólafsson [email protected]
Kópavogsbær Aðalmenn: Snorri Tómasson, Una Björg Einarsdóttir, Jón Guðlaugur Magnússon Snorri Tómasson [email protected]
Langanesbyggð Aðalmenn: Gunnlaugur Ólafsson, Vífill Þorfinnsson, Jón Marinó Oddsson.
Varamenn: Oddur Skúlason, Hrefna Marinósdóttir, Sigríður Gamalíelsdóttir
Gunnlaugur Ólafsson [email protected]
Mosfellsbær Aðalmenn: Þorbjörg I. Jónsdóttir, Valur Oddsson, Haraldur Sigurðsson Þorbjörg I. Jónsdóttir [email protected]
Mýrdalshreppur Aðalmenn: Ásmundur Sæmundsson, Andrés Viðarsson, Anna Björnsdóttir Ásmundur Sæmundsson [email protected]
Norðurþing Aðalmenn: Ágúst Sigurður Óskarsson, Bergþóra Höskuldsdóttir, Hallgrímur Jónsson Ágúst Sigurður Óskarsson [email protected]
Rangárþing eystra Aðalmenn: Helga Þorsteinsdóttir, Pétur Halldórsson, Árni Þorgilsson Helga Þorsteinsdóttir  [email protected]
Rangárþing ytra Aðalmenn: Helga Hjaltadóttir, Bogi Thorarensen, Birkir Ármannsson Helga Hjaltadóttir [email protected]
Reykhólahreppur Aðalmenn: Steinunn Ólafía Rasmus, Sveinn Ragnarsson, Leifur Z. Samúelsson Steinunn Ólafía Rasmus [email protected]
Reykjanesbær Aðalmenn: Hildur Ellertsdóttir, Kristján Friðjónsson, Jóna Hrefna Bergsteinsdóttir Hildur Ellertsdóttir [email protected]
Reykjavíkurborg Aðalmenn: Eva Helgadóttir, Tómas Hrafn Sveinsson, Ari Karlsson.
Varamenn: Katrín Theodórsdóttir, Þóra Hallgrímsdóttir, Katrín Helga Hallgrímsdóttir 
Eva B. Helgadóttir [email protected]
[email protected]
Seltjarnarnesbær Aðalmenn: Pétur Kjartansson, Árni Ármann Árnason, Gróa Kristjánsdóttir Pétur Kjartansson [email protected]
Seyðisfjarðarkaupstaður Aðalmenn: Guðni B. Sigmundsson Jóhann Grétar Einarsson, Ólafía Stefánsdóttir  Jóhann Grétar Einarsson [email protected]
Skaftárhreppur Aðalmenn: Sigurlaug Jónsdóttir, Sigurjóna Matthíasdóttir, Elín Anna Valdimarsdóttir Sigurlaug Jónsdóttir [email protected]
Skagabyggð Aðalmenn: Dagný Rósa Úlfarsdóttir, Bjarney Jónsdóttir, Guðjón Ingimarsson Dagný Rósa Úlfarsdóttir [email protected]
Skeiða- og Gnúpverjahreppur Aðalmenn: Þuríður Jónsdóttir, Þorgeir Vigfússon, Ragnar Ingólfsson Þuríður Jónsdóttir [email protected]
Skorradalshreppur Aðalmenn: Davíð Pétursson, Fjóla Benediktsdóttir, K. Hulda Guðmundsdóttir. Varmenn: Sigrún Þormar, Árni Hjörleifsson, Jón Friðrik Snorrason  Davíð Pétursson [email protected]
Skútustaðahreppur Aðalmenn: Elín Steingrímsdóttir, Hólmgeir Hallgrímsson, Agla Rögnvaldsdóttir Elín Steingrímsdóttir

[email protected]

Snæfellsbær Aðalmenn: Hjálmar Kristinsson, Kolbrún Ívarsdóttir, Magnús Eiríksson.
Varamenn:Theodóra Einarsdóttir, Þórður Björnsson, Ársæll Ársælsson
Hjálmar Þór Kristjánsson  [email protected]
[email protected]
Strandabyggð Aðalmenn: Viktoría Rán Ólafsdóttir, Þorsteinn Sigfússon, Bryndís Sigurðardóttir.
Varamenn: Birna Richardsdóttir, Hrafnhildur Guðbjörnsdóttir 
Viktoría Rán Ólafsdóttir [email protected]
Stykkishólmsbær Aðalmenn: Gunnlaugur Árnason, Elísabet Lára Björgvinsdóttir, Kristín Víðisdóttir.
Varamenn: Guðrún Gunnlaugsdóttir, Eggert Halldórsson, Guðmundur Helgi Þórsson 
Gunnlaugur Árnason [email protected]
Súðavíkurhreppur Aðalmenn: Lilja Ósk Þórisdóttir, Kristján Kristjánsson, Salbjörg Sigurðardóttir Kristján Kristjánsson, starfandi formaður [email protected]
Svalbarðshreppur Aðalmenn: Eiríkur Kristjánsson, Skúli Ragnarsson, Drífa Aradóttir.
Varamenn: Fjóla Runólfsdóttir, Jónas P. Bóasson, Gunnar Þóroddsson 
Eiríkur Kristjánsson [email protected]
Svalbarðsstrandarhreppur Aðalmenn: Edda Guðbjörg Aradóttir, Stefán Sveinbjörnsson, Árni Jónsson Edda Guðbjörg Aradóttir [email protected]
Sveitarfélagið Árborg Aðalmenn: Ingimundur Sigurmundsson, Bogi Karlsson, Steinunn Fjóla Sigurðardóttir.
Varamenn: Þórarinn Sólmundarson, Anna Ingadóttir, Steinunn Erla Kolbeinsdóttir
Ingimundur Sigurmundsson [email protected]
Sveitarfélagið Garður og Sandgerðisbær - sameiginleg kjörstjórn v. væntanl. sameiningar Aðalmenn: Jenný Kamilla Harðardóttir, Pétur Brynjarsson, Guðjón Kristjánsson Jenný Kamilla Harðardóttir [email protected]
Sveitarfélagið Hornafjörður Aðalmenn: Vignir Júlíusson, Zophonías Torfason, Reynir Gunnarsson.
Varamenn: Hjördís Skírnisdóttir, Sigurlaug Gissurardóttir, Ingvar Ágústsson 
Vignir Júlíusson [email protected]
Sveitarfélagið Skagafjörður Aðalmenn: Hjalti Árnason, Gunnar Þór Sveinsson, Ásgrímur Sigurbjörnsson Hjalti Árnason [email protected]
Sveitarfélagið Skagaströnd Aðalmenn: Lárus Ægir Guðmundsson, Guðbjörg Ólafsdóttir, Ingibjörg Kristinsdóttir.
Varamenn: Pétur Eggertsson, Gígja H. Óskarsdóttir, Vigdís Þorgeirsdóttir 
Lárus Ægir Guðmundsson [email protected]
Sveitarfélagið Vogar Aðalmenn: Hilmar Egill Sveinbjörnsson, Jón Ingi Baldvinsson, Þórdís Símonardóttir Hilmar E. Sveinbjörnsson [email protected]
Sveitarfélagið Ölfus Aðalmenn: Jón H. Sigurmundsson, Guðlaugur Óskar Jónsson, Ingveldur Pétursdóttir.
Varamenn: Alda Björg Kristjánsdóttir, Guðný Björg Óskarsdóttir, Kolbrún Skúladóttir 
Jón H. Sigurmundsson [email protected]
Tálknafjarðarhreppur Aðalmenn: Pálína Kristín Hermannsdóttir, Sigurvin Hreiðarsson, Kristjana Andrésdóttir Pálína Kristín Hermannsdóttir [email protected]
Tjörneshreppur Aðalmenn: Ragnhildur H. Ingólfsdóttir, Sveinn Egilsson, Aðalsteinn J. Halldórsson Ragnhildur H. Ingólfsdóttir [email protected]  
Vestmannaeyjabær Aðalmenn: Jóhann Pétursson, Ólafur Elísson, Þór Ísfeld Vilhjálmsson Jóhann Pétursson
[email protected]
Vesturbyggð Aðalmenn: Finnbjörn Bjarnason, Ari Hafliðason, Ólafur Steingrímsson Finnbjörn Bjarnason [email protected]
Vopnafjarðarhreppur Aðalmenn: Svanborg Víglundsdóttir, Hrafnhildur Helgadóttir, Baldur Kjartansson.
Varamenn: Birna Einarsdóttir, Jóhann Már Róbertsson
Svanborg Víglundsdóttir [email protected]
Þingeyjarsveit Aðalmenn: Bjarni Höskuldsson, Helga Erlingsdóttir, Dagný Pétursdóttir Bjarni Höskuldsson [email protected]
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira