Fjarðabyggð (samein. svf. Breiðdalshrepps og Fjarðabyggðar)
Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.
Heiti lista: Framsókn og óháðir
Listabókstafur: B
Númer á lista | Nafn frambjóðanda | Heimilisfang | Starfsheiti |
---|---|---|---|
1 | Jón Björn Hákonarson | Hlíðargötu 5 | forseti bæjarstjórnar |
2 | Pálína Margeirsdóttir | Austurvegi 9 | ritari hjá HSA |
3 | Hulda Sigrún Guðmundsdóttir | Hlíðargötu 42 | ritari |
4 | Jón Kristinn Arngrímsson | Heiðarvegi 18 | matráður |
5 | Ívar Dan Arnarson | Hæðargerði 1a | vélstjóri |
6 | Ingólfur Finnsson | Sólheimum 5 | bifvélavirki |
7 | Aðalbjörg Guðbrandsdóttir | Lambeyrarbraut 2 | húsmóðir |
8 | Bjarni Stefán Vilhjálmsson | Túngötu 7 | verkstjóri |
9 | Elva Bára Indriðadóttir | Hrauntúni 12 | leiðbeinandi |
10 | Sigfús M. Vilhjálmsson | Brekku | útgerðarbóndi |
11 | Guðfinna Erlín Stefánsdóttir | Hamarsgötu 5 | forstöðumaður félagsmiðstöðvar |
12 | Bjarki Ingason | Nesgötu 29 | framleiðslustm. og nemi |
13 | Gunnlaugur Ingólfsson | Innri-Kleif | kúabóndi |
14 | Elsa Guðjónsdóttir | Skólavegi 75 | sundlaugarvörður |
15 | Þórhallur Árnason | Brekkugerði 1 | varðstjóri |
16 | Svanhvít Aradóttir | Nesgötu 35 | þroskaþjálfi |
17 | Sævar Örn Arngrímsson | Dalbarði 13 | skipuleggjari viðhalds |
18 | B. Guðmundur Bjarnason | Sunnugerði 15 | verkstjóri |
Heiti lista: Sjálfstæðisflokkurinn í Fjarðabyggð
Listabókstafur: D
Númer á lista | Nafn frambjóðanda | Heimilisfang | Starfsheiti |
---|---|---|---|
1 | Jens Garðar Helgason | Bakkastíg 2 | framkvæmdastjóri |
2 | Dýrunn Pála Skaftadóttir | Þiljuvöllum 14 | verslunarstjóri |
3 | Ragnar Sigurðsson | Stekkjarbakka 5 | lögfræðingur |
4 | Heimir Snær Gylfason | Gilsbakka 1 | rafeindavirki |
5 | Elísabet Esther Sveinsdóttir | Melbrún 9 | ftr. mannauðsmála |
6 | Sara Atladóttir | Brekkubarði 2 | knattspyrnuþjálfari |
7 | Arnór Stefánsson | Bláskógum | hótelhaldari |
8 | Jóhanna Sigfúsdóttir | Bakkagerði 18 | innkaupafulltrúi |
9 | Sævar Guðjónsson | Strandgötu 120 | leiðsögumaður |
10 | Kristín Ágústsdóttir | Mýrargötu 28b | forstöðumaður |
11 | Þórdís Mjöll Benediktsdóttir | Steinholtsvegi 1 | leikskólastjóri |
12 | Ingibjörg Karlsdóttir | Stekkjarbrekku 2 | verkefnastjóri |
13 | Magnús Karl Ásmundsson | Ásgerði 3 | skipuleggjandi |
14 | Kristinn Þór Jónasson | Bleiksárhlíð 4 | verkstjóri |
15 | Svanhildur Björg Pétursdóttir | Heiðarvegi 25b | véliðnfræðingur |
16 | Kjartan Glúmur Kjartansson | Stekkjarbrekku 11 | kennari |
17 | Katrín Björg Pálsdóttir | Sæbakka 34 | nemi |
18 | Dóra M. Gunnarsdóttir | Hlíðargötu 38 | íþróttafrömuður |
Heiti lista: Fjarðalistinn
Listabókstafur: L
Númer á lista | Nafn frambjóðanda | Heimilisfang | Starfsheiti |
---|---|---|---|
1 | Eydís Ásbjörnsdóttir | Bleiksárhlíð 21 | bæjarfulltrúi |
2 | Sigurður Ólafsson | Skorrastað 3a | verkefnastjóri |
3 | Hjördís Helga Seljan Þóroddsdóttir | Hæðargerði 29 | umsjónarkennari |
4 | Einar Már Sigurðarson | Sæbakka 1 | skólastjóri |
5 | Birta Sæmundsdóttir | Breiðablik 3 | leiðbeinandi |
6 | Magni Þór Harðarson | Árdal 5 | ráðgjafi |
7 | Valdimar Másson | Búðavegi 45a | tónlistarmaður |
8 | Esther Ösp Gunnarsdóttir | Sunnugerði 21 | sjálfstætt starfandi |
9 | Ævar Ármannsson | Borgargerði 2 | húsasmíðameistari |
10 | Sigríður Margrét Guðjónsdóttir | Sæbakka 11 | stuðningsfulltrúi |
11 | Birgir Jónsson | Miðdal 7 | skólastjóri |
12 | Wala Abu Libdeh | Mýrargötu 21 | leiðbeinandi |
13 | Sigurður Borgar Arnaldsson | Þrastahlíð | ölgerðarmaður |
14 | Elías Jónsson | Stekkjarbrekku 15 | stóriðjutæknir |
15 | Kamma Dögg Gísladóttir | Langadal 13 | umhverfisskipulagsfræðingur |
16 | K. Grétar Rögnvarsson | Melbrún 2 | skipstjóri |
17 | Almar Blær Sigurjónsson | Brekkugerði 15 | leiklistarnemi |
18 | Steinunn Aðalsteinsdóttir | Nesbakka 5 | fv. kennsluráðgjafi |
Heiti lista: Miðflokkurinn í Fjarðabyggð
Listabókstafur: M
Númer á lista | Nafn frambjóðanda | Heimilisfang | Starfsheiti |
---|---|---|---|
1 | Rúnar Már Gunnarsson | Skólavegi 3 | þjónustustjóri |
2 | Lára Elísabet Eiríksdóttir | Kirkjustíg 2 | framkvæmdastjóri |
3 | Guðmundur Þorgrímsson | Stekkjarholti 18 | bílstjóri |
4 | Anna Þórhildur Kristmundsdóttir | Garðaholti 7 | framleiðslustm. |
5 | Alma Sigríðar Sigurbjörnsdóttir | Efstagerði 3 | sérfræðingur |
6 | Árni Björn Guðmundarson | Ásvegi 17 | verktaki |
7 | Dagbjört Briem Gísladóttir | Sléttu | bóndi |
8 | Sindri Már Smárason | Búðavegi 18 | framleiðslustm. |
9 | Guðrún Stefánsdóttir | Langadal 16 | þjónustustjóri |
10 | Hjalti Valgeirsson | Brekkugötu 2 | nemi |
11 | Magnea María Jónsdóttir | Stekkjarholti 18 | nemi |
12 | Helgi Freyr Ólason | Víðimýri 4 | sjómaður |
13 | María Björk Stefánsdóttir | Búðavegi 39a | fiskverkakona |
14 | Sigurður Valdimar Olgeirsson | Miðdal 3 | leiðtogi |
15 | Bergþóra Ósk Arnarsdóttir | Þverhamri 3 | þerna |
16 | Hjálmar Heimisson | Skólavegi 12 | sjómaður |
17 | Hörður Ólafur Sigmundsson | Hlíðargötu 2 | bifreiðastjóri |
18 | Einar Birgir Kristjánsson | Bleiksárhlíð 49 | framkvæmdastjóri |
Austurland
Var efnið hjálplegt?
Takk fyrir
Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.