Hoppa yfir valmynd

Fljótsdalshérað

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Framsóknarfélag Héraðs og Borgarfjarðar

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Stefán Bogi Sveinsson Árskógum 1c Lögfræðingur og bæjarfulltrúi
2 Anna Gunnhildur Ingvardóttir Hömrum 8 Fjármálastjóri og bæjarfulltrúi
3 Guðfinna Harpa Árnadóttir Straumi Bóndi og ráðunautur
4 Aðalheiður Björt Unnarsdóttir Hamragerði 3 Búfræðingur og varabæjarfulltrúi
5 Benedikt H. Stefánsson Þrándarstöðum Vélatæknifræðingur
6 Jónína Brynjólfsdóttir Sólvöllum 10 Verkefnastjóri
7 Alda Ósk Harðardóttir Bláskógum 3 Snyrtifræðimeistari
8 Einar Tómas Björnsson Norðurtúni 31 Framleiðslustarfsmaður
9 Jón Björgvin Vernharðsson Teigarseli 2 Bóndi og verktaki
10 Ásgrímur Ásgrímsson Dalbrún 15 Öryggisstjóri
11 Guðrún Ásta Friðbertsdóttir Hamragerði 7 Leikskólakennari
12 Björn Hallur Gunnarsson Rangá 2 Verktaki
13 Valgeir Sveinn Eyþórsson Hamragerði 3 Nemi
14 Ásdís Helga Bjarnadóttir Útgarði 6 Verkefnastjóri
15 Guðmundur Björnsson Hafþórsson Dynskógum 7 Málarameistari og sölumaður
16 Magnús Karlsson Hallbjarnarstöðum Bóndi
17 Sólrún Hauksdóttir Merki Ofuramma og bóndi
18 Guðmundur Þorleifsson Einbúablá 44b Heldri borgari

Heiti lista: Sjálfstæðisflokkurinn og óháðir á Fljótsdalshéraði

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Anna Alexandersdóttir Einbúablá 9 Forseti bæjarstjórnar
2 Gunnar Jónsson Egilsstöðum 5 Bóndi og formaður bæjarráðs
3 Berglind Harpa Svavarsdóttir Sólbrekku 14 Hjúkrunarfræðingur og MS í heilbrigðisvísindum
4 Karl Sigfús Lauritzson Koltröð 10 Viðskiptafræðingur
5 Sigrún Hólm Þórleifsdóttir Furuvöllum 11 Viðskiptafræðingur
6 Sigurður Gunnarsson Reynivöllum 6 Ferliseigandi skaut- og álframleiðslu
7 Davíð Þór Sigurðarson Koltröð 24 Verkefnisstjóri
8 Ívar Karl Hafliðason Sólvöllum 7 Umhverfis- og orkufræðingur
9 Eyrún Arnardóttir Randabergi Kennari og dýralæknir
10 Hrafnhildur Linda Ólafsdóttir Þrándarstöðum 3 Aðstoðarframkvæmdastjóri
11 Guðný Margrét Hjaltadóttir Sólvöllum 5 Viðskiptafræðingur
12 Sigrún Harðardóttir Útgarði 1 Félagsráðgjafi
13 Aðalsteinn Ingi Jónsson Skjöldólfsstaðaskóla Búfræðingur, fyrrv. bóndi og nú í ferðaþjónustu
14 Helgi Hjálmar Bragason Setbergi Skógar- og sauðfjárbóndi
15 Ágústa Björnsdóttir Kelduskógum 1 Fjármálasérfræðingur hjá Alcoa Fjarðaáli
16 Guðrún Ragna Einarsdóttir Skjöldólfsstöðum 1 Þjónustufulltrúi og bóndi
17 Sigvaldi H. Ragnarsson Hákonarstöðum 3 Sauðfjárbóndi
18 Sigríður Sigmundsdóttir Lagarfelli 3 Matreiðslu- og framleiðslumaður

Heiti lista: Héraðslistinn, samtök félagshyggjufólks á Fljótsdalshéraði

Listabókstafur: L

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Steinar Ingi Þorsteinsson Hamragerði 7 Framkvæmdastjóri
2 Kristjana Sigurðardóttir Helgafelli 1 Verkefnastjóri
3 Björg Björnsdóttir Laufási 11 Mannauðsstjóri
4 Aðalsteinn Ásmundarson Mánatröð 14 Vélsmiður
5 Sigrún Blöndal Selási 33 Kennari og bæjarfulltrúi
6 Dagur Skírnir Óðinsson Útgarði 6 Framhaldsskólakennari
7 Gyða Dröfn Hjaltadóttir Faxatröð 3 Sálfræðingur
8 Skúli Björnsson Fjósakambi 14 Framkvæmdastjóri
9 Leifur Þorkelsson Faxatröð 11 Heilbrigðisfulltrúi
10 Margrét S. Árnadóttir Norðurtúni 5 Verkefnastjóri
11 Garðar Valur Hallfreðsson Brekkubrún 2 Tölvunarfræðingur
12 Kristín María Björnsdóttir Miðgarði 4 Skrifstofustjóri
13 Jón Steinar Garðarsson Mýrdal Kelduskógum 12 Verkefnastjóri Austurbrú
14 Iryna Boiko Norðurtúni 9 Naglafræðingur
15 Arngrímur Viðar Ásgeirsson Selbrekku 1 Framkvæmdastjóri
16 Lára Þorbjörg Vilbergsdóttir Tjarnarbraut 5 Framkvæmdastjóri
17 Aron Steinn Halldórsson Steinahlíð 4 Nemi
18 Ragnhildur Rós Indriðadóttir Fjóluhvammi 2 Hjúkrunarfræðingur og ljósmóðir

Heiti lista: Miðflokkurinn

Listabókstafur: M

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Hannes Karl Hilmarsson Dalbrún 4 Verkstjóri
2 Hrefna Hlín Sigurðardóttir Ullartanga 5 Grunnskólakennari
3 Sonja Ólafsdóttir Hömrum 19 Einkaþjálfari
4 Gunnar Þór Sigbjörnsson Hléskógum 21 Vátryggingasérfræðingur
5 Guðmunda Vala Jónasdóttir Bjarkaseli 5 Leikskólastjóri
6 Stefán Þór Vignisson Koltröð 4 Framkvæmdastjóri
7 Halla Sigrún Sveinbjörnsdóttir Egilsseli 1 Tölvunarfræðinemi
8 Gestur Bergmann Gestsson Blöndubakka Framhaldsskólanemi
9 Viðar Gunnlaugur Hauksson Egilsseli 15 Framkvæmdastjóri
10 Þórlaug Alda Gunnarsdóttir Bjarkaseli 17 Afgreiðslumaður
11 Sveinn Vilberg Stefánsson Haugum 2 "
12 Sigurður Ragnarsson Ullartanga 5 Framkvæmdastjóri
13 Benedikt Vilhjálmsson Warén Hamragerði 3 Flugradíómaður
14 Ingibjörg Kristín Gestsdóttir Kaupvangi 6 Verslunarstjóri
15 Grétar Heimir Helgason Hjallaseli 5 Rafvirki
16 Steinunn Bjarkey Gunnlaugsdóttir Brekkuseli 4 Háskólanemi
17 Broddi Bjarni Bjarnason Furuvöllum 1 Pípulagningameistari
18 Björn Ármann Ólafsson Miðvangi 6 Skógarbóndi
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira