Hoppa yfir valmynd

Seyðisfjarðarkaupstaður

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: B-listi Framsóknarfélags Seyðisfjarðar og frjálslyndra

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Vilhjálmur Jónsson Hánefsstöðum Bæjarstjóri
2 Eygló Björg Jóhannsdóttir Múlavegi 9 Bókari
3 Snorri Jónsson Miðtúni 1 Vinnslustjóri
4 Gunnhildur Eldjárnsdóttir Múlavegi 32 Eldri borgari
5 Ingvar Jóhannsson Fjarðarbakka 1 Verkamaður
6 Óla B. Magnúsdóttir Botnahlíð 13 Skrifstofumaður
7 Unnar B. Sveinlaugsson Bjólfsgötu 3 Vélsmiður
8 Snædís Róbertsdóttir Hafnargötu 12 Leiðbeinandi og háskólanemi
9 Birkir Friðriksson Múlavegi 41 Vélvirki
10 Ingibjörg Svanbergsdóttir Leirubakka 7 Eldri borgari
11 Hjalti Þór Bergsson Túngötu 8 Bifreiðastjóri
12 Þórdís Bergsdóttir Öldugötu 11 Fyrrv. framkvæmdastjóri
13 Þorvaldur Jóhannsson Bröttuhlíð 10 Fyrrv. bæjarstjóri
14 Jóhann P. Hansson Múlavegi 2 Fyrrv. hafnarvörður

Heiti lista: D-listi Sjálfstæðisfélagsins Skjaldar

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Elvar Snær Kristjánsson Austurvegi 30 Verktaki
2 Oddný Björk Daníelsdóttir Hafnargötu 42 Sölufulltrúi
3 Skúli Vignisson Garðarsvegi 9 Framkvæmdastjóri
4 Arnbjörg Sveinsdóttir Austurvegi 11 Forseti bæjarstjórnar
5 Bergþór Máni Stefánsson Bröttuhlíð 8 Flutningastjórnun
6 Dagný Erla Ómarsdóttir Hafnargötu Íþróttafræðingur
7 Sveinbjörn Orri Jóhannsson Múlavegi 13 Stýrimaður
8 Lilja Finnbogadóttir Dalbakka 11 Ritari
9 Ragnar Mar Konráðsson Múlavegi 15 Starfsmaður Alcoa
10 Sigurveig Gísladóttir Oddagötu 4b Hjúkrunarfræðingur
11 Íris Dröfn Árnadóttir Botnahlíð 5 Lögfræðingur
12 Svava Lárusdóttir Ársstíg 3 Kennari
13 Margrét Guðjónsdóttir Leirubakka 10 Verslunareigandi
14 Adolf Guðmundsson Túngötu 16 Framkvæmdastjóri

Heiti lista: L-listi Seyðisfjarðarlistans

Listabókstafur: L

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Hildur Þórisdóttir Austurvegi 17 Mannauðsstjóri
2 Rúnar Gunnarsson Bröttuhlíð 6 Yfirhafnarvörður
3 Þórunn Hrund Óladóttir Hlíðarvegi 15 Kennari
4 Elfa Hlín Pétursdóttir Hafnargötu 42 Verkefnisstj. Austurbr.
5 Benedikta Guðrún Svavarsdóttir Suðurgötu 8 Framkvæmdastýra
6 Arna Magnúsdóttir Garðarsvegi 20 Meistaranemi
7 Ágúst Torfi Magnússon Garðarsvegi 20 Verslunarstjóri
8 Guðjón Már Jónsson Botnahlíð 9 Tæknifræðingur
9 Sesselja Hlín Jónasardóttir Hafnargötu 42 Verkefnastjóri
10 Sigurjón Þ. Guðmundsson Múlavegi 29 Stóriðjutæknir
11 Ósk Ómarsdóttir Túngötu 10 Yfirmaður farþegad.
12 Bára Mjöll Jónsdóttir Bröttuhlíð 5 Kennslustj. fjarn.
13 Anna Bryndís Skúladóttir Austurvegi 5 Leikskólakennari
14 Bjarki Borgþórsson Austurvegi 17 Fornleifafræðingur
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira