Hoppa yfir valmynd

Vopnafjarðarhreppur

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Framsóknar og óháðra

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Sigríður Bragadóttir Síreksstöðum Fyrrverandi bóndi
2 Bárður Jónasson Skálanesgötu 11 Tæknistjóri
3 Axel Örn Sveinbjörnsson Hafnarbyggð 57b Vélstjóri
4 Þuríður Björg Wiium Árnadóttir Hamrahlíð 12 Sóknarprestur
5 Sigurjón Hauksson Lónabraut 29 Vaktformaður
6 Fanney Björk Friðriksdóttir Lónabraut 31 Vaktformaður
7 Hreiðar Geirsson Hamrahlíð 38 Afgreiðslumaður
8 Linda Björk Stefánsdóttir Lónabraut 9 Ræstitæknir
9 Ólafur Ásbjörnsson Strandhöfn Bóndi
10 Heiðbjört Marín Óskarsdóttir Skálanesgötu 9 Afgreiðslukona
11 Thorberg Einarsson Vallholti 15 Sjómaður
12 Elísa Joensen Creed Hafnarbyggð 11 Fiskverkunarkona
13 Sigurþóra Hauksdóttir Einarsstöðum Bóndi
14 Árni Hlynur Magnússon Steinholti 3 Rafverktaki

Heiti lista: Betra Sigtún

Listabókstafur: Ð

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Stefán Grímur Rafnsson Sigtúni 4 Vélfræðingur
2 Íris Grímsdóttir Kolbeinsgötu 42 Hjúkrunarfræðingur
3 Teitur Helgason Kolbeinsgötu 55 Vélfræðingur
4 Ragna Lind Guðmundsdóttir Hamrahlíð 21 Gjaldkeri
5 Berglind Steindórsdóttir Fagrahjalla 18 Hjúkrunarfræðingur
6 Ingólfur Daði Jónsson Steinholti 6 Rafvirki
7 Júlíanna Þórbjörg Ólafsdóttir Vallholti 15 Námsmaður
8 Sveinn Daníel Sigurðsson Kolbeinsgötu 5 Trésmiður
9 Bjarni Björnsson Skálanesgötu 9 Vélvirki
10 Andri Jóhannesson Þverholti 9 Verkamaður
11 Jón Ragnar Helgason Lónabraut 7 Sjómaður
12 Debóra Dögg Jóhannsdóttir Svínabökkum Námsmaður
13 Sveinhildur Rún Kristjánsd. Miðbraut 7 Verkakona
14 Unnur Ósk Unnsteinsdóttir Fagrahjalla 1 Kennari

Heiti lista: Samfylkingin á Vopnafirði

Listabókstafur: S

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Bjartur Aðalbjörnsson Lónabraut 41 Leiðbeinandi
2 Björn Heiðar Sigurbjörnsson Hamrahlíð 5 Iðnverkamaður
3 Sigríður Elva Konráðsdóttir Lónabraut 43 Aðstoðarskólastjóri
4 Árný Birna Vatnsdal Hafnarbyggð 29 Framkvæmdastjóri
5 Hjörtur Davíðsson Hafnarbyggð 43 Lögreglumaður
6 Ása Sigurðardóttir Skálanesgötu 14 Kennari
7 Silvia Windmann Ljósalandi Dýralæknir
8 Sigurður Vopni Vatnsdal Hafnarbyggð 29 Formaður Rösku
9 Súsanna Rafnsdóttir Vallholti 23 Húsmóðir
10 Tómas Guðjónsson Lónabraut 43 Verkefnastjóri og nemi
11 Bergþóra Halla Haraldsdóttir Þverholti 15 Fiskverkakona
12 Ari Sigurjónsson Kolbeinsgötu 28 Skipstjóri
13 Lárus Ármannsson Hafnarbyggð 25 Verkamaður
14 María Hrönn Halldórsdóttir Kolbeinsgötu 20 Húsmóðir
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira