Hoppa yfir valmynd

Garðabær

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Framsóknarflokkur

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Ármann Höskuldsson Draumahæð 7 eldfjallafræðingur
2 María Júlía Rúnarsdóttir Bæjargil 97 lögfræðingur
3 Sveinn Gauti Einarsson Eikarás 8 umhverfisverkfræðingur
4 Einar Karl Birgisson Smáraflöt 48 framkvæmdastjóri
5 Davíð Freyr Jónsson Asparholt 5 framkvæmdastjóri
6 Þórunn Kolbeins Matthíasdóttir Ásbúð 66 kennslufræðingur/forstöðumaður
7 Inga Þyrí Kjartansdóttir Mosagata 3 eldri borgari
8 Sigurbjörn Rafn Úlfarsson Litlabæjarvör 25 atvinnurekandi
9 Bryndís Einarsdóttir Hólmatún 15 sálfræðingur
10 Eyþór Rafn Þórhallsson Urðarhæð 4 verkfræðingur og dósent
11 Sverrir Björn Björnsson Langamýri 24 slökkviliðsmaður
12 Kári Kárason Bæjargil 97 flugstjóri
13 Halldór Guðbjarnason Strikið 12 viðskiptafræðingur
14 Eyjólfur Eyfells Holtsvegur 7 verkefnastjóri
15 Þorsteinn Jónsson Gerði verslunarmaður
16 Elín Jóhannsdóttir Litlabæjarvör 15 fv. kennari
17 Einar Sveinbjörnsson Eikarás 8 veðurfræðingur og fv. bæjarfulltrúi

Heiti lista: Sjálfstæðisflokkur

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Áslaug Hulda Jónsdóttir Heiðarlundur 7 forstöðumaður
2 Sigríður Hulda Jónsdóttir Steinás 8 náms- og starfsráðgjafi
3 Sigurður Guðmundsson Brekkubyggð 4 lögfræðingur
4 Gunnar Valur Gíslason Klukkuholt 4 framkvæmdastjóri
5 Jóna Sæmundsdóttir Túnfit 3 lífeindafæðingur
6 Almar Guðmundsson Stekkjarflöt 15 framkvæmdastjóri
7 Björg Fenger Skrúðás 9 lögfræðingur
8 Gunnar Einarsson Langamýri 27 bæjarstjóri
9 Guðfinnur Sigurvinsson Langalína 10 stjórnsýslufræðingur
10 Stella Stefánsdóttir Hæðarbyggð 26 viðskiptafræðingur
11 Kjartan Örn Sigurðsson Muruholt 2 framkvæmdastjóri
12 Þorri Geir Rúnarsson Hrísmóar 11 háskólanemi
13 Lilja Hrund Ava Lúðvíksdóttir Holtás 10 menntaskólanemi
14 Kristjana Sigursteinsdóttir Smáraflöt 16 kennari
15 Bjarni Th. Bjarnason Strandvegur 1 rekstrarhagfræðingur
16 Guðrún Dóra Brynjólfsdóttir Vesturtún 31 skipulagsfræðingur
17 Guðrún Jónsdóttir Kornakur 6 tannlæknir
18 Sigrún Gísladóttir Hofakur 7 fv. skólastjóri
19 María Guðjónsdóttir Langalína 14 lögfræðingur
20 Hrannar Bragi Eyjólfsson Ásbúð 92 háskólanemi
21 Eiríkur K. Þorbjörnsson Efstilundur 1 tæknifræðingur
22 Stefanía Magnúsdóttir Markarflöt 22 formaður félags eldri borgara í Garðabæ

Heiti lista: Garðabæjarlistinn

Listabókstafur: G

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Sara Dögg Svanhildardóttir Lynghólar 7 stjórnandi
2 Ingvar Arnarson Lindarföt 52 framhaldsskólakennari
3 Harpa Þorsteinsdóttir Lynghólar 24 lýðheilsufræðingur
4 Halldór Jörgensson Hvannakur 6 tölvunarfræðingur/bæjarfulltrúi
5 Valborg Ösp Á. Warén Kjarrmóar 45 stjórnmálafræðingur
6 Guðjón Pétur Lýðsson Suðurtún 14 knattspyrnumaður
7 Þorbjörg Þorvaldsdóttir Þrastarlundur 11 málfræðingur
8 Baldur Svavarsson Hlíðarbyggð 14 arkitekt/varabæjarfulltrúi
9 Guðfinna Eyrún Ingjaldsdóttir Brekkubyggð 12 mannauðsráðgjafi
10 Hannes Ingi Geirsson Melás 2 grunnskólakennari
11 Anna Guðrún Hugadóttir Kirkjulundur 14 fv. náms- og starfsráðgjafi
12 Guðlaugur Kristmundsson Háholt 6 verkefnastjóri
13 Guðrún Elín Herbertsdóttir Birkiholt 6 viðskiptafræðingur/bæjarfulltrúi
14 Tómas Viðar Sverrisson Blikanes 20 læknanemi
15 Sólveig Guðrún Geirsdóttir Þrastanes 6 félagsmiðstöðvarstarfsmaður
16 Dagur Snær Stefánsson Faxatún 26 handboltamaður
17 Sveinbjörg Vilhjálmsdóttir Bjarnastaðarvör 1 fv. skólastjóri tónlistarskóla
18 Gunnar Hólmsteinn Ársælsson Ægisgrund 12 stjórnmálafræðingur
19 Fanney Hanna Valgarðsdóttir Aratún 30 þroskaþjálfi
20 Snævar Sigurðsson Hörpulundur 8 erfðafræðingur
21 Erna Aradóttir Smáraflöt 35 fv. leikskólastjóri
22 Steinþór Einarsson Móaflöt 29 bæjarfulltrúi

Heiti lista: Miðflokkurinn

Listabókstafur: M

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 María Grétarsdóttir Greniás 11 viðskiptafræðingur og bæjarfulltrúi
2 Gísli Bergsveinn Ívarsson Þrastarlundur 20 verkefnastjóri
3 Zophanías Þorkell Sigurðsson Birkihæð 11 tæknistjóri
4 Nanna Margrét Gunnlaugsdóttir Góðakur 2 framkvæmdastjóri
5 Jóhann Þór Guðmundsson Bjarkarás 7 þjálfunarflugstjóri
6 Anna Bára Ólafsdóttir Dalakur 5 atvinnurekandi
7 Haukur Herbertsson Austurtún 18 véltæknifræðingur
8 Baldur Úlfarsson Langalína 21 matreiðslumaður
9 Aðalbjörg Sif Kristinsdóttir Sandakur 4 grunnskólakennari
10 Þorsteinn Ari Hallgrímsson Hrísmóar 8 nemi
11 Kjartan Sigurðsson Aftanhæð 2 verkefnastjóri
12 Íris Kristína Óttarsdóttir Krókamýri 80b markaðsfræðingur
13 Haraldur Á. Gíslason Eyktarhæð 7 útvarpsmaður og bílstjóri
14 Sigurlaug Viborg Birkiás 5 fv. bæjarfulltrúi og forseti Kvenfélagasambands Íslands
15 Aðalsteinn J. Magnússon Hæðarbyggð 9 framhaldsskólakennari
16 Vilborg Edda Torfadóttir Langamýri 24e ferðafræðingur
17 Davíð Gíslason Langalína 34 læknir
18 Elena Alda Árnason Lynghólar 20b hagfræðingur
19 Ágúst Karlsson Sunnuflöt 8 tæknifræðingur
20 Emma Kristina Aðalsteinsdóttir Hæðarbyggð 9 nemi
21 Ingólfur Sveinsson Hólmatún 34 fjármála- og skrifstofustjóri
22 Sigrún Aspelund Arnarás 16 skrifstofumaður og fv. bæjarfulltrúi
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira