Hoppa yfir valmynd

Hafnarfjarðarkaupstaður

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Framsókn og Óháðir

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Ágúst Bjarni Garðarsson Brekkuási 5 Aðstoðarmaður ráðherra
2 Valdimar Víðisson Brekkuási 7 Skólastjóri Öldutúnsskóla
3 Jóhanna Erla Guðjónsdóttir Miðvangi 10 Félagsráðgjafi
4 Margrét Vala Marteinsdóttir Hvammabraut 10 Forstöðumaður Reykjadals
5 Einar Baldvin Brimar Lækjarbergi 34 Nemi við Flensborgarskóla
6 Magna Björk Ólafsdóttir Dalsási 10 Bráðahjúkrunarfræðingur
7 Brynjar Þór Gestsson Strandgötu 27 Knattspyrnuþjálfari
8 Anna Karen Svövudóttir Smárabarði 2C Þýðandi og túlkur
9 Þórður Ingi Bjarnason Lækjarhvammi 10 Ferðamálafræðingur
10 Jóhanna Margrét Fleckenstein Arnarhrauni 16 Forstöðumaður
11 Árni Rúnar Árnason Garðstíg 1 Forstöðumaður íþróttamannvirkja
12 Njóla Elísdóttir Móabarði 33 Hjúkrunarfræðingur
13 Guðmundur Fylkisson Móabarði 20 Lögreglumaður
14 Selma Dögg Ragnarsdóttir Hringbraut 25 Byggingariðnfræðingur
15 Ingvar Kristinsson Stuðlabergi 4 Verkfræðingur
16 Linda Hrönn Þórisdóttir Lækjarhvammi 10 Uppeldis- og menntunarfræðingur
17 Ólafur Hjálmarsson Svöluási 36 Vélfræðingur
18 Elísabet Hrönn Gísladóttir Bröttukinn 27 Hársnyrtir
19 Guðlaugur Siggi Hannesson Bjarkarvöllum 5B Laganemi
20 Þórey Anna Matthíasdóttir Hringbraut 11 Atvinnubílstjóri og leiðsögumaður
21 Sigurður Eyþórsson Berjavöllum 2 Framkvæmdastjóri
22 Elín Ingigerður Karlsdóttir Hraunbrún 3 Matráðskona

Heiti lista: Viðreisn

Listabókstafur: C

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Jón Ingi Hákonarson Nönnustíg 5 Ráðgjafi í starfsendurhæfingu, MBA
2 Vaka Ágústsdóttir Stuðlabergi 80 Ráðningar- og þjálfunarstjóri LS Retail
3 Þröstur Emilsson Háukinn 9 Framkvæmdastjóri, formaður heilbrigðis- og velferðarnefndar Viðreisnar
4 Sunna Magnúsdóttir Norðurbraut 35A Viðskiptafræðingur
5 Árni Stefán Guðjónsson Hverfisgötu 35 Grunnskólakennari og handboltaþjálfari
6 Auðbjörg Ólafsdóttir Hverfisgötu 52B Yfirmaður fjárfestatengsla og samskipta
7 Ómar Ásbjörn Óskarsson Þrastarási 14 Varaþingmaður og markaðsfræðingur
8 Þórey S. Þórisdóttir Þúfubarði 9 Doktorsnemi í viðskiptafræði, formaður Viðreisnar í Hafnarfirði
9 Hrafnkell Karlsson Drekavöllum 20 Menntaskólanemi, fráfarandi formaður Hinseigin félagsins Bur í MH
10 Harpa Þrastardóttir Hamarsbraut 16 Verkfræðingur
11 Daði Lárusson Hverfisgötu 46 Félags- og viðskiptafræðingur, markþjálfi
12 Edda Möller Skipalóni 1 Útgáfustjóri Skálholtsútgáfunnar
13 Jón Garðar Snædal Jónsson Klukkuvöllum 5 Byggingastjóri
14 Ásta Rut Jónasdóttir Hraunbrún 35 Stjórnmálafræðingur
15 Þorvarður Goði Valdimarsson Suðurgötu 21 Almannatengill
16 Lilja Margrét Olsen Furuási 25 Lögfræðingur
17 Þorsteinn Elí Halldórsson Staðarhvammi 21 Framkvæmdastjóri
18 Sóley Eiríksdóttir Furuvöllum 22 Sérfræðingur
19 Halldór Halldórsson Eyrarholti 5 Öryrki
20 Kristín Pétursdóttir Hringbraut 59 Hagfræðingur
21 Benedikt Jónasson Þrastarási 16 Múrari
22 Þorgerður Katrín Gunnarsdóttir Mávahrauni 7 Alþingismaður

Heiti lista: Sjálfstæðisflokkurinn

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Rósa Guðbjartsdóttir Kirkjuvegi 7 Formaður bæjarráðs
2 Kristinn Andersen Austurgötu 42 Verkfræðingur og bæjarfulltrúi
3 Ólafur Ingi Tómasson Fjóluhvammi 9 Bæjarfulltrúi
4 Helga Ingólfsdóttir Brekkugötu 26 Bókari og bæjarfulltrúi
5 Kristín Thoroddsen Burknabergi 4 Varabæjarfulltrúi og flugfreyja
6 Guðbjörg Oddný Jónasdóttir Norðurbakka 11C Mannauðsstjóri
7 Skarphéðinn Orri Björnsson Kvistavöllum 29 Framkvæmdastjóri og varabæjarfulltrúi
8 Lovísa Björg Traustadóttir Spóaási 24 Iðnrekstrarfræðingur og meistaranemi
9 Magnús Ægir Magnússon Staðarhvammi 9 Rekstrarhagfræðingur
10 Bergur Þorri Benjamínsson Eskivöllum 7 Formaður Sjálfsbjargar
11 Tinna Hallbergsdóttir Blikaási 25 Gæðafulltrúi og meistaranemi
12 Einar Freyr Bergsson Erluási 3 Framhaldsskólanemi
13 Eyrún Eyfjörð Svanþórsdóttir Vitastíg 12 Framhaldsskólanemi
14 Guðvarður Ólafsson Lindarhvammi 10 Ráðgjafi net- og hýsingarlausna
15 Kristjana Ósk Jónsdóttir Heiðvangi 58 Viðskiptafræðingur og framkvæmdastjóri
16 Rannveig Klara Matthíasdóttir Lindarbergi 52A Nemenda- og kennsluráðgjafi
17 Arnar Eldon Geirsson Flókagötu 1 Skrifstofu- og kerfisstjóri
18 Vaka Dagsdóttir Drekavöllum 40 Laganemi
19 Örn Tryggvi Johnsen Hraunbrún 48 Rekstrarstjóri
20 Jón Gestur Viggósson Skipalóni 6 Skrifstofumaður
21 Helga Ragnheiður Stefánsdóttir Sævangi 44 Formaður Bandalags kvenna Hafnarfirði
22 Sigrún Ósk Ingadóttir Norðurbakka 3A Eigandi Kerfis ehf.

Heiti lista: Bæjarlistinn Hafnarfirði

Listabókstafur: L

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Guðlaug Svala Steinunnar Kristjánsdóttir Kirkjuvegi 4 Sjúkraþjálfari, forseti bæjarstjórnar
2 Birgir Örn Guðjónsson Daggarvöllum 3 Lögreglumaður
3 Helga Björg Arnardóttir Álfaskeiði 1 Tónlistarmaður
4 Sigurður Pétur Sigmundsson Fjóluhlíð 14 Hagfræðingur
5 Hulda Sólveig Jóhannsdóttir Glitvöllum 5 Íþróttafræðingur
6 Klara G. Guðmundsdóttir Þrastarási 73 Flugfreyja
7 Böðvar Ingi Guðbjartsson Móabarði 36 Pípulagningameistari
8 Arnbjörn Ólafsson Hamarsbraut 17 Markaðsstjóri
9 Lilja Eygerður Kristjánsdóttir Blómvöllum 14 Lýðheilsufræðingur
10 Númi Arnarson Steinahlíð 5 Kennari
11 Jón Ragnar Gunnarsson Glitvöllum 5 Viðskiptastjóri
12 Steinunn Eiríksdóttir Langeyrarvegi 18 Hjúkrunarfræðingur
13 Baldur Kristinsson Hellubraut 3 Framhaldsskólanemi
14 Einar Birkir Einarsson Grænukinn 1 Verkfræðingur
15 Jóhanna Valdemarsdóttir Fjarðargötu 17 Sérkennari
16 Hörður Svavarsson Hólabraut 6 Leikskólastjóri
17 Sara Helgadóttir Daggarvöllum 3 Grunnskólakennari
18 Andrés Björnsson Álfaskeiði 1 Viðskiptafræðingur
19 Einar P. Guðmundsson Blómvöllum 12 Járniðnaðarmaður
20 Vilborg Lóa Jónsdóttir Glitvöllum 5 Framhaldsskólanemi
21 Arnar Dór Hannesson Kvistavöllum 62 Rafvirki, tónlistarmaður
22 Karólína Helga Símonardóttir Kelduhvammi 24 Verkefnastjóri

Heiti lista: Miðflokkurinn

Listabókstafur: M

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Sigurður Þ. Ragnarsson Eskivöllum 5 Náttúruvísindamaður
2 Bjarney Grendal Jóhannesdóttir Miðvangi 107 Grunnskólakennari
3 Jónas Henning Kelduhvammi 2 Fjárfestir
4 Gísli Sveinbergsson Skipalóni 5
5 Arnhildur Ásdís Kolbeins Gauksási 57
6 Elínbjörg Ingólfsdóttir Þrastarási 51
7 Ingvar Sigurðsson Miðvangi 107
8 Magnús Páls. Sigurðsson Breiðvangi 16
9 Sævar Gíslason Engjavöllum 5B
10 Ásdís Gunnarsdóttir Ölduslóð 14
11 Davíð H. Gígja Laufvangi 6
12 Bjarni Berþór Eiríksson Norðurbakka 7A
13 Sigurður F. Kristjánsson Smyrlahrauni 45
14 Haraldur J. Baldursson Hvammabraut 16
15 Skúli Þ. Alexandersson Flatahrauni 7
16 Rósalind Guðmundsdóttir Stekkjarhvammi 68
17 Árni Guðbjartsson Hraunvangi 1
18 Guðmundur Snorri Sigurðsson Fléttuvöllum 32
19 Tómas Sigurðsson Miðvangi 79
20 Árni þórður Sigurðarson Eskivöllum 5
21 Kristinn Jónsson Hringbraut 41
22 Nanna Hálfdánardóttir Selvogsgötu 6

Heiti lista: Píratar

Listabókstafur: P

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Elín Ýr Arnar Hafdísardóttir Skipalóni 23 Þroskaþjálfi
2 Kári Valur Sigurðsson Breiðvangi 54 Pípari
3 Hildur Björg Vilhjálmsdóttir Móabarði 10 BA heimspeki, hagfræði og stjórnmálafræðingur
4 Hallur Guðmundsson Álfaskeiði 43 Samskipta- og miðlunarfræðingur
5 Haraldur R. Ingvason Hjallabraut 2 Náttúrufræðingur
6 Eysteinn Jónsson Fjarðargötu 17 Fyrrverandi framkvæmdastjóri
7 Hlynur Guðjónsson Vesturbraut 22 Vélvirki
8 Eva Hlín Gunnarsdóttir Langeyrarvegi 11A Útstillingahönnuður hjá IKEA
9 Ýmir Vésteinsson Breiðvangi 64B Lyfjafræðingur
10 Lilja Líndal Sigurðardóttir Burknavöllum 17A Nemi
11 Ólafur Stefán Arnarsson Smyrlahrauni 20 SRE hjá Tetapp Iceland
12 Þórir Árnason Hverfisgötu 22 Kokkur
13 Magnea Dís Birgisdóttir Breiðvangi 54 Fornleifafræðinemi
14 Agnes Reynisdóttir Bjarkarvöllum 1D Kerfisfræðingur
15 Arnar Snæberg Jónsson Vesturbraut 19 Eins manns pönksveitin Hemúllinn
16 Haraldur Sigurjónsson Háholti 21 Nemi
17 Hildur Þóra Hallsdóttir Álfaskeiði 43 Nemi
18 Haraldur Óli Gunnarsson Hjallabraut 43 Netsérfræðingur
19 Ingimundur Benjamín Óskarsson Háabarði 4 Tónlistarmaður
20 Olga Kristín Jóhannesdóttir Eskivöllum 9B Þjónustufulltrúi
21 Eiríkur Rafn Rafnsson Staðarhvammi 1 Aðstoðarmaður þingflokks Pírata
22 Gunnar Jónsson Ölduslóð 15 Leikari

Heiti lista: Samfylkingin

Listabókstafur: S

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Adda María Jóhannsdóttir Skógarhlíð 7 Bæjarfulltrúi
2 Friðþjófur Helgi Karlsson Norðurbakka 5A Skólastjóri og varabæjarfulltrúi
3 Sigrún Sverrisdóttir Hrannarbyggð 9 Leiðbeinandi í fyrstu hjálp
4 Stefán Már Gunnlaugsson Glitvöllum 19 Prestur
5 Árni Rúnar Þorvaldsson Álfaskeiði 100 Grunnskólakennari
6 Sigríður Ólafsdóttir Háahvammi 11 Leikskólastjóri
7 Steinn Jóhannsson Lindarbergi 84 Konrektor
8 Sigurbjörg Anna Guðnadóttir Hringbraut 75 Stærðfræðingur
9 Einar Pétur Heiðarsson Ölduslóð 24 Verkefnastjóri
10 Vilborg Harðardóttir Stuðlabergi 38 Háskólanemi
11 Sverrir Jörstad Sverrisson Hamarsbraut 9 Aðstoðarleikskólastjóri
12 Dagbjört Rún Guðmundsdóttir Krókahrauni 12 Félagsráðgjafi
13 Matthías Freyr Matthíasson Suðurvangi 4 Laganemi
14 Svava Björg Mörk Fífuvöllum 17 Doktorsnemi
15 Guðjón Karl Arnarson Hverfisgötu 6A Forstöðumaður
16 Þórunn Blöndal Brekkugötu 7 Málfræðingur
17 Colin Arnold Dalrymple Arnarhrauni 19 Stjórnmálafræðingur
18 Elín Lára Baldursdóttir Norðurbraut 27B Þjónn
19 Gylfi Ingvarsson Garðavegi 5 Vélvirki og formaður 60+
20 Ingibjörg Dóra Hansen Norðurbakka 17B Innanhússarkitekt
21 Gunnar Axel Axelsson Selvogsgötu 16A Bæjarfulltrúi
22 Margrét Gauja Magnúsdóttir Suðurgötu 38 Bæjarfulltrúi

Heiti lista: Vinstrihreyfingin grænt framboð

Listabókstafur: V

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Elva Dögg Ásudóttir Kristinsdóttir Austurgötu 41 Bæjarfulltrúi og lögmaður
2 Fjölnir Sæmundsson Lækjarkinn 10 Lögreglufulltrúi
3 Kristrún Birgisdóttir Smyrlahrauni 28 Sérfræðingur
4 Júlíus Andri Þórðarson Lindarbergi 6 Lögfræðinemi
5 Valgerður Bláklukka Fjölnisdóttir Lækjargötu 32 Hjúkrunarnemi
6 Davíð Arnar Stefánsson Suðurgötu 38 Verkefnisstjóri
7 Elsa Sigríður Þorvaldsdóttir Norðurbraut 37 Iðjuþjálfi
8 Daníel E. Arnarsson Suðurgötu 11 Framkvæmdastjóri
9 Agnieszka Sokolowska Lækjargötu 4 Bókasafnsfræðingur
10 Árni Áskelsson Norðurbakka 1B Tónlistarmaður
11 Þórdís Dröfn Andrésdóttir Stekkjarhvammi 15 Íslenskunemi
12 Christian Schultze Austurgötu 38 Umhverfisskipulagsfræðingur
13 Jóhanna Marín Jónsdóttir Norðurbakka 1B Sjúkraþjálfari
14 Árni Stefán Jónsson Stuðlabergi 110 Formaður SFR
15 Rannveig Traustadóttir Fjarðargötu 17 Prófessor
16 Þorbjörn Rúnarsson Lækjargötu 30 Áfangastjóri
17 Hlíf Ingibjörnsdóttir Hverfisgötu 50 Leiðsögumaður
18 Sigurbergur Árnason Norðurvangi 44 Akritekt og leiðsögumaður
19 Damian Davíð Krawczuk Hörgsholti 27 Túlkur
20 Birna Ólafsdóttir Skipalóni 12 Skrifstofustjóri
21 Gestur Svavarsson Blómvangi 20 Verkefnastjóri
22 Guðrún Ágústa Guðmundsdóttir Hjallabraut 6 Framkvæmdastjóri
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira