Hoppa yfir valmynd

Kópavogsbær

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Listi Framsóknarflokks 

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Birkir Jón Jónsson Baugakór 13 Bæjarfulltrúi
2 Helga Hauksdóttir Fífuhvammi 21 Lögfræðingur
3 Baldur Þór Baldvinsson Lækjasmára 6 Formaður FEBK
4 Kristín Hermannsdóttir Víðigrund 39 Hestatamningakona
5 Sverrir Kári Karlsson Austurkór 65 Verkfræðingur
6 Helga María Hallgrímsdóttir Lyngbrekku 19 Verkefnastjóri
7 Gunnar Sær Ragnarsson Kópavogsgerði 1-3 Háskólanemi
8 Björg Baldursdóttir Haukalind 23 Skólastjóri
9 Hjörtur Sveinsson Funalind 3 Rafvirki
10 Ólöf Pálína Úlfarsdóttir Blásölum 14 Kennari
11 Sigurður H. Svavarsson Melahvarfi 8 Rekstrarstjóri
12 Sóley Ragnarsdóttir Lækjasmára 56 Aðstoðarmaður ráðherra
13 Jónas Þór Fífulind 7 Sagnfræðingur
14 Guðrún S. Viggósdóttir Sæbólsbraut 44 Fyrrv. deildarstjóri
15 Magnús Guðjónsson Ásakór 9 Framkvæmdastjóri
16 Dóra Georgsdóttir Gullsmára 7 Eldri borgari
17 Páll Marís Pálsson Dimmuhvarfi 10 Háskólanemi
18 Valdís Björk Guðmundsdóttir Fjallalind 21 Háskólanemi
19 Sigurbjörg Vilmundardóttir Björtusölum 21 Leikskólastjóri
20 Kristinn Dagur Gissurarson Hjallabrekku 13 Viðskiptafræðingur
21 Kristbjörg Þórisdóttir Austurkór 90 Sálfræðingur/varaþingm.
22 Willum Þór Þórsson Bakkasmára 1 Alþingismaður

Heiti lista: Listi BF Viðreisn 

Listabókstafur: C

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Theódóra S. Þorsteinsdóttir Fjallalind 43 Formaður bæjarráðs
2 Einar Örn Þorvarðarson Kópavogstúni 5 Framkvæmdastjóri
3 Ragnhildur Reynisdóttir Kópalind 1 Sölustjóri
4 Hreiðar Oddsson Álfhólsvegi 107 Grunnskólakennari
5 Ingibjörg Auður Guðmundsdóttir Kársnesbraut 91 Verkefnastjóri
6 Friðrik Sigurðsson Ásaþingi 10 Flugrekstrarfræðingur
7 Margrét Ágústsdóttir Ástúni 6 Viðskiptastjóri
8 Guðlaugur Þór Ingvason Hraunbraut 28 Sölumaður
9 Auður Cela Sigrúnardóttir Bakkabraut 8 Verkefnastjóri
10 Andrés Pétursson Lækjasmára 90 Sérfræðingur
11 Soumia I. Georgsdóttir Lindasmára 65 Viðskiptafræðingur
12 Sigvaldi Einarsson Þorrasölum 1-3 Fjármálaráðgjafi
13 Ingibjörg Ýr Jóhannsdóttir Hrauntungu 53 Lögregluþjónn
14 Ólafur Árnason Klein Vogatungu 34 Laganemi
15 Valéria Kretovicová Löngubrekku 35 Hjúkrunarfræðingur
16 Elvar Bjarki Helgason Sæbólsbraut 45 Viðskiptafræðingur
17 Fjóla Borg Svavarsdóttir Skólagerði 40 Grunnskólakennari
18 Kristinn Sverrisson Skólagerði 21 Grunnskólakennari
19 Sigríður Sía Þórðardóttir Skjólbraut 8 Tölvunarfræðingur
20 Bergþór Skúlason Álfhólsvegi 25b Tölvunarfræðingur
21 Ragnheiður Bóasdóttir Hlaðbrekku 18 Sérfræðingur
22 Theódór Júlíusson Þinghólsbraut 41 Leikari

Heiti lista: Listi Sjálfstæðisflokks 

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Ármann Kr. Ólafsson Marbakkabraut 38 Bæjarstjóri
2 Margrét Friðriksdóttir Bæjartúni 9 Skólameistari/bæjarfulltr.
3 Karen Elísabet Halldórsdóttir Hvannhólma 30 Bæjarfulltrúi
4 Hjördís Ýr Johnson Krossalind 7 Bæjarfulltrúi
5 Guðmundur Gísli Geirdal Fákahvarfi 7 Sjómaður/bæjarfulltrúi
6 Jón Finnbogason Skjólsölum 16 Lögmaður/varabæjarfulltr.
7 Andri Steinn Hilmarsson Jörfalind 26 Blaðamaður/nemi
8 Júlíus Hafstein Kópavogsbarði 3 Fyrrverandi skrifstofustj.
9 Halla Kari Hjaltested Vindakór 16 Framkvæmdastjóri
10 Davíð Snær Jónsson Skólagerði 33 Grafískur miðlari/nemi
11 Bergþóra Þórhallsdóttir Glósölum 7 Deildarstjóri
12 Sigríður Kristjánsdóttir Hlíðarvegi 48 Skipulagsfræðingur
13 Kristinn Þór Ingvason Straumsölum 4 Kerfisstjóri
14 Signý S. Skúladóttir Melgerði 18 Sölu- og markaðsstjóri
15 Kristinn Örn Sigurðsson Vallargerði 38 Nemi
16 Valdís Gunnarsdóttir Lómasölum 13 Ráðgjafi
17 Jón Haukur Ingvason Þinghólsbraut 30 Framkvæmdastjóri
18 Óli M. Lúðvíksson Boðaþingi 10 Skrifstofustjóri
19 Hannes Þórður Þorvaldsson Fögrubrekku 25 Lyfjafræðingur
20 Lárus Axel Sigurjónsson Álfhólsvegi 95 Sölumaður
21 Stefán S. Konráðsson Gnitaheiði 6a Framkvæmdastjóri
22 Sigurrós Þorgrímsdóttir Löngubrekku 3 Stjórnsýslufræðingur

Heiti lista: Sósíalistaflokkur Íslands 

Listabókstafur: J

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Arnþór Sigurðsson Bjarnhólastíg 12 Forritari/kjötiðnaðarmaður
2 María Pétursdóttir Huldubraut 1 Myndlistarmaður/kennari/öryrki
3 Rúnar Einarsson Lækjasmára 76 Afgreiðslumaður
4 Hildigunnur Þórsdóttir Saari Hrauntungu 85 Nemi
5 Alexey Matveev Frostaþingi 11 Skólaliði
6 Ásdís Helga Jóhannesdóttir Blásölum 22 Kennari
7 Eiríkur Aðalsteinsson Borgarholtsbraut 54 Afgreiðslumaður
8 Edda Jóhannsdóttir Kársnesbraut 27 Blaðamaður/öryrki
9 Lucyna Dybka Hlíðarhjalla 73 Vinnur við aðhlynningu
10 Elísabet Viðarsdóttir Kópavogsbraut 14 Stuðningsfulltrúi
11 Ágúst V. Jóhannesson Digranesheiði 32 Matreiðslumaður
12 Sólveig María Þorláksdóttir Kópavogstúni 3 Skrifstofumaður
13 Helga Hólmfríðardóttir Lundarbrekku 6 Læknaritari/öryrki
14 Ali Conteh Engihjalla 9 Aðstoðarkokkur
15 Baldvin Björgvinsson Hrauntungu 42 Framhaldsskólakennari
16 Helga Guðmundsdóttir Bjarnhólastíg 12 Ritari
17 Kolbrún Valvesdóttir Hlíðarvegi 38 Verkakona
18 Ída Valsdóttir Fensölum 4 Afgreiðslukona
19 Magnea Hildur Jónsdóttir Digranesheiði 32 Stuðningsfulltrúi
20 Össur Ingi Jónsson Borgarholtsbraut 7 Forritari
21 Jón Baldursson Hrauntungu 57 Smiður/eftirlaunamaður
22 Gaura Ellingsen Hamraborg 32 Heimspekingur

Heiti lista: Fyrir Kópavog 

Listabókstafur: K

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Ómar Stefánsson Kastalagerði 4 Forstöðumaður
2 Rebekka Þurý Pétursdóttir Melgerði 26 Nemi
3 Hlynur Helgason Blikahjalla 15 Alþjóðahagfræðingur
4 Valgerður María Gunnarsdóttir Löngubrekku 13 Verslunarstjóri
5 Guðjón Már Sveinsson Dynsölum 10 Þjónustufulltrúi
6 Katrín Helga Reynisdóttir Kársnesbraut 127 Framkvæmdastjóri
7 Jóna Guðrún Kristinsdóttir Vindakór 9-11 Viðskiptafræðingur
8 Kristján Matthíasson Lautasmára 20 Eðlisefnafræðingur
9 Oddný Jónsdóttir Lautasmára 20 Félagsráðgjafi
10 Auðunn Jónsson Álfhólsvegi 133a Hópstjóri
11 Helga Sæunn Árnadóttir Fróðaþingi 1 Listamaður/hönnuður
12 Aron Gauti Óskarsson Fífuhjalla 17 Hátækniverkfr.nemi
13 Ragnheiður Ólafsdóttir Þorrasölum 13 Vaktstjóri
14 Haukur Valdimarsson Vallakór 2b Tæknimaður
15 Synthiah Abwao Gaede Hörðukór 1 Flugfreyja
16 Böðvar Guðmundsson Vindakór 6 Bifreiðasmiður
17 Jóhanna Selma Sigurðardóttir Furugrund 40 Starfsmaður íþróttahúss
18 Hinrik Ingi Guðbjargarson Logasölum 5 Matreiðslumaður/sölustj.
19 Sunneva Jónsdóttir Melalind 12 Sjúkraliði
20 Hrafnkell Freyr Ágústsson Fagrahjalla 38 Nemi
21 Anna Þórdís Bjarnadóttir Vogatungu 25 Fyrrverandi kennari
22 Stefán Ragnar Jónsson Vogatungu 25 Hárskeri

Heiti lista: Miðflokkurinn 

Listabókstafur: M

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Geir Þorsteinsson Þinghólsbraut 65 Sjálfstætt starfandi
2 Jakobína Agnes Valsdóttir Lækjasmára 78 Hrossaræktandi
3 Helgi Fannar Valgeirsson Digranesheiði 9 Matreiðslumaður
4 Una María Óskarsdóttir Hjallabrekku 34 Varaþingmaður
5 Benedikt Ernir Stefánsson Vindakór 5 Viðskiptafræðingur
6 Kolbrún Stefánsdóttir Huldubraut 26 Framkvæmdastjóri
7 Júlíus Björn Þórhallson Köldulind 11 Flugstjóri
8 Guðmundur V. Bílddal Gunnarsson Digranesvegi 14 Kjötiðnaðarmaður
9 Valsteinn Stefánsson Tröllakór 18 Rafveituvirki
10 Haukur Valgeir Magnússon Hásölum 12 Matreiðslumeistari
11 Sigurjón Heiðar Emilsson Háulind 11 Sjómaður
12 Aðalbjörg Einarsdóttir Rjúpnasölum 12 Vinnur á tannlæknastofu
13 Ólafur Friðriksson Hörðukór 3 Bílstjóri
14 Ragnheiður Brynjólfsdóttir Álfhólsvegi 113 Húsmóðir
15 Jón Pálmi Pálmason Lækjasmára 17 Vélstjóri
16 Svana Guðjónsdóttir Rjúpnasölum 12 Húsmóðir
17 Þóra Kristín Hauksdóttir Lækjasmára 80 Kennari
18 Sroyfa Janngam Furugrund 44 Þerna
19 Björn Ingólfsson Laufbrekku 4 Verslunarmaður
20 Júlíanna Sóley Gunnarsdóttir Boðaþingi 2 Bókari
21 Edda Valsdóttir Austurkór 100 Leikskólastjóri
22 Einar Baldursson Hlíðarhjalla 51 Kennari

Heiti lista: Píratar 

Listabókstafur: P

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Sigurbjörg Erla Egilsdóttir Birkigrund 1 Sálfræðingur
2 Hákon Helgi Leifsson Tröllakór 5-7 Þjónustu- og sölufulltrúi
3 Ásmundur Guðjónsson Fensölum 10 Forritari
4 Ragnheiður Rut Reynisdóttir Tröllakór 5-7 Leiðbeinandi á leikskóla
5 Matthías Hjartarson Þorrasölum 5-7 Háskólanemi
6 Inga Dóra Guðmundsdóttir Bergsmára 2 Grafískur hönnuður
7 Sophie Marie Schoonjans Lundarbrekku 10 Tónlistarkennari
8 Arnfinnur Finnbjörnsson Fífulind 15 Rafvirki/tæknimaður
9 Óskar Freyr Hinriksson Bæjartúni 4 Leiðbeinandi
10 Sigurður Erlendsson Engihjalla 25 Kerfisstjóri
11 Bjartur Thorlacius Lundarbrekku 10 Nemi
12 Halldóra Hallfreðsdóttir Boðaþingi 22 Eldri borgari
13 Hans Benjamínsson Gnitakór 4 MBA
14 Benjamín Hansson Gnitakór 4 Vélfræðingur
15 Geir Guðmundsson Arnarsmára 14 Verkfræðingur/verkefnastj.
16 Elísabet María Guðmundsdóttir Arnarsmára 28 Klæðskeri
17 Óttar Helgi Einarsson Birkigrund 4 Tölvunarfræðingur
18 Ingunn Alexandersdóttir Tröllakór 7 Nemi
19 Ólafur Egill Ólafsson Kópavogsbraut 45 Rafeindavirki
20 Bogi Brimir Árnason Birkihvammi 12 Heilbrigðisverkfræðingur
21 Heiða Björk Sturludóttir Álfhólsvegi 20a Kennari
22 Egill H. Bjarnason Auðbrekku 38 Vélfræðingur

Heiti lista: Samfylking 

Listabókstafur: S

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Pétur Hrafn Sigurðsson Fögrubrekku 40 Deildarstjóri
2 Bergljót Kristinsdóttir Hásölum 11 Framkvæmdastjóri
3 Elvar Páll Sigurðsson Furugrund 22 Markaðsráðgjafi
4 Donata H. Bukowska Álfhólsvegi 78 Ráðgjafi
5 Sigurlaug Kristín Sævarsdóttir Hrauntungu 71 Vörustjóri
6 Steini Þorvaldsson Heiðarhjalla 19 Fjármálastjóri
7 Erlendur Geirdal Lautasmára 35 Tæknifræðingur
8 Guðrún Arna Kristjánsdóttir Álfkonuhvarfi 49 Markaðsstjóri
9 Tómas Þór Tómasson Naustavör 8 Sagnfræðingur
10 Þóra Marteinsdóttir Ásbraut 5 Tónlistarkennari
11 Sigurður M. Grétarsson Efstahjalla 1b Sérfræðingur
12 Hlín Bjarnadóttir Geislalind 15 Sjúkraþjálfari
13 Steingrímur Steingrímsson Lundi 92 Verktaki
14 Róbert Gíslason Furugrund 22 Nemi
15 Valgerður Helgadóttir Fellahvarfi 1 Deildarstjóri
16 Jóhann Ágúst Hansen Reynihvammi 22 Listmunasali
17 Jóna Björk Gísladóttir Hófgerði 3 Markaðsstjóri
18 Magnús Norðdahl Álfaheiði 7 Lögfræðingur
19 Margrét Tryggvadóttir Reynihvammi 22 Rithöfundur
20 Skafti Þ. Halldórsson Haukalind 29 Deildarstjóri
21 Rannveig Guðmundsdóttir Hlíðarvegi 61 Fyrrverandi alþingismaður
22 Ása Richardsdóttir Lækjarhjalla 22 Listrænn stjórnandi

Heiti lista: Vinstrihreyfingin grænt framboð 

Listabókstafur: V

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Margrét Júlía Rafnsdóttir Bakkasmára 24 Bæjarfulltrúi/umhverfisfræðingur
2 Amid Derayat Mánabraut 15 Fiskifræðingur
3 Rósa Björg Þorsteinsdóttir Borgarholtsbraut 56 Kennari
4 Pétur Fannberg Víglundsson Tröllakór 6 Verslunarstjóri
5 Ásta Kristín Guðmundsdóttir Engihjalla 9 Félagsráðgjafi
6 Hreggviður Norðdahl Álfhólsvegi 93 Jarðfræðingur
7 Bragi Þór Thoroddsen Hlíðarhjalla 59 Lögfræðingur
8 Helgi Hrafn Ólafsson Ásbraut 19 Íþróttafræðingur
9 Anna Þorsteinsdóttir Ásbraut 3 Landvörður/leiðsögumaður
10 Guðrún Ágústa Ágústsdóttir Rjúpnasölum 4 Uppeldis- og menntunarfræðingur
11 Rakel Ýr Ísaksen Fagrahjalla 4 Sérkennslustjóri í leikskóla
12 Margrét S. Sigbjörnsdóttir Bræðratungu 21 Kennari
13 Einar Ólafsson Trönuhjalla 13 Rithöfundur/fyrrv. bókavörður
14 Mohammed Omer Ibrahim Engihjalla 19 Jarðfræðingur
15 Helga Margrét Reinhardsdóttir Sæbólsbraut 59 Skjalavörður
16 Signý Þórðardóttir Álfatúni 21 Þroskaþjálfi
17 Gísli Baldvinsson Bakkasmára 24 Kennari/stjórnmálafræðingur
18 Gísli Skarphéðinsson Kársnesbraut 83 Fyrrverandi skipstjóri
19 Þuríður Backman Bjarnhólastíg 2 Fyrrverandi alþingismaður
20 Þóra Elfa Björnsson Skólagerði 41 Setjari
21 Steinar Lúðvíksson Boðaþingi 6 Eldri borgari
22 Ólafur Þór Gunnarsson Þinghólsbraut 32 Læknir/alþingismaður
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira