Hoppa yfir valmynd

Reykjavíkurborg

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Framsóknarflokkurinn

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Ingvar Mar Jónsson Bjarmalandi 18 Flugstjóri
2 Snædís Karlsdóttir Skaftahlíð 15 Lögfræðingur
3 Ásthildur Lóa Þórsdóttir Hraunbæ 134 Kennari
4 Hjördís Guðný Guðmundsdóttir Biskupsgötu 1 Grunnskólakennari
5 Sandra Óskarsdóttir Flókagötu 39 Kennaranemi
6 Bergþór Smári Pálmason Sighvats Tómasarhaga 14 Nemi
7 Jón Ingi Gíslason Þórsgötu 25 Grunnskólakennari
8 Guðmundur Hlynur Gylfason Þingvaði 9 Framkvæmdastjóri
9 Sverrir Steinn Stefánsson Leirubakka 24 Verkfræðinemi
10 Birna Kristín Svavarsdóttir Logafold 54 Hjúkrunarfræðingur
11 Alex Björn Bulow Stefánsson Hjaltabakka 26 Háskólanemi
12 Finnlaugur Pétur Helgason Kristnibraut 63 Bílstjóri
13 Aðalsteinn Haukur Sverrisson Hólmgarði 3 Framkvæmdastjóri
14 Matthildur Birgisdóttir Jöklafold 3 Grunnskólakennari
15 Höskuldur Örn Arnarson Biskupsgötu 1 Sjávarútvegsfræðingur
16 Guðmundur Kristinn Kristinsson Barónsstíg 19 Bílstjóri
17 Guðrún Þóra Bjarnadóttir Úlfarsbraut 18 Grunnskólakennari
18 Björn Ívar Björnsson Laugavegi 39 Háskólanemi
19 Guðrún Loly Jónsdóttir Þórsgötu 25 Leiðbeinandi í leikskóla
20 Helga Rún Viktorsdóttir Álfheimum 38 Heimspekingur
21 Agnes Veronika Hauksdóttir Urðarbrunni 60 Leikskólakennari
22 Baldur Þór Bjarnason Þingvaði 27 Flugstjóri
23 Þórður Viggó Guðjohnsen Naustabryggju 17 Viðskiptafræðingur
24 Ásgeir Harðarson Hamravík 46 Sölumaður
25 Aðalheiður Lilja Hlynsdóttir Hamravík 38 Grunnskólakennari
26 Heiðrún Hafný Hafsteinsdóttir Fannafold 90 Sérfræðingur
27 Hildur Júlíusdóttir Bakkastöðum 73a Lífeindafræðingur
28 Þór Símon Ragnarsson Miðhúsum 44 Fyrrv. útibússtjóri
29 Indíana Óskarsdóttir Laugavegi 39 Stuðningsfulltrúi
30 Sara Heiðrún Fawcett Eggertsgötu 6 Nemi
31 Jóhanna Olga Hreiðarsdóttir Kleppsvegi 36 Mannauðs- og gæðastjóri
32 Tanja Rún Kristmannsdóttir Eggertsgötu 28 Hjúkrunarnemi
33 Bragi Ingólfsson Miðleiti 7 Eftirlaunaþegi
34 Sigríður Nanna Jónsdóttir Bjarmalandi 18 Flugfreyja
35 Nína B. Ottósdóttir Gautlandi 17 Flugfreyja
36 Pétur Þormar Kleppsvegi 4 Næturvörður
37 Stefán Þór Björnsson Bakkagerði 2 Viðskiptafræðingur
38 Fannar Sigurðsson Langholtsvegi 163b Borari
39 Jón Finnbogason Mávahlíð 7 Vörustjóri
40 Gerður Hauksdóttir Óðinsgötu 6 Ráðgjafi
41 Kjartan Þór Ragnarsson Laugalæk 25 Framhaldsskólakennari
42 Anna Rakel Aðalsteinsdóttir Þorláksgeisla 1 Grunnskólakennari
43 Jón Karl Snorrason Hlaðhömrum 36 Fyrrv. flugstjóri
44 Griselia Gíslason Þórsgötu 25 Skólaliði
45 Alfreð Þór Þorsteinsson Vesturbergi 22 Fyrrv. borgarfulltrúi
46 Frosti Sigurjónsson Haðalandi 21 Ráðgjafi

Heiti lista: Viðreisn

Listabókstafur: C

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Þórdís Lóa Þórhallsdóttir Glæsibæ 17 Rekstrarhagfræðingur
2 Pawel Bartoszek Einholti 10 Stærðfræðingur
3 Diljá Ámundadóttir Baldursgötu 26 Almannatengill
4 Gunnlaugur Bragi Björnsson Bragagötu 16 Viðskiptafræðingur
5 Vilborg Guðrún Sigurðardóttir Melhaga 16 Grunnskólakennari
6 Geir Finnsson Strýtuseli 13 Formaður Uppreisnar í Reykjavík
7 Arna Garðarsdóttir Grænuhlíð 7 Mannauðsstjóri
8 Ingólfur Hjörleifsson Skaftahlíð 18 Aðjúnkt
9 Helga Lind Mar Grandavegi 42g Laganemi, frístundaleiðbeinandi og aktívisti
10 Hörður Ágústsson Heiðargerði 22 Framkvæmdastjóri
11 Sara Sigurðardóttir Vesturbergi 26 Sérfræðingur í markaðsmálum
12 Árni Grétar Jóhannsson Grettisgötu 45 Leikstjóri og leiðsögumaður
13 Katrín S. J. Steingrímsdóttir Dunhaga 13 Nemi
14 Freyr Gústavsson Friggjarbrunni 29 Tekjustjóri
15 Þórunn Hilda Jónasdóttir Eyjabakka 24 Verkefnastjóri viðburða
16 Arnar Kjartansson Starengi 98 Nemi
17 Jenný Guðrún Jónsdóttir Háaleitisbraut 45 Rekstrarstjóri
18 Sverrir Örn Kaaber Gerðhömrum13 Skrifstofustjóri
19 Kristín Ágústsdóttir Keldulandi 19 Sérfræðingur
20 Oddur Mar Árnason Faxaskjóli 10 Þjónn
21 María Rut Kristinsdóttir Starhaga 10 Aðstoðarmaður formanns Viðreisnar
22 Einar Örn Thorlacius Grundarstíg 4 Lögfræðingur
23 Þorbjörg Inga Þorsteinsdóttir Friggjarbrunni 10 Lögfræðingur
24 Aron Eydal Sigurðarson Sæmundargötu 18 Þjónustufulltrúi
25 Aðalbjörg Guðmundsdóttir Hjarðarhaga 24 Náms- og starfsráðgjafi
26 Gylfi Ólafsson Sjafnargötu 6 Doktorsnemi
27 Dóra Sif Tynes Skólavörðustíg 22b Lögmaður
28 Lárus Elíasson Hvassaleiti 36 Verkfræðingur
29 Sóley Ragnarsdóttir Urðarbakka 20 Lögfræðingur
30 Starri Reynisson Njálsgötu 8c Stjórnmálafræðinemi
31 Sandra Hlín Guðmundsdóttir Ásgarði 40 Náms- og starfsráðgjafi
32 Einar Karl Friðriksson Vættaborgum 132 Efnafræðingur
33 Sigrún Helga Lund Nesvegi 55 Dósent í líftölfræði
34 Jón Bjarni Steinsson Öldugranda 9 Framkvæmdastjóri
35 Jóhanna Dýrunn Jónsdóttir Kambaseli 43 Markaðsstjóri
36 Gunnar Björnsson Vesturbergi 14 Forseti Skáksambands Íslands
37 Ásdís Rafnar Ólafsgeisla 16 Lögfræðingur
38 Lúðvíg Lárusson Furugerði 6 Sálfræðingur
39 Stefanía Sigurðardóttir Sogavegi 158 Viðburðastjóri
40 Samúel Torfi Pétursson Stórholti 47 Skipulagsverkfræðingur
41 Jóhanna Elínborg Sveinsdóttir Borgartúni 30a Viðskiptafræðingur
42 Jón Júlíus Karlsson Hallveigarstíg 10a Framkvæmdastjóri
43 Tanja Kristín Leifsdóttir Reykási 26 Grunnskólakennari
44 Andri Guðmundsson Efstasundi 7 Deildarstjóri
45 Jóhanna Fjóla Ólafsdóttir Skipholti 18 Fyrrverandi lektor
46 Benedikt Jóhannesson Selvogsgrunni 27 Stærðfræðingur

Heiti lista: Sjálfstæðisflokkurinn

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Eyþór Laxdal Arnalds Öldugötu 18 Framkvæmdastjóri
2 Hildur Björnsdóttir Grenimel 47 Lögfræðingur
3 Valgerður Sigurðardóttir Vættaborgum 51 Skrifstofu- og þjónustustjóri
4 Egill Þór Jónsson Fýlshólum 2 Teymisstjóri hjá velferðarsviði Reykjavíkur
5 Marta Guðjónsdóttir Bauganesi 39 Borgarfulltrúi og kennari
6 Katrín Atladóttir Hofteigi 18 Forritari
7 Örn Þórðarson Stigahlíð 83 Framhaldsskólakennari
8 Björn Gíslason Silungakvísl 1 Varaborgarfulltrúi
9 Jórunn Pála Jónasdóttir Stapaseli 11 Lögfræðingur
10 Alexander Witold Bogdanski Frostafold 159 Viðskiptafræðingur
11 Ragnhildur Alda Vilhjálmsdóttir Sólvallagötu 51 Sálfræðinemi
12 Ólafur Kr. Guðmundsson Viðarrima 45 Umferðarsérfræðingur
13 Þórdís Pálsdóttir Frostafold 61 Grunnskólakennari
14 Diljá Mist Einarsdóttir Fannafold 146 Aðstoðarmaður utanríkisráðherra
15 Erla Ósk Ásgeirsdóttir Engjaseli 69 Forstöðumaður
16 Inga María Hlíðar Thorsteinson Asparfelli 6 Ljósmóðurnemi
17 Nína Margrét Grímsdóttir Einarsnesi 8 Píanóleikari
18 Elín Jónsdóttir Bogahlíð 14 Lögfræðingur
19 Þorlákur Einarsson Hávallagötu 39 Sagnfræðingur og listaverkasali
20 Halldór Karl Högnason Víðimel 55 Rafmagnsverkfræðingur
21 Ingvar Smári Birgisson Grænlandsleið 10 Lögfræðingur
22 Rannveig Grétarsdóttir Hátúni 6 Framkvæmdastjóri
23 Friðrik Þór Gunnarsson Fáfnisnesi 5 Hagfræðingur
24 Elísabet Gísladóttir Vættaborgum 75 Djákni
25 Guðmundur Edgarsson Funafold 60 Kennari
26 Steinunn Anna Hannesdóttir Gullengi 21 Verkfræðingur
27 Friðrik Ármann Guðmundsson Grenimel 16 Kaupmaður
28 Gylfi Þór Sigurðsson Heiðargerði 80 Hagfræðingur
29 Eva Dögg M. Sigurgeirsdóttir Urriðakvísl 23 Viðskiptafræðingur
30 Elísabet Inga Sigurðardóttir Skildinganesi 18 Laganemi
31 Eyþór Eðvarðsson Kleppsvegi 26 Framkvæmdastjóri
32 Ágústa Tryggvadóttir Vesturhúsum 22 Hagfræðinemi
33 Oddur Þórðarson Breiðuvík 17 Menntaskólanemi
34 Vala Pálsdóttir Árlandi 1 Viðskiptafræðingur
35 Jónas Jón Hallsson Funafold 11 Dagforeldri
36 Ívar Pálsson Skildinganesi 28 Viðskiptafræðingur
37 Hafsteinn Númason Hofsbraut 66 Leigubílstjóri
38 Ingveldur Fjeldsted Maríubaugi 39 Fulltrúi
39 Kristín Lilja Sigurðardóttir Dverghömrum 12 Háskólanemi
40 Bertha Biering Logafold 20 Ritari
41 Helga Möller Rauðalæk 38 Söngkona
42 Hafdís Björk Hannesdóttir Lönguhlíð 3 Húsmóðir
43 Arndís Thorarensen Skaftahlíð 8 Stærðfræðingur
44 Páll Þorgeirsson Oddagötu 2 Heimilislæknir
45 Ágústa Guðmundsdóttir Vatnsstíg 20-22 Prófessor
46 Halldór Halldórsson Stararima 16 Borgarfulltrúi

Heiti lista: Íslenska þjóðfylkingin

Listabókstafur: E

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Guðmundur Karl Þorleifsson Snorrabraut 36 Rafmagnsiðnfræðingur
2 Hjördís D. Bech Ásgeirsdóttir Snorrabraut 36 Félagsliði
3 Jens G. Jensson Laugarnesvegi 100 Skipstjóri
4 Jón Valur Jensson Langholtsvegi 8 Guðfræðingur
5 Kristjana Brynjólfsdóttir Teigaseli 5 Umönnun aldraðra
6 Guðmundur Pálsson Kvisthaga 21 Læknir
7 Hrannar Guðmundsson Erluhólum 7 Verkamaður
8 Jón Björn Jónsson Engjaseli 33 Sjómaður
9 Geir Harðarson Reynimel 80 Kerfisstjóri
10 Guðni Birgir Sigurðsson Snorrabraut 36 Smiður
11 Pétur Magnússon Starengi 60 Verkamaður
12 Guðjón Þór Magnússon Jörfabakka 16 Öryrki
13 Þuríður Pétursdóttir Jörfabakka 16 Öryrki
14 Sigurður Árnason Skólavörðustíg 20 Sjómaður
15 Ólafur Þórisson Neðstaleiti 1 Guðfræðingur
16 Hildur Hrönn Hreiðarsdóttir Erluhólum 7 Verkakona
17 Helgi Helgason Reynimel 80 Stjórnmálafræðingur
18 Gunnar Karl Halldórsson Langholtsvegi 96 Verkamaður
19 Einar Ingvi Magnússon Svarthömrum 33 Vagnstjóri
20 Emil Magni Andersen Rjúpnafelli 29 Sjómaður
21 Kristján Bergmann Bjarnason Fannafelli 4 Verkamaður
22 Jón Oddur Guðmundsson Lyngrima 1 Rafvirki
23 Rakel Ösp Bech Guðnadóttir Snorrabraut 36 Verslunarkona
24 Eva Kristín Guðmundsdóttir Þangbakka 10 Öryrki
25 Sæmundur Heiðar Emilsson Erluhólum 7 Múrari

Heiti lista: Flokkur fólksins

Listabókstafur: F

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Kolbrún Baldursdóttir Jakaseli 4 Sálfræðingur
2 Karl Berndsen Hamrahlíð 17 Hárgreiðslumeistari
3 Ásgerður Jóna Flosadóttir Vesturbergi 36 Formaður Fjölskylduhjálpar Íslands
4 Þór Elís Pálsson Stakkhömrum 22 Kvikmyndaleikstjóri
5 Halldóra Gestsdóttir Víðimel 59 Hönnuður
6 Rúnar Sigurjónsson Miðtúni 11 Vélvirki
7 Hjördís Björg Kristinsdóttir Barðastöðum 9 Sjúkraliði
8 Þráinn Óskarsson Gnoðarvogi 84 Framhaldsskólakennari
9 Friðrik Ólafsson Reykjafold 14 Verkfræðingur
10 Birgir Jóhann Birgisson Bleikargróf 15 Tónlistarmaður
11 Ingunn Stella Björnsdóttir Ljósuvík 48 Umsjónarmaður í eldhúsi
12 Sigurður Steingrímsson Úlfarsbraut 114 Bifreiðarstjóri
13 Hrafnhildur Hjálmarsdóttir Laufengi 6 Fótaaðgerðafræðingur
14 Ingvar Gíslason Stórholti 18 Aðstoðarmaður fatlaðra
15 Guðfinna Þórdís Gunnarsdóttir Jörfagrund 25 Þjónustufulltrúi
16 Heiðrún Elsa Harðardóttir Akraseli 30 Sjúkraliði
17 Gunnar Bergþór Pálsson Salthömrum 3 Kennari
18 Guðrún Birna Smáradóttir Asparfelli 12 Verslunarstjóri
19 Guðmundur Þ. Guðmundsson Langagerði 60 Fyrrv. bílstjóri
20 Anna Einarsdóttir Arahólum 4 Starfsmaður í kirkju
21 Kristján Arnar Helgason Sléttuvegi 9 Öryrki
22 Kristján Salvar Davíðsson Norðurbrún 24 Fyrrv. leigubílstjóri
23 Inga Sæland Maríubaug 121 Alþingismaður
24 Þórarinn Kristinsson Kirkjustétt 5 Fyrrv. sjómaður
25 Birna Hafdís Gunnlaugsdóttir Dalseli 17 Verslunarstjóri
26 Óli Már Guðmundsson Maríubaug 121 Listamaður
27 Stefanía Hinriksdóttir Miðtúni 11 Bifvéla- og bifhjólavirki
28 Haraldur Örn Arnarson Nökkvavogi 30 Prentsmiður
29 Stefanía Þórarinsdóttir Hlunnavogi 9 Fóstra
30 Ómar Örn Ómarsson Efstasundi 51 Verkamaður
31 Kristinn Maríus S. Margrétarson Hraunbæ 182 Leigubílstjóri
32 Erla Svandís Ármannsdóttir Kirkjustétt 5 Húsmóðir
33 Jón Sigurður Karlsson Mánatúni 13 Sálfræðingur
34 Ásta Katrín Vilhjálmsdóttir Vesturhólum 17 Verslunarstjóri
35 Ólafur Kristófersson Barðastöðum 9 Bókari
36 Ásdís Jónsdóttir Arahólum 4 Verslunarmaður
37 Magnús Sigurjónsson Lauganesvegi 37 Vélvirki
38 Jóna Marvinsdóttir Sléttuvegi 9 Húsmóðir
39 Sigrún Hermannsdóttir Laugarnesvegi 37 Eldri borgari
40 Sigríður Sæland Óladóttir Hraunbæ 8 Hjúkrunarfræðingur
41 Tómas Þórsson Reynimel 21 Húsgagnasmiður
42 Bjarni Guðmundsson Hvassaleiti 18 Bílstjóri
43 Magnús Guðmundsson Laugavegi 141 Nuddari
44 Davíð B. Guðbjartsson Frostafold 81 Eftirlaunaþegi
45 Baldvin Örn Ólason Básbryggju 7 Verkefnastjóri
46 Oddur Friðrik Helgason Neðstaleiti 4 Æviskrárritari

Heiti lista: Höfuðborgarlistinn

Listabókstafur: H

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Björg Kristín Sigþórsdóttir Rauðagerði 53 Framkvæmdastjóri
2 Sif Jónsdóttir Háteigsvegi 38 Viðskiptafræðingur
3 Snorri Marteinsson Safamýri 57 Viðskiptafræðingur og framkvæmdastjóri
4 Helga María Guðmundsdóttir Logafold 190 Hjúkrunarfræðingur
5 Lára Kristín Jóhannsdóttir Búagrund 14 Félagsliði
6 Sólrún Lovísa Sveinsdóttir Keldulandi 21 Verkfræðingur
7 Böðvar Sigurvin Björnsson Laufengi 11 Matreiðslumeistari
8 Sigurjóna Halldóra Frímann Tunguvegi 10 Snyrtifræðingur
9 Ingveldur Marion Hannesdóttir Ásgarði 18 Mannfræðingur
10 Jón Gunnar Benjamínsson Mánatúni 5 Framkvæmdastjóri
11 Valgeir Ólafsson Æsufelli 4 Framkvæmdastjóri
12 Hanna Hlíf Bjarnadóttir Grandavegi 42e Verslunarstjóri
13 Rakel Ólafsdóttir Háaleitisbraut 37 Leikskólakennari
14 Jóhanna Guðlaug Frímann Garðsenda 21 Klippari
15 Tinna Líf Jörgensdóttir Rauðagerði 53 Viðskiptafræðinemi
16 Phiangphit Thiphakdi Rjúpufelli 21 Matráður
17 Ögmundur Ásmundsson Reykdal Viðarrima 31 Framkvæmdastjóri
18 Karen Hauksdóttir Tunguvegi 17 Skrúðgarðyrkjufræðingur
19 Árni Freyr Valdimarsson Drápuhlíð 28 Jarðfræðingur
20 Hrafnhildur Hákonardóttir Grímshaga 5 Einkaþjálfari
21 Bergþór Frímann Sverrisson Garðsenda 21 Nemi
22 Edda Júlía Helgadóttir Keldulandi 3 Kennari
23 Margrét Friðriksdóttir Skógarási 13 Þjónustufulltrúi
24 Aldís Jana Arnarsdóttir Klausturstíg 7 Flugfreyja
25 Zeljko Óskar Sankovic Skyggnisbraut 8 Íþróttaþjálfari
26 Alda Ólafsdóttir Rauðagerði 53 Íþrótta- og heilsufræðinemi
27 Leo Sankovic Skyggnisbraut 24 Íþróttaþjálfari
28 Georg Sankovic Flúðaseli 14 Viðskiptamaður
29 Jóhanna Ögmundsdóttir Rauðalæk 9 Söluráðgjafi
30 Kristín Birna Bjarnadóttir Einholti 12 Vöruhönnuður
31 Bryndís Þorkelsdóttir Þórðarsveig 16 Barþjónn
32 Valgerður Friðþjófsdóttir Krummahólum 8 Húsmóðir
33 Valgerður Aðalsteinsdóttir Viðarrimi 31 Atvinnurekandi
34 Ásdís Ögmundsdóttir Rauðalæk 47 Söluráðgjafi
35 Kjartan Guðmundsson Flúðaseli 42 Símsmiður
36 Tinna Ýr Einisdóttir Grundargerði 17 Innanhúsarkitekt
37 Zlatko Krickic Skyggnisbraut 8 Vöruafgreiðsla
38 Anna Dís Arnarsdóttir Baughúsum 6 Tölvunarfræðingur
39 Zlatko Krickic Gyðufelli 10 Leikari
40 Jenný Árnadóttir Sogavegi 222 Ljósmóðir
41 Guðrún Guðjónsdóttir Rauðagerði 49 Gleraugnasmiður
42 Andjelka Krickic Skyggnisbraut 8 Ellilífeyrisþegi
43 Rut Agnarsdóttir Grettisgötu 3 Ellilífeyrisþegi
44 Hafsteinn Þór Hilmarsson Háaleitisbraut 56 Þýðandi og landamæravörður
45 Vaiva Strasunskiene Krummahólum 4 Skurðhjúkrunarfræðingur
46 Andrés Fr. G. Andrésson Rauðagerði 45 Endurskoðandi

Heiti lista: Sósíalistaflokkur Íslands

Listabókstafur: J

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Sanna Magdalena Mörtudóttir Lindargötu 46a Nemi
2 Daníel Örn Arnarsson Sólheimum 40 Verkamaður
3 Anna Maria Wojtynska Birkimel 6b Nemi
4 Hlynur Már Vilhjálmsson Laugarnesvegi 64 Í starfsendurhæfingu
5 Ásta Þórdís Guðjónsdóttir Eyjabakka 18 Samhæfingarstjóri
6 Sólveig Anna Jónsdóttir Básenda 14 Formaður Eflingar
7 Reinhold Richter Álakvísl 69 Aðaltrúnaðarmaður
8 Klaudia Janina Migdal Álagranda 10 Kennari
9 Laufey Líndal Ólafsdóttir Álfheimum 34 Nemi
10 Natalie Gunnarsdóttir Ingólfsstræti 21c Plötusnúður
11 Styrmir Guðlaugsson Kristnibraut 95 Öryrki
12 Kristbjörg Eva Andersen Langholtsvegi 56 Nemi
13 Erna Hlín Einarsdóttir Gerðarbrunni 34 Þjónustufulltrúi
14 Hólmsteinn A. Brekkan Hraunteigi 14 Blikksmiður
15 Elsa Björk Harðardóttir Sólvallagötu 45 Öryrki
16 Jón Kristinn Cortez Tunguvegi 1 Kennari og eftirlaunamaður
17 Ella Esther Routley Miklubraut 78 Dagmóðir
18 Pálína Sjöfn Þórarinsdóttir Kleppsvegi 136 Verkakona
19 Þórður Alli Aðalbjörnsson Engihlíð 12 Í starfsendurhæfingu
20 Ósk Dagsdóttir Seljavegi 15 Kennari
21 Herianty Novita Seiler Prestastíg 1 Öryrki
22 Reynir Jónasson Akraseli 25 Eftirlaunamaður
23 Friðrik Boði Ólafsson Hringbraut 99 Tölvunarfræðingur
24 Guðrún Elísabet Bentsdóttir Einholti 8 Öryrki
25 Magnús Gestsson Víðimel 41 Lausamanneskja
26 Kurt Alan Van Meter Stórholti 47 Hugbúnaðargæðastjóri
27 Anna Eðvarðsdóttir Beykihlíð 17 Næturvörður
28 Luciano Dutra Grandavegi 39b Þýðandi
29 Leifur A. Benediktsson Gvendargeisla 19 Verslunarmaður
30 Ævar Þór Magnússon Skyggnisbraut 20 Lyftaramaður
31 Ragnheiður Ásta Pétursdóttir Keldulandi 19 Eftirlaunakona
32 Ellen Kristjánsdóttir Þykkvabæ 5 Söngkona
33 Kristján Hafsteinsson Hraunbæ 74 Strætóbílstjóri
34 Auður Traustadóttir Meðalholti 3 Sjúkraliði og öryrki
35 Elísabet María Ástvaldsdóttir Kambsvegi 20 Leikskólakennari
36 María Gunnlaugsdóttir Asparfelli 8 Hjúkrunarfræðingur og öryrki
37 Sigrún Unnsteinsdóttir Ásgarði 75 Athafnakona
38 Bogi Reynisson Framnesvegi 2 Safnvörður
39 Eggert Lárusson Víðimel 23 Eftirlaunamaður
40 Vilhelm G. Kristinsson Suðurhólum 20 Eftirlauna- og leiðsögumaður
41 Hildur Oddsdóttir Kóngsbakka 14 Öryrki
42 Sigríður Kolbrún Guðnadóttir Skúlagötu 44 Sjúkraliði
43 Magnús Bjarni Skaftason Sæmundargötu 20 Verkamaður
44 Guðmundur Erlendsson Þorláksgeisla 5 Eftirlaunamaður og kokkur
45 Benjamín Julian Plaggenborg Blönduhlíð 27 Stuðningsfulltrúi
46 Haukur Arnþórsson Sóltúni 13 Stjórnsýslufræðingur

Heiti lista: Kvennahreyfingin

Listabókstafur: K

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Ólöf Magnúsdóttir Laufengi 172 Þjóðfræðingur, nýskapari og leiðsögukona
2 Steinunn Ýr Einarsdóttir Eggertsgötu 6 Kennari
3 Nazanin Askari Kaldaseli 26 Túlkur
4 Hanna Björg Vilhjálmsdóttir Ljósheimum 16 Kennslukona
5 Steinunn Ólína Hafliðadóttir Bólstaðarhlíð 8 Háskólanemi
6 Svala Hjörleifsdóttir Heiðargerði 22 Grafískur hönnuður
7 Þóra Kristín Þórsdóttir Silfurteigi 4 Aðferðafræðingur
8 Bára Jóhannesdóttir Hryggjarseli 6 Sérfræðingur
9 Andrea Björgvinsdóttir Bugðulæk 4 Höfundur
10 Eva Huld Ívarsdóttir Eggertsgötu 4 Meistaranemi
11 Aðalheiður Ármann Dunhaga 15 Háskólanemi
12 Bylgja Gunnur Guðnýjardóttir Mávahlíð 45 Grínisti
13 Anna Kristín Gísladóttir Sólheimum 18 Frístundaleiðbeinandi
14 Hera Eiríksdóttir Hansen Sogavegi 192 Ráðstefnustjóri
15 Pálmey Helgadóttir Hagamel 51 Kvikmyndagerðarkona
16 Sunnefa Lindudóttir Fellsmúla 22 Hjúkrunarfræðingur
17 Guðfinna Magnea Clausen Hryggjarseli 6 Sjúkraliði og hópstjóri
18 Þórdís Erla Ágústsdóttir Stigahlíð 30 Ljósmyndari, kennari og leiðsögumaður
19 Sigrún H. Gunnarsdóttir Kaplaskjólsvegi 91 Ljósmóðir og hjúkrunarfræðingur
20 Erna Guðrún Fritzdóttir Baldursgötu 15 Dansari
21 Þórunn Ólafsdóttir Laugavegi 144 Verkefnastjóri og stofnandi Akkeris
22 Edda Björgvinsdóttir Skólavörðustíg 66 Leikkona
23 Inga María Vilhjálmsdóttir Hjallavegi 68 Verkefnastjóri og félagsráðgjafi
24 Nichole Leigh Mosty Heiðnabergi 14 Verkefnastjóri
25 Hekla Geirdal Álfaborgum 17 Barþjónn

Heiti lista: Miðflokkurinn

Listabókstafur: M

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Vigdís Hauksdóttir Drápuhlíð 30 Lögfræðingur
2 Baldur Borgþórsson Sifjarbrunni 3 Einkaþjálfari
3 Sveinn Hjörtur Guðfinnsson Tunguseli 8 Markþjálfi
4 Sólveig Bjarney Daníelsdóttir Bólstaðarhlíð 52 Hjúkrunarfræðingur
5 Jón Hjaltalín Magnússon Skógarseli 41 Verkfræðingur
6 Viðar Freyr Guðmundsson Hofsvallagötu 59 Rafeindavirki
7 Trausti Harðarson Berjarima 31 Viðskiptafræðingur
8 Kristín Jóna Grétarsdóttir Ystaseli 23 Framkvæmdastjóri
9 Örn Bergmann Jónsson Bríetartúni 34 Bóksali og nemi
10 Linda Jónsdóttir Sifjarbrunni 3 Einkaþjálfari
11 Steinunn Anna Baldvinsdóttir Ystaseli 23 Guðfræðingur og kirkjuvörður
12 Guðrún Erna Þórhallsdóttir Næfurási 6 Aðstoðarskólastjóri
13 Jón Sigurðsson Ljósuvík 56 Markaðsstjóri
14 Eyjólfur Magnússon Scheving Vesturbergi 114 Fyrrv. kennari
15 Einar Karl Gunnarsson Hverfisgötu 56 Laganemi
16 Snorri Þorvaldsson Háaleitisbraut 153 Verslunarmaður
17 Þorleifur Andri Harðarson Hraunbæ 90 Leigubílstjóri
18 Elín Helga Magnúsdóttir Laufrima 20 Bókari
19 Berglind Haðardóttir Torfufelli 13 Geislafræðingur
20 Guðlaugur G. Sverrisson Hryggjarseli 11 Rekstrarstjóri
21 Bjarney Kristín Ólafsdóttir Álftamýri 22 Sjúkraliði og guðfræðingur
22 Olga Perla Nielsen Egilsdóttir Sunnuvegi 11 Gullsmiður
23 Dorota Anna Zaorska Hraunbæ 10 Fornleifafræðingur og matráður
24 Hólmfríður Hafberg Malarási 13 Bókavörður
25 Benedikt Blöndal Keilugranda 4 Flugnemi
26 Ásta Karen Ágústsdóttir Ánanaust 15 Laganemi
27 Fannar Eyfjörð Skjaldarson Laufrima 20 Bílstjóri
28 Svanhvít Bragadóttir Krummahólum 19 Skrifstofumaður
29 Þórir Ingþórsson Stakkholti 4b Vátryggingaráðgjafi
30 Kristján Hall Langholtsvegi 160 Skrifstofumaður
31 Birgir Stefánsson Háaleitisbraut 111 Stýrimaður
32 Anna Margrét Grétarsdóttir Nökkvavogi 36 Starfsmaður við umönnun
33 Gunnar Smith Skipholti 6 Dreifingarstjóri
34 Jóhanna Kristín Björnsdóttir Stakkholti 4b Framkvæmdastjóri
35 Guðrún Helgadóttir Sörlaskjóli 70 Sölufulltrúi
36 Reynir Þór Guðmundsson Bauganesi 28 Flugmaður og flugvirki
37 Valgerður Sveinsdóttir Reiðvaði 3 Lyfjafræðingur
38 Kristján Már Kárason Fálkagötu 17 Framkvæmdastjóri
39 Alexander Jón Baldursson Sifjarbrunni 3 Rafvirki
40 Hlynur Þorsteinsson Drápuhlíð 30 Nemi
41 Gróa Sigurjónsdóttir Háaleitisbraut 153 Skrifstofumaður
42 Guðni Ársæll Indriðason Laufbrekku Smiður
43 Jóhann Levi Guðmundsson Bræðraborgarstíg 5 Lífeyrisþegi og fyrrv. bílstjóri
44 Hörður Gunnarsson Hraunbæ 92 PhD, félagsmálafrömuður og eldri borgari
45 Atli Ásmundsson Háteigsvegi 4 Lífeyrisþegi og fyrrv. ræðismaður
46 Gréta Björg Egilsdóttir Bauganesi 28 Varaborgarfulltrúi

Heiti lista: Borgin okkar - Reykjavík

Listabókstafur: O

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Sveinbjörg Birna Sveinbjörnsdóttir Hlyngerði 1 Borgarfulltrúi og lögfræðingur
2 Edith Alvarsdóttir Fífuseli 9 Dagskrárgerðarmaður
3 Jóhannes Ómar Sigurðsson Álftamýri 57 Viðskiptafræðingur
4 Viktor Helgi Gizurarson Sæmundargötu 16 Verkfræðinemi
5 Marta Bergman Efstaleiti 14 Félagsráðgjafi
6 Guðmundur Halldór Jóhannsson Nýlendugötu 20a Pípulagningameistari
7 Herdís Telma Jóhannesdóttir Sogavegi 20 Framkvæmdastjóri
8 Helga Nína Heimisdóttir Baldursgötu 24 Dagforeldri
9 Kristbjörg Sveinbjörnsdóttir Fellsmúla 13 Hjúkrunarfræðingur
10 Stefanía Þórhildur Hauksdóttir Bakkaseli 30 Nemi
11 Sigurður Kristinn Ægisson Viðarrima 36 Athafnamaður
12 Helena Ósk Sigurjónsdóttir Sogavegi 20 Nemi
13 Auður Andrea Skúladóttir Sogavegi 20 Listamaður
14 Hallur Steingrímsson Stangarhyl 2 Vélamaður
15 Sesselja Gíslunn Ingjaldsdóttir Sléttuvegi 31 Hárgreiðslumeistari
16 Esther Ýr Kjartansdóttir Fífuseli 9 Sölufulltrúi
17 Friðrik Jónsson Ofanleiti 23 Garðyrkjumaður
18 Þollý Rósmundsdóttir Bláskógum 6 Tónlistarkona
19 Ása Soffía Björnsdóttir Tangabryggju 14 Nemi
20 Örn Ísleifsson Helgugrund 5 Flugmaður
21 Ingibjörg Auður Finnsdóttir Dísaborgum 7 Bókbindari
22 Stefanía Ingibjörg Sverrisdóttir Öldugötu 28 Móðir
23 Guðbjörg Gerður Sveinbjörnsdóttir Fellsmúla 13 Löggiltur fasteignasali
24 Guðrún Brynja Skúladóttir Garðsstöðum 29 Sjúkraliði
25 Sigurður Þórðarson Langholtsvegi 165 Blaðamaður
26 Sveinbjörn Kristjánsson Bakkaseli 30 Húsvörður

Heiti lista: Píratar

Listabókstafur: P

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Dóra Björt Guðjónsdóttir Rafstöðvarvegi 29 Alþjóðafræðingur
2 Sigurborg Ósk Haraldsdóttir Bárugranda 9 Landslagsarkitekt
3 Alexandra Briem Kaldaseli 13 Þjónustufulltrúi
4 Rannveig Ernudóttir Kleppsvegi 48 Tómstunda- og félagsmálafræðingur
5 Valgerður Árnadóttir Vatnsstíg 5 Framkvæmdastjóri
6 Arnaldur Sigurðarson Dvergabakka 16 Fulltrúi Pírata í mannréttindaráði
7 Þórgnýr Thoroddsen Þórsgötu 17 Varaborgarfulltrúi
8 Elsa Nore Hagamel 53 Leikskólakennari
9 Salvör Kristjana Gissurardóttir Garðsstöðum 52 Háskólakennari
10 Svafar Helgason Holtsgötu 22 Nemi
11 Helga Völundardóttir Bergstaðastræti 10c Í eigin rekstri
12 Birgir Þröstur Jóhannsson Vesturgötu 51a Arkitekt og forstjóri
13 Ólafur Jónsson Ólafsgeisla 18 Rekstrarráðgjafi
14 Kjartan Jónsson Barmahlíð 32 Framkvæmdastjóri, þýðandi og nemi
15 Elías Halldór Ágústsson Hólmgarði 4 Kerfisstjóri
16 Guðfinna Kristinsdóttir Miðtúni 86 Öryrki
17 Malgorzata Nowak Bræðraborgarstíg 55 Kennari
18 Magnús Kr. Guðmundsson Tómasarhaga 16b Skipstjóri
19 Hrafnkell Stefánsson Veghúsum 13 Námsstjóri Kvikmyndaskóla Íslands
20 Brandur Bjarnason Karlsson Grundarhúsum 8 Stjórnarformaður Frumbjargar
21 Alma Ösp Árnadóttir Breiðuvík 7 Örorkulífeyrisþegi
22 Rúnar Björn Herrera Þorkelsson Sléttuvegi 3 Formaður NPA-miðstöðvarinnar
23 Andri Valgeirsson Sléttuvegi 9 Nemi
24 Árni St. Sigurðsson Skeiðarvogi 73 Forritari
25 Halla Kolbeinsdóttir Stakkholti 2B Vefstjóri
26 Mínerva M. Haraldsdóttir Bólstaðarhlíð 62 Tónlistarkennari
27 Lind Völundardóttir Laufásvegi 45b Framkvæmdastjóri
28 Daði Freyr Ingólfsson Hávallagötu 36 Lyfjafræðingur
29 Valborg Sturludóttir Álfheimum 66 Meistaranemi
30 Jason Steinþórsson Þverholti 24 Verslunarmaður
31 Guðmundur Ragnar Guðmundsson Dúfnahólum 2 Leiðbeinandi
32 Hrafnhildur Ólöf Ólafsdóttir Kleppsskafti 1 Geðhjúkrunarfræðingur
33 Sigríður Bylgja Sigurjónsdóttir Klapparstíg 20 Verkefnastjóri
34 Birgir Steinarsson Rauðalæk 30 Háskólakennari
35 Oktavía Hrund Jónsdóttir Fálkagötu 8 Ráðgjafi
36 Jón Gunnar Borgþórsson Úthlíð 13 Rekstarráðgjafi
37 Álfheiður Sylvia Briem Mánatúni 13 Eftirlaunaþegi
38 Jóhannes Þór Guðbjartsson Glæsibæ 5 Húsasmiður
39 Guðjón Sigurbjartsson Rafstöðvarvegi 29 Viðskiptafræðingur
40 Guðrún Barbara Tryggvadóttir Rafstöðvarvegi 29 Framkvæmdastjóri félags nýrnasjúkra
41 Ásta Guðrún Helgadóttir Freyjugötu 15 Sagnfræðingur
42 Halldór Auðar Svansson Hringbraut 101 Borgarfulltrúi

Heiti lista: Alþýðufylkingin

Listabókstafur: R

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Þorvaldur Þorvaldsson Leifsgötu 22 Trésmiður
2 Tamila Gámez Garcell Sólvallagötu 6 Kennari
3 Vésteinn Valgarðsson Grundarstíg 5 B Ráðgjafi og stuðningsfulltrúi
4 Claudia Overesch Fálkagötu 24 A Skrifstofukona og þýðandi
5 Gunnar Freyr Rúnarsson Álftamýri 56 Sjúkraliði
6 Sólveig Hauksdóttir Grenimel 12 Hjúkrunarfræðingur
7 Teresa Dröfn Njarðvík Flókagötu 12 Doktorsnemi
8 Valtýr Kári Daníelsson Eggertsgötu 30 Nemi
9 Uldarico Jr. Castillo de Luna Engjaseli 87 Hjúkrunarfræðingur
10 Drífa Nadia Thoroddsen Mechiat Stangarholti 2 Þjónustustjóri
11 Jón Hjörtur Brjánsson Miklubraut 70 Nemi
12 Skúli Jón Unnarson Deildarási 1 Háskólanemi
13 Þóra Halldóra Sverrisdóttir Grundarstíg 12 Leikskólakennari
14 Tinna Þorvaldsdóttir Önnudóttir Stangarholti 26 Leikkona
15 Sindri Freyr Steinsson Hringbraut 105 Tónlistarmaður
16 Þórður Bogason Esjugrund 26 Ökukennari
17 Axel Þór Kolbeinsson Háaleitisbraut 39 Öryrki
18 Stefán Þorgrímsson Listabraut 7 Garðyrkjumaður
19 Guðrún Þorgrímsdóttir Skógarvegi 20 Guðfræðinemi
20 Elín Helgadóttir Gunnarsbraut 43 Sjúkraliði
21 Trausti Guðjónsson Grandavegi 47 Skipstjóri
22 Gyða Jónsdóttir Viðarási 85 Hjúkrunarfræðingur
23 Guðmundur Magnússon Reynimel 64 Leikari og eldri borgari

Heiti lista: Samfylkingin

Listabókstafur: S

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Dagur B. Eggertsson Óðinsgötu 8b Læknir og borgarstjóri
2 Heiða Björg Hilmisdóttir Sæviðarsundi 90 Borgarfulltrúi
3 Skúli Helgason Gnitanesi 6 Borgarfulltrúi
4 Kristín Soffía Jónsdóttir Hrísateig 45 Borgarfulltrúi
5 Hjálmar Sveinsson Baldursgötu 10 Borgarfulltrúi
6 Sabine Leskopf Langholtsvegi 87 Varaborgarfulltrúi, túlkur og lögg. skjalaþýðandi
7 Guðrún Ögmundsdóttir Lindargötu 37 Tengiliður vistheimila og fyrrv. alþingismaður
8 Magnús Már Guðmundsson Geitlandi 19 Varaborgarfulltrúi
9 Ragna Sigurðardóttir Holtsgötu 23 Læknanemi og fyrrv. formaður stúdentaráðs
10 Ellen Jacqueline Calmon Grandavegi 42E Kennari og fyrrv. formaður ÖBÍ
11 Aron Leví Beck Sæviðarsundi 30 Byggingarfræðingur og málari
12 Dóra Magnúsdóttir Hæðargarði 52 Stjórnsýslufræðingur og varaborgarfulltrúi
13 Sigríður A. Jóhannsdóttir Háaleitisbraut 123 Verkefnisstjóri
14 Þorkell Heiðarsson Dísarási 16 Náttúrufræðingur
15 Berglind Eyjólfsdóttir Naustabryggju 16 Lögreglukona
16 Sara Björg Sigurðardóttir Hólastekk 4 Stjórnmála- og stjórnsýslufræðingur
17 Ásmundur Jóhannsson Bakkastöðum 75 Verkfræðinemi
18 Margrét M. Norðdahl Gunnarsbraut 28 Myndlistarkona
19 Teitur Atlason Birkilundi 6 Fulltrúi á Neytendastofu
20 Sigurveig M. Stefánsdóttir Ólafsgeisla 69 Heimilislæknir
21 Guðjón Friðriksson Stakkholti 2A Sagnfræðingur
22 Sonja Björg Jóhannsdóttir Hringbraut 98 Fyrrv. formaður Stúdentafélags HR og gjaldkeri Hallveigar
23 Ólafur Örn Ólafsson Mávahlíð 44 Framreiðslumaður
24 Ída Finnbogadóttir Ljósheimum 20 Mannfræðingur
25 Ari Guðni Hauksson Grenimel 11 Sagnfræðinemi
26 Sigrún Skaftadóttir Barónsstíg 43 Nemi og plötusnúður
27 Alexander Harðarson Andrésarbrunni 8 Frístundaráðgjafi
28 Eldey Huld Jónsdóttir Bakkastöðum 165 Kennari og félagsráðgjafi
29 Ása Elín Helgadóttir Blesugróf 8 Nemi
30 Sigurður Svavarsson Háaleitisbraut 33 Bókaútgefandi
31 Jana Thuy Helgadóttir Naustabryggju 12 Túlkur
32 Kristján Ingi Kristjánsson Skólavörðustíg 18 Lögreglufulltrúi
33 Magnús Ragnarsson Barðavogi 32 Tónlistarmaður
34 Steinunn Ása Þorvaldsdóttir Þverholti 30 Sjónvarpskona
35 Nikólína Hildur Sveinsdóttir Fálkagötu 32 Mannfræðinemi og ráðabruggari
36 Rúnar Geirmundsson Hringbraut 119 Framkvæmdastjóri
37 Sólveig Sigríður Jónasdóttir Barmahlíð 32 Upplýsingafulltrúi
38 Stefán Benediktsson Miklubraut 62 Fyrrv. alþingismaður
39 Sigríður Ásta Eyþórsdóttir Hörpugötu 1 Iðjuþjálfi
40 Þórarinn Snorri Sigurgeirsson Kríuhólum 2 Ritari Samfylkingarinnar
41 Ellert Schram Sörlaskjóli 1 Fyrrv. alþingismaður
42 Margrét Jóhanna Pálmadóttir Grenimel 38 Kórstjóri
43 Guðrún G. Ásmundsdóttir Grandavegi 36 Leikari og leikritahöfundur
44 Sigurður E. Guðmundsson Raufarseli 11 Fyrrv. borgarfulltrúi og framkvæmdastjóri
45 Ingibjörg Guðmundsdóttir Skúlagötu 10 Hjúkrunarfræðingur
46 Steinunn Valdís Óskarsdóttir Otrateigi 22 Fyrrv. borgarstjóri

Heiti lista: Vinstrihreyfingin - grænt framboð

Listabókstafur: V

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Líf Magneudóttir Hagamel 32 Borgarfulltrúi
2 Elín Oddný Sigurðardóttir Fellsmúla 15 Varaborgarfulltrúi
3 Þorsteinn V. Einarsson Háagerði 23 Deildarstjóri í frístundamiðstöð
4 Hreindís Ylva Garðarsdóttir Holm Álfalandi 8 Leikkona, leiklistarkennari og flugfreyja
5 René Biasone Víðimel 44 Sérfræðingur
6 Gústav Adolf Bergmann Sigurbjörnsson Eggertsgötu 12 Doktorsnemi
7 Guðrún Ágústsdóttir Mávahlíð 30 Formaður öldungaráðs Reykjavíkurborgar
8 Guðbjörg Ingunn Magnúsdóttir Hraunbæ 61 Grunnskólakennari
9 Ragnar Auðun Árnason Tómasarhaga 17 Stjórnmálafræðinemi
10 Sigrún Jóhannsdóttir Esjugrund 39 Líffræðingur
11 Torfi Hjartarson Hjarðarhaga 28 Lektor
12 Ewelina Osmialowska Eggertsgötu 2 Sérkennari
13 Ragnar Karl Jóhannsson Jöklafold 1 Uppeldis- og tómstundafræðingur
14 Elva Hrönn Hjartardóttir Þverholti 26 Stjórnmálafræðinemi og flugfreyja
15 Þráinn Árni Baldvinsson Rauðavaði 11 Tónlistarmaður
16 Anna Friðriksdóttir Lynghaga 24 Lyfjafræðingur
17 Baldvin Már Baldvinsson Barðastöðum 15 Starfsmaður á leikskóla
18 Ólína Lind Sigurðardóttir Suðurgötu 121 Stjórnmála- og kynjafræðinemi
19 Daði Arnar Heiðrúnarson Sigmarsson Grettisgötu 80 Stuðningsfulltrúi
20 Þórhildur Heimisdóttir Nýlendugötu 23 Landfræðinemi
21 Bryngeir Arnar Bryngeirsson Veghömrum 26 Gönguleiðsögumaður og tómstundafræðingur
22 Áslaug Thorlacius Þingholtsstræti 14 Skólastjóri
23 Stefán Pálsson Eskihlíð 10a Sagnfræðingur
24 Sigríður Pétursdóttir Smábýli 10, Kjalarnesi Kennari
25 Styrmir Reynisson Hjarðarhaga 56 Forstöðumaður
26 Ísold Uggadóttir Framnesvegi 34 Kvikmyndaleikstjóri
27 Guy Conan Stewart Mávahlíð 42 Kennari
28 Edda Björnsdóttir Dunhaga 17 Kennari
29 Jakob S. Jónsson Beykihlíð 21 Leiðsögumaður og leikstjóri
30 Bergljót María Sigurðardóttir Samtúni 2 Sálfræðinemi
31 Toshiki Toma Holtsgötu 24 Prestur
32 Sigurbjörg Gísladóttir Heiðarseli 3 Efnafræðingur
33 Þröstur Brynjarsson Laufásvegi 20 Kennari
34 Thelma Rut Óskarsdóttir Hringbraut 119 Menntaskólanemi
35 Friðrik Dagur Arnarson Glaðheimum 24 Framhaldsskólakennari
36 Hildur Knútsdóttir Holtsgötu 25 Rithöfundur
37 Guðmundur J. Kjartansson Skólavörðustíg 26 Landvörður
38 Jóhanna Bryndís Helgadóttir Tungubakka 30 Starfs- og námsráðgjafi
39 Magnús Sveinn Helgason Básenda 14 Sagnfræðingur
40 Dóra Svavarsdóttir Ránargötu 46 Matreiðslumeistari
41 Steinar Harðarson Sogavegi 198 Vinnuverndarráðgjafi
42 Þorgerður H. Þorvaldsdóttir Rauðalæk 42 Sagn- og kynjafræðingur
43 Gunnar Helgi Guðjónsson Vatnsstíg 5 Myndlistarmaður
44 Úlfar Þormóðsson Skólavörðustíg 12 Rithöfundur
45 Guðrún Hallgrímsdóttir Hjarðarhaga 29 Verkfræðingur
46 Gunnsteinn Gunnarsson Dalbraut 16 Barna- og unglingageðlæknir

Heiti lista: Karlalistinn

Listabókstafur: Y

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Gunnar Kristinn Þórðarson Langholtsvegi 174 Stjórnsýslufræðingur
2 Gunnar Waage Naustabryggju 17 Kennari
3 Stefán Páll Páluson Háaleitisbraut 153 Grafískur hönnuður
4 Kristinn Skagfjörð Sæmundsson Gvendargeisla 82 Öryrki
5 Hjalti Þorvaldsson Sjafnargötu 8 Grafískur hönnuður
6 Dagbjört Edda Barðadóttir Háaleitisbraut 40 Ráðgjafi
7 Sigfús Atli Unnarsson Nökkvavogi 7 Vélstjóri
8 Loftur Baldvinsson Rauðhömrum 5 Stuðningsfulltrúi
9 Þorfinnur Pétur Eggertsson Dalhúsum 44 Vélfræðingur
10 María Ás Birgisdóttir Nökkvavogi 7 Öryrki
11 Eyjólfur Vestmann Ingólfsson Nökkvavogi 24 Framkvæmdastjóri
12 Gunnsteinn Adolf Ragnarsson Vindási 2 Öryrki
13 Stefán Örn Stefánsson Grettisgötu 32 Kerfisfræðingur
14 Styrkár Fjalar Matthews Ingólfsstræti 4 Verktaki
15 Trausti Gylfason Geitlandi 8 Verktaki
16 Kristinn Sigurjónsson Baughúsum 46 Verkfræðingur
17 Hans Júlíus Þórðarson Ásvallagötu 10 Viðskiptafræðingur
18 Sigurjón Sveinsson Æsuborgum 13 Tölvunarfræðingur
19 Sveinn Arngrímsson Trönuhólum 5 Tölvunarfræðingur
20 Valur Arnarson Laufengi 5 Verkfræðingur
21 Haraldur Sigmundsson Austurbrún 4 Kennari
22 Guðbjörg Marta Guðjónsdóttir Brekkubæ 15 Ritari
23 Friðgeir Sveinsson Krókavaði 3 Verktaki
24 Elvar Þór Elvuson Garðhúsum 4 Dyravörður
25 Kristinn Spence Stóragerði 18 Verkefnastjóri

Heiti lista: Frelsisflokkurinn

Listabókstafur: Þ

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Gunnlaugur Ingvarsson Grettisgötu 71 Bifreiðastjóri
2 Ágúst Örn Gíslason Hverfisgötu 117 Stuðningsfulltrúi
3 Svanhvít Brynja Tómasdóttir Bláhömrum 2 Listakona
4 Sverrir Jóhann Sverrisson Austurbrún 2 Umsjónarmaður fasteigna
5 Þorsteinn Einarsson Esjugrund 96 Sjúkraliði
6 Hildur Guðbrandsdóttir Vífilsgötu 13 Húsmóðir
7 Ingvar Jóel Ingvarsson Hraunbæ 146 Verkstjóri
8 Egill Þór Hallgrímsson Klausturstíg 1 Blikksmiðanemi
9 Axel B. Björnsson Yrsufelli 13 Lager- og sölustjóri
10 Unnar Haraldsson Hraunbæ 68 Trésmiður
11 Berglind Jónsdóttir Súluhólum 4 Hönnuður
12 Kári Þór Samúelsson Hraunteig 13 Stjórnmálafræðingur
13 Svandís Ásta Jónsdóttir Hverfisgötu 102a Verslunarkona
14 Guðrún M. Jónsdóttir Esjugrund 12a Starfsmaður á geðdeild
15 Marteinn Unnar Heiðarsson Súluhólum 4 Bílstjóri
16 Anna Kristbjörg Jónsdóttir Vesturbergi 4 Húsmóðir
17 Guðmundur Óli Ólafarson Gunnarsbraut 42 Starfsmaður í verslun
18 Mías Ólafarson Gunnarsbraut 42 Verkamaður
19 Haraldur Einarsson Brekkugerði 18 Tamningamaður
20 Ævar Sveinsson Vífilsgötu 13 Rafvirki
21 Björgvin Þór Þorsteinsson Helgugrund 10 Vaktmaður á sambýli
22 Jón Ingi Sveinsson Teigaseli 1 Sjómaður
23 Höskuldur Geir Erlingsson Írabakka 22 Húsasmiður
24 Birkir Ívar Dagnýjarson Tangabryggju 12 Matreiðslumaður
25 Guðrún Helgadóttir Hjallaseli 55 Ellilífeyrisþegi
26 Magnús Ingi Sigmundsson Veghúsum 11 Iðnfræðingur
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira