Hoppa yfir valmynd

Akureyrarkaupstaður

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum. 

Heiti lista: Framsóknarflokkurinn

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Guðmundur Baldvin Guðmundsson Borgarhlíð 6 a Bæjarfulltrúi og formaður bæjarráðs
2 Ingibjörg Ólöf Isaksen Lögbergsgötu 5 Framkvæmdastjóri og bæjarfulltrúi
3 Gunnfríður Elín Hreiðarsdóttir Eiðsvallagötu 26 Búfjárerfðafræðingur
4 Tryggvi Már Ingvason Kringlumýri 9 Landmælingaverkfræði MSc
5 Sunna Hlín Jóhannesdóttir Valagili 14 Framhaldsskólakennari
6 Jóhannes Gunnar Bjarnason Grundargerði 1d Íþróttakennari og fv. bæjarfulltrúi
7 Halldóra Kristín Hauksdóttir Litluhlíð 2h Lögmaður
8 Sverre Andreas Jakobsson Skálatúni 8 Viðskiptafræðingur og handboltaþjálfari
9 Óskar Ingi Sigurðsson Áshlíð 12 Rafmagnsiðnfræðingur og kennari
10 Anna Rakel Pétursdóttir Hörpulundi 21 Nemi og knattspyrnukona
11 Grétar Ásgeirsson Byggðavegi 151 Flokksstjóri og vélamaður
12 Katrín Ásgrímsdóttir Sómatúni 3 Garðyrkjufræðingur
13 Gunnar Þórólfsson Skarðshlíð 38e Verkamaður
14 Ólöf Rún Pétursdóttir Hjallalundi 13h Nemi
15 Siguróli Magni Sigurðsson Dalsgerði 4b Sagnfræðingur
16 Ragnhildur Hjaltadóttir Gerðubergi Umboðsmaður
17 Árni Gísli Magnússon Akursíðu 4 Sölumaður
18 Petrea Ósk Sigurðardóttir Engimýri 10 Leikskólakennari
19 Guðrún Sigfríð Rúnarsdóttir Dalsgerði 2b Bókari
20 Ólafur Ásgeirsson Hafnarstræti 24 Aðstoðaryfirlögregluþjónn emeritus
21 María Ingadóttir Ljómatúni 5 Bókari
22 Páll H. Jónsson Brekkugötu 38 Eldri borgari

Heiti lista: Sjálfstæðisflokkurinn

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Gunnar Gíslason Hraungerði 4 Bæjarfulltrúi
2 Eva Hrund Einarsdóttir Lerkilundi 30 Bæjarfulltrúi
3 Þórhallur Jónsson Eikarlundi 25 Verslunarmaður
4 Lára Halldóra Eiríksdóttir Stapasíðu 9 Grunnskólakennari
5 Berglind Ósk Guðmundsdóttir Ásatúni 36 Laganemi
6 Þórhallur Harðarson Hólatúni 6 Mannauðsstjóri
7 Elías Gunnar Þorbjörnsson Borgarsíðu 25 Skólastjóri
8 Þórunn Sif Harðardóttir Byggðavegi 154 Starfsmannastjóri
9 Sigurjón Jóhannesson Ránargötu 3 Verkfræðingur
10 Marsilía Dröfn Sigurðardóttir Kjarnagötu 12 Fjármálastjóri
11 Kristján Blær Sigurðsson Grenilundi 5 Framhaldsskólakennari
12 Guðný Friðriksdóttir Hólatúni 4 Framkvæmdastjóri hjúkrunar
13 Björn Ómar Sigurðarson Ásatúni 28 Byggingarverktaki
14 Axel Darri Þórhallsson Eikarlundi 25 Viðskiptafræðinemi
15 Heiðdís Austfjörð Óladóttir Sólvöllum 1 Förðunarmeistari
16 Guðmundur Þ. Jónsson Jörvabyggð 11 Skipstjóri
17 Svava Þórhildur Hjaltalín Vanabyggð 1 Grunnskólakennari
18 Jens Kristján Guðmundsson Ásatúni 46 Læknir
19 Aron Elí Gíslason Eikarlundi 18 Framhaldsskólanemi
20 Erla Björnsdóttir Byggðavegi 103 Hjúkrunarfræðingur
21 Elín Margrét Hallgrímsdóttir Hörpulundi 17 Fyrrverandi bæjarfulltrúi
22 Þóra Ákadóttir Espilundi 13 Fyrrverandi bæjarfulltrúi

Heiti lista: L listinn bæjarlisti Akureyrar

Listabókstafur: L

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Halla Björk Reynisdóttir Brekkugötu 27b Flugumferðarstjóri
2 Andri Teitsson Klettagerði 4 Verkfræðingur
3 Hildur Betty Kristjánsdóttir Mánahlíð 5 Menntunarfræðingur
4 Þorgeir Rúnar Finnsson Furulundi 4i Deildarstjóri
5 Geir Kristinn Aðalsteinsson Tungusíðu 15 Mannauðsstjóri
6 Anna Fanney Stefánsdóttir Melasíðu 3e Sjúkraliði
7 Þorsteinn Hlynur Jónsson Fannagili 9 Athafnamaður
8 Anna Hildur Guðmundsdóttir Kringlumýri 6 Áfengis- og vímuefnaráðgjafi
9 Víðir Benediktsson Jötunfelli Skipstjóri
10 Brynhildur Pétursdóttir Víðimýri 2 Framkvæmdastjóri
11 Jón Þorvaldur Heiðarsson Stekkjagerði 6 Lektor
12 Guðrún Karítas Garðarsdóttir Gilsbakkavegi 13 Viðskiptafræðingur
13 Róbert Freyr Jónsson Norðurbyggð 9a Sölustjóri
14 Ragnheiður Lilja Bjarnadóttir Mánahlíð 4 Kennari
15 Maron Pétursson Lækjartúni 6 Slökkviliðs- og sjúkraflutningamaður
16 Birna Baldursdóttir Stekkartúni 21 Íþróttafræðingur
17 Helgi Snæbjarnarson Arnarsíðu 4d Pípulagningamaður
18 Ólöf Inga Andrésdóttir Stekkjartúni 27 Skólastjóri
19 Sæbjörg Sylvía Kristinsdóttir Norðurgötu 56 Rekstrarfræðingur
20 Matthías Rögnvaldsson Hrafnagilsstræti 22 Forseti bæjarstjórnar
21 Silja Dögg Baldursdóttir Brekatúni 8 Bæjarfulltrúi
22 Oddur Helgi Halldórsson Höfðahlíð 10 Blikksmíðameistari

Heiti lista: Miðflokkurinn Akureyri

Listabókstafur: M

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Hlynur Jóhannsson Fornagili 11 Stöðvarstjóri
2 Rósa Njálsdóttir Lerkilundi 2 Skrifstofukona
3 Karl Liljendal Hólmgeirsson Hafnarstræti 81 Nemi
4 Viðar Valdimarsson Munkaþverárstræti 34 Skrifstofumaður
5 Helgi Sveinbjörn Jóhannsson Háalundi 2 Starfsmaður flugþjónustu
6 Sigrún Elva Briem Einholti 24 Heilsunuddari
7 Jón Bragi Gunnarsson Stapasíðu 11c Viðskiptafræðingur
8 Sigríður Valdís Bergvinsdóttir Lönguhlíð 6 Hársnyrtimeistari
9 Stefán Örn Steinþórsson Ægisgötu 29 Bifvélavirki
10 Jóhanna Sólrún Norðfjörð Kotárgerði 11 Fjármálastjóri
11 Hjörleifur Hallgríms Herbertsson Skálateig 1 Framkvæmdastjóri
12 Regína Helgadóttir Stórholti 11 Bókari
13 Hannes Karlsson Lerkilundi 2 Framkvæmdastjóri
14 Sigríður Inga Pétursdóttir Skarðshlíð 36c Hjúkrunarfræðingur
15 Karl Egill Steingrímsson Ásvegi 28 Sjómaður
16 Þorvaldur Helgi Sigurpálsson Bjarkarlundi 3 Iðnaðarmaður
17 Berglind Bergvinsdóttir Vestursíðu 2a Leik- og grunnskólakennari
18 Hlíf Kjartansdóttir Ægisgötu 7 Húsmóðir
19 Úlfhildur Rögnvaldsdóttir Norðurbyggð 8 Fyrrverandi bæjarfulltrúi
20 Helga Kristjánsdóttir Sómatúni 33 Húsmóðir
21 Hákon Hákonarson Norðurbyggð 8 Vélvirki
22 Gerður Jónsdóttir Tungusíðu 27 Húsmóðir

Heiti lista: Píratar

Listabókstafur: P

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Halldór Arason Melasíðu 5p Starfsmaður í þjónustukjarna
2 Guðrún Ágústa Þórdísardóttir Norðurgötu 15 Viðskiptafræðingur
3 Hans Jónsson Hafnarstræti 23 Öryrki
4 Sævar Þór Halldórsson Hörpulundi 15 Landfræðingur og landvörður
5 Gunnar Ómarsson Mánahlíð 4 Rafvirki
6 Íris Hrönn Garðarsdóttir Grundargerði 7b Starfsmaður á rannsóknarstofu
7 Ingi Jóhann Friðjónsson Stórholti 5 Starfsmaður á leikskóla
8 Ingibjörg Þórðardóttir Kjarnagötu 31 Félagsráðgjafi
9 Vilhelmína Ingimundardóttir Tjarnarlundi 2a Öryrki
10 Margrét Urður Snædal Eyrarvegi 2 Þýðandi og prófarkalesari
11 Einar Árni Friðgeirsson Kjarnagötu 14 Starfsmaður á sambýli
12 Elín Karlsdóttir Melasíðu 5p Leikskólakennari
13 Einar Aðalsteinn Brynjólfsson Skálateigi 3 Sagnfræðingur
14 Hugrún Jónsdóttir Tröllagili 15 Öryrki
15 Steinar Sæmundsson Tjarnarlundi 7g Matreiðslumaður
16 Helgi Þorbjörn Svavarsson Byggðavegi 101f Verkefnastjóri
17 Einar Jóhann Tryggvason Akursíðu 4 Verkamaður
18 Jóhann Már Leifsson Keilusíðu 10h Starfsm. í þjónustukjarna
19 Dagfríður Ósk Gunnarsdóttir Hamratúni 36 Starfsm. á leikskóla
20 Baldur Jónsson Þingvallastræti 16 Upplýsingatæknifulltrúi
21 Hafrún Brynja Einarsdóttir Aðalstræti 3 Þjónustufulltrúi
22 Gunnar Torfi Benediktsson Hafnarstræti 30 Vélfræðingur

Heiti lista: Samfylkingin

Listabókstafur: S

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Hilda Jana Gísladóttir Grundargerði 8a Fjölmiðlakona
2 Dagbjört Elín Pálsdóttir Lönguhlíð 15 Bæjarfulltrúi
3 Heimir Haraldsson Pílutúni 4 Náms- og starfsráðgj.
4 Unnar Jónsson Byggðavegi 126 Forstöðumaður
5 Ólína Freysteinsdóttir Litluhlíð 4c Fjölskylduráðgjafi
6 Orri Kristjánsson Klettastíg 4c Háskólanemi
7 Friðbjörg J. Sigurjónsdóttir Munkaþverárstræti 34 Þjónustukj. f. geðfatl.
8 Ragnar Sverrisson Áshlíð 11 Kaupmaður
9 Margrét S. Benediktsdóttir Fannagili 13 Háskólanemi
10 Þorlákur Axel Jónsson Sporatúni 21 Háskólakennari
11 Sigríður Huld Jónsdóttir Vættagili 4 Skólameistari/bæjarftr.
12 Þorsteinn Kruger Skarðshlíð 25 Framhaldsskólakennari
13 Sif Sigurðardóttir Reynivöllum 2 Form. Þroskahjálpar
14 Árni Óðinsson Hafnarstræti 45 Form. Þórs
15 Valgerður S. Bjarnadóttir Vanabyggð 2h Dr.nemi
16 Haraldur Þór Egilsson Munkaþverárstræti 23 Safnstjóri
17 Valdís Anna Jónsdóttir Lyngholti 17 Viðskiptafræðingur
18 Þorgeir Jónsson Hólabraut 21 Starfsmaður áhaldahúsi
19 Ásdís Karlsdóttir Einilundi 4b Húsmóðir, fyrrum íþróttak.
20 Eiríkur Jónsson Undirhlíð 3 Verkfræðingur
21 Hreinn Pálsson Skálateig 3 Lögfræðingur
22 Sigríður Stefánsdóttir Suðurbyggð 4 Fyrrverandi bæjarfulltrúi

Heiti lista: Vinstri hreyfingin grænt framboð

Listabókstafur: V

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Sóley Björk Stefánsdóttir Holtagötu 9 Bæjarfulltrúi
2 Jana Salóme I. Jósepsdóttir Hafnarstræti 23 Söngkona og starfsm. á bílaleigu
3 Edward Hákon Huijbens Kringlumýri 35 Prófessor
4 Finnur Sigurðsson Klettastíg 12 Grafískur hönnuður
5 Þuríður Sólveig Árnadóttir Hjarðarlundi 1 Sjúkraþjálfari
6 Valur Sæmundsson Heiðarlundi 8h Kennari og tölvunarfræðingur
7 Ásrún Ýr Gestsdóttir Eyrarlandsvegi 12 Búfræðingur og starfar við umönnun
8 Hermann Ingi Arason Hamragerði 25 Framkvæmdastjóri
9 Alfa Dröfn Jóhannsdóttir Furulundi 2g Sérfræðingur í félagsmálum barna
10 Einar Gauti Helgason Skarðshlíð 15h Matreiðslunemi
11 Inga Elísabet Vésteinsdóttir Aðalstræti 2 Landfræðingur
12 Anna María Hjálmarsdóttir Eyrarlandsvegi 12 Ráðgjafi
13 Ólafur Kjartansson Aðalstræti 28 Vélvirki
14 Kristín Þóra Kjartansdóttir Hafnarstræti 90 Félagsfræðingur og framkvæmdastýra
15 Wolfgang Frosti Sahr Hamarstíg 10 Framhaldsskólakennari
16 Arnfríður Kjartansdóttir Vanabyggð 2a Sálfræðingur
17 Sigmundur Sigfússon Kringlumýri 3 Læknir
18 Hildur Friðriksdóttir Spítalavegi 13 Bókavörður og verkefnastjóri í VMA
19 Samúel Lúkas Rademaker Brekkugötu 35 Sjálfstætt starfandi
20 Dýrleif Skjóldal Arnarsíðu 4a Leikskólakennari og sundþjálfari
21 Guðmundur Ármann Sigurjónsson Kaupvangsstræti 14 Myndlistarmaður
22 Kristín Sigfúsdóttir Hjallalundi 20 Fyrrverandi bæjarfulltrúi
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira