Akureyrarkaupstaður
Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.
Heiti lista: Framsóknarflokkurinn
Listabókstafur: B
Númer á lista | Nafn frambjóðanda | Heimilisfang | Starfsheiti |
---|---|---|---|
1 | Guðmundur Baldvin Guðmundsson | Borgarhlíð 6 a | Bæjarfulltrúi og formaður bæjarráðs |
2 | Ingibjörg Ólöf Isaksen | Lögbergsgötu 5 | Framkvæmdastjóri og bæjarfulltrúi |
3 | Gunnfríður Elín Hreiðarsdóttir | Eiðsvallagötu 26 | Búfjárerfðafræðingur |
4 | Tryggvi Már Ingvason | Kringlumýri 9 | Landmælingaverkfræði MSc |
5 | Sunna Hlín Jóhannesdóttir | Valagili 14 | Framhaldsskólakennari |
6 | Jóhannes Gunnar Bjarnason | Grundargerði 1d | Íþróttakennari og fv. bæjarfulltrúi |
7 | Halldóra Kristín Hauksdóttir | Litluhlíð 2h | Lögmaður |
8 | Sverre Andreas Jakobsson | Skálatúni 8 | Viðskiptafræðingur og handboltaþjálfari |
9 | Óskar Ingi Sigurðsson | Áshlíð 12 | Rafmagnsiðnfræðingur og kennari |
10 | Anna Rakel Pétursdóttir | Hörpulundi 21 | Nemi og knattspyrnukona |
11 | Grétar Ásgeirsson | Byggðavegi 151 | Flokksstjóri og vélamaður |
12 | Katrín Ásgrímsdóttir | Sómatúni 3 | Garðyrkjufræðingur |
13 | Gunnar Þórólfsson | Skarðshlíð 38e | Verkamaður |
14 | Ólöf Rún Pétursdóttir | Hjallalundi 13h | Nemi |
15 | Siguróli Magni Sigurðsson | Dalsgerði 4b | Sagnfræðingur |
16 | Ragnhildur Hjaltadóttir | Gerðubergi | Umboðsmaður |
17 | Árni Gísli Magnússon | Akursíðu 4 | Sölumaður |
18 | Petrea Ósk Sigurðardóttir | Engimýri 10 | Leikskólakennari |
19 | Guðrún Sigfríð Rúnarsdóttir | Dalsgerði 2b | Bókari |
20 | Ólafur Ásgeirsson | Hafnarstræti 24 | Aðstoðaryfirlögregluþjónn emeritus |
21 | María Ingadóttir | Ljómatúni 5 | Bókari |
22 | Páll H. Jónsson | Brekkugötu 38 | Eldri borgari |
Heiti lista: Sjálfstæðisflokkurinn
Listabókstafur: D
Númer á lista | Nafn frambjóðanda | Heimilisfang | Starfsheiti |
---|---|---|---|
1 | Gunnar Gíslason | Hraungerði 4 | Bæjarfulltrúi |
2 | Eva Hrund Einarsdóttir | Lerkilundi 30 | Bæjarfulltrúi |
3 | Þórhallur Jónsson | Eikarlundi 25 | Verslunarmaður |
4 | Lára Halldóra Eiríksdóttir | Stapasíðu 9 | Grunnskólakennari |
5 | Berglind Ósk Guðmundsdóttir | Ásatúni 36 | Laganemi |
6 | Þórhallur Harðarson | Hólatúni 6 | Mannauðsstjóri |
7 | Elías Gunnar Þorbjörnsson | Borgarsíðu 25 | Skólastjóri |
8 | Þórunn Sif Harðardóttir | Byggðavegi 154 | Starfsmannastjóri |
9 | Sigurjón Jóhannesson | Ránargötu 3 | Verkfræðingur |
10 | Marsilía Dröfn Sigurðardóttir | Kjarnagötu 12 | Fjármálastjóri |
11 | Kristján Blær Sigurðsson | Grenilundi 5 | Framhaldsskólakennari |
12 | Guðný Friðriksdóttir | Hólatúni 4 | Framkvæmdastjóri hjúkrunar |
13 | Björn Ómar Sigurðarson | Ásatúni 28 | Byggingarverktaki |
14 | Axel Darri Þórhallsson | Eikarlundi 25 | Viðskiptafræðinemi |
15 | Heiðdís Austfjörð Óladóttir | Sólvöllum 1 | Förðunarmeistari |
16 | Guðmundur Þ. Jónsson | Jörvabyggð 11 | Skipstjóri |
17 | Svava Þórhildur Hjaltalín | Vanabyggð 1 | Grunnskólakennari |
18 | Jens Kristján Guðmundsson | Ásatúni 46 | Læknir |
19 | Aron Elí Gíslason | Eikarlundi 18 | Framhaldsskólanemi |
20 | Erla Björnsdóttir | Byggðavegi 103 | Hjúkrunarfræðingur |
21 | Elín Margrét Hallgrímsdóttir | Hörpulundi 17 | Fyrrverandi bæjarfulltrúi |
22 | Þóra Ákadóttir | Espilundi 13 | Fyrrverandi bæjarfulltrúi |
Heiti lista: L listinn bæjarlisti Akureyrar
Listabókstafur: L
Númer á lista | Nafn frambjóðanda | Heimilisfang | Starfsheiti |
---|---|---|---|
1 | Halla Björk Reynisdóttir | Brekkugötu 27b | Flugumferðarstjóri |
2 | Andri Teitsson | Klettagerði 4 | Verkfræðingur |
3 | Hildur Betty Kristjánsdóttir | Mánahlíð 5 | Menntunarfræðingur |
4 | Þorgeir Rúnar Finnsson | Furulundi 4i | Deildarstjóri |
5 | Geir Kristinn Aðalsteinsson | Tungusíðu 15 | Mannauðsstjóri |
6 | Anna Fanney Stefánsdóttir | Melasíðu 3e | Sjúkraliði |
7 | Þorsteinn Hlynur Jónsson | Fannagili 9 | Athafnamaður |
8 | Anna Hildur Guðmundsdóttir | Kringlumýri 6 | Áfengis- og vímuefnaráðgjafi |
9 | Víðir Benediktsson | Jötunfelli | Skipstjóri |
10 | Brynhildur Pétursdóttir | Víðimýri 2 | Framkvæmdastjóri |
11 | Jón Þorvaldur Heiðarsson | Stekkjagerði 6 | Lektor |
12 | Guðrún Karítas Garðarsdóttir | Gilsbakkavegi 13 | Viðskiptafræðingur |
13 | Róbert Freyr Jónsson | Norðurbyggð 9a | Sölustjóri |
14 | Ragnheiður Lilja Bjarnadóttir | Mánahlíð 4 | Kennari |
15 | Maron Pétursson | Lækjartúni 6 | Slökkviliðs- og sjúkraflutningamaður |
16 | Birna Baldursdóttir | Stekkartúni 21 | Íþróttafræðingur |
17 | Helgi Snæbjarnarson | Arnarsíðu 4d | Pípulagningamaður |
18 | Ólöf Inga Andrésdóttir | Stekkjartúni 27 | Skólastjóri |
19 | Sæbjörg Sylvía Kristinsdóttir | Norðurgötu 56 | Rekstrarfræðingur |
20 | Matthías Rögnvaldsson | Hrafnagilsstræti 22 | Forseti bæjarstjórnar |
21 | Silja Dögg Baldursdóttir | Brekatúni 8 | Bæjarfulltrúi |
22 | Oddur Helgi Halldórsson | Höfðahlíð 10 | Blikksmíðameistari |
Heiti lista: Miðflokkurinn Akureyri
Listabókstafur: M
Númer á lista | Nafn frambjóðanda | Heimilisfang | Starfsheiti |
---|---|---|---|
1 | Hlynur Jóhannsson | Fornagili 11 | Stöðvarstjóri |
2 | Rósa Njálsdóttir | Lerkilundi 2 | Skrifstofukona |
3 | Karl Liljendal Hólmgeirsson | Hafnarstræti 81 | Nemi |
4 | Viðar Valdimarsson | Munkaþverárstræti 34 | Skrifstofumaður |
5 | Helgi Sveinbjörn Jóhannsson | Háalundi 2 | Starfsmaður flugþjónustu |
6 | Sigrún Elva Briem | Einholti 24 | Heilsunuddari |
7 | Jón Bragi Gunnarsson | Stapasíðu 11c | Viðskiptafræðingur |
8 | Sigríður Valdís Bergvinsdóttir | Lönguhlíð 6 | Hársnyrtimeistari |
9 | Stefán Örn Steinþórsson | Ægisgötu 29 | Bifvélavirki |
10 | Jóhanna Sólrún Norðfjörð | Kotárgerði 11 | Fjármálastjóri |
11 | Hjörleifur Hallgríms Herbertsson | Skálateig 1 | Framkvæmdastjóri |
12 | Regína Helgadóttir | Stórholti 11 | Bókari |
13 | Hannes Karlsson | Lerkilundi 2 | Framkvæmdastjóri |
14 | Sigríður Inga Pétursdóttir | Skarðshlíð 36c | Hjúkrunarfræðingur |
15 | Karl Egill Steingrímsson | Ásvegi 28 | Sjómaður |
16 | Þorvaldur Helgi Sigurpálsson | Bjarkarlundi 3 | Iðnaðarmaður |
17 | Berglind Bergvinsdóttir | Vestursíðu 2a | Leik- og grunnskólakennari |
18 | Hlíf Kjartansdóttir | Ægisgötu 7 | Húsmóðir |
19 | Úlfhildur Rögnvaldsdóttir | Norðurbyggð 8 | Fyrrverandi bæjarfulltrúi |
20 | Helga Kristjánsdóttir | Sómatúni 33 | Húsmóðir |
21 | Hákon Hákonarson | Norðurbyggð 8 | Vélvirki |
22 | Gerður Jónsdóttir | Tungusíðu 27 | Húsmóðir |
Heiti lista: Píratar
Listabókstafur: P
Númer á lista | Nafn frambjóðanda | Heimilisfang | Starfsheiti |
---|---|---|---|
1 | Halldór Arason | Melasíðu 5p | Starfsmaður í þjónustukjarna |
2 | Guðrún Ágústa Þórdísardóttir | Norðurgötu 15 | Viðskiptafræðingur |
3 | Hans Jónsson | Hafnarstræti 23 | Öryrki |
4 | Sævar Þór Halldórsson | Hörpulundi 15 | Landfræðingur og landvörður |
5 | Gunnar Ómarsson | Mánahlíð 4 | Rafvirki |
6 | Íris Hrönn Garðarsdóttir | Grundargerði 7b | Starfsmaður á rannsóknarstofu |
7 | Ingi Jóhann Friðjónsson | Stórholti 5 | Starfsmaður á leikskóla |
8 | Ingibjörg Þórðardóttir | Kjarnagötu 31 | Félagsráðgjafi |
9 | Vilhelmína Ingimundardóttir | Tjarnarlundi 2a | Öryrki |
10 | Margrét Urður Snædal | Eyrarvegi 2 | Þýðandi og prófarkalesari |
11 | Einar Árni Friðgeirsson | Kjarnagötu 14 | Starfsmaður á sambýli |
12 | Elín Karlsdóttir | Melasíðu 5p | Leikskólakennari |
13 | Einar Aðalsteinn Brynjólfsson | Skálateigi 3 | Sagnfræðingur |
14 | Hugrún Jónsdóttir | Tröllagili 15 | Öryrki |
15 | Steinar Sæmundsson | Tjarnarlundi 7g | Matreiðslumaður |
16 | Helgi Þorbjörn Svavarsson | Byggðavegi 101f | Verkefnastjóri |
17 | Einar Jóhann Tryggvason | Akursíðu 4 | Verkamaður |
18 | Jóhann Már Leifsson | Keilusíðu 10h | Starfsm. í þjónustukjarna |
19 | Dagfríður Ósk Gunnarsdóttir | Hamratúni 36 | Starfsm. á leikskóla |
20 | Baldur Jónsson | Þingvallastræti 16 | Upplýsingatæknifulltrúi |
21 | Hafrún Brynja Einarsdóttir | Aðalstræti 3 | Þjónustufulltrúi |
22 | Gunnar Torfi Benediktsson | Hafnarstræti 30 | Vélfræðingur |
Heiti lista: Samfylkingin
Listabókstafur: S
Númer á lista | Nafn frambjóðanda | Heimilisfang | Starfsheiti |
---|---|---|---|
1 | Hilda Jana Gísladóttir | Grundargerði 8a | Fjölmiðlakona |
2 | Dagbjört Elín Pálsdóttir | Lönguhlíð 15 | Bæjarfulltrúi |
3 | Heimir Haraldsson | Pílutúni 4 | Náms- og starfsráðgj. |
4 | Unnar Jónsson | Byggðavegi 126 | Forstöðumaður |
5 | Ólína Freysteinsdóttir | Litluhlíð 4c | Fjölskylduráðgjafi |
6 | Orri Kristjánsson | Klettastíg 4c | Háskólanemi |
7 | Friðbjörg J. Sigurjónsdóttir | Munkaþverárstræti 34 | Þjónustukj. f. geðfatl. |
8 | Ragnar Sverrisson | Áshlíð 11 | Kaupmaður |
9 | Margrét S. Benediktsdóttir | Fannagili 13 | Háskólanemi |
10 | Þorlákur Axel Jónsson | Sporatúni 21 | Háskólakennari |
11 | Sigríður Huld Jónsdóttir | Vættagili 4 | Skólameistari/bæjarftr. |
12 | Þorsteinn Kruger | Skarðshlíð 25 | Framhaldsskólakennari |
13 | Sif Sigurðardóttir | Reynivöllum 2 | Form. Þroskahjálpar |
14 | Árni Óðinsson | Hafnarstræti 45 | Form. Þórs |
15 | Valgerður S. Bjarnadóttir | Vanabyggð 2h | Dr.nemi |
16 | Haraldur Þór Egilsson | Munkaþverárstræti 23 | Safnstjóri |
17 | Valdís Anna Jónsdóttir | Lyngholti 17 | Viðskiptafræðingur |
18 | Þorgeir Jónsson | Hólabraut 21 | Starfsmaður áhaldahúsi |
19 | Ásdís Karlsdóttir | Einilundi 4b | Húsmóðir, fyrrum íþróttak. |
20 | Eiríkur Jónsson | Undirhlíð 3 | Verkfræðingur |
21 | Hreinn Pálsson | Skálateig 3 | Lögfræðingur |
22 | Sigríður Stefánsdóttir | Suðurbyggð 4 | Fyrrverandi bæjarfulltrúi |
Heiti lista: Vinstri hreyfingin grænt framboð
Listabókstafur: V
Númer á lista | Nafn frambjóðanda | Heimilisfang | Starfsheiti |
---|---|---|---|
1 | Sóley Björk Stefánsdóttir | Holtagötu 9 | Bæjarfulltrúi |
2 | Jana Salóme I. Jósepsdóttir | Hafnarstræti 23 | Söngkona og starfsm. á bílaleigu |
3 | Edward Hákon Huijbens | Kringlumýri 35 | Prófessor |
4 | Finnur Sigurðsson | Klettastíg 12 | Grafískur hönnuður |
5 | Þuríður Sólveig Árnadóttir | Hjarðarlundi 1 | Sjúkraþjálfari |
6 | Valur Sæmundsson | Heiðarlundi 8h | Kennari og tölvunarfræðingur |
7 | Ásrún Ýr Gestsdóttir | Eyrarlandsvegi 12 | Búfræðingur og starfar við umönnun |
8 | Hermann Ingi Arason | Hamragerði 25 | Framkvæmdastjóri |
9 | Alfa Dröfn Jóhannsdóttir | Furulundi 2g | Sérfræðingur í félagsmálum barna |
10 | Einar Gauti Helgason | Skarðshlíð 15h | Matreiðslunemi |
11 | Inga Elísabet Vésteinsdóttir | Aðalstræti 2 | Landfræðingur |
12 | Anna María Hjálmarsdóttir | Eyrarlandsvegi 12 | Ráðgjafi |
13 | Ólafur Kjartansson | Aðalstræti 28 | Vélvirki |
14 | Kristín Þóra Kjartansdóttir | Hafnarstræti 90 | Félagsfræðingur og framkvæmdastýra |
15 | Wolfgang Frosti Sahr | Hamarstíg 10 | Framhaldsskólakennari |
16 | Arnfríður Kjartansdóttir | Vanabyggð 2a | Sálfræðingur |
17 | Sigmundur Sigfússon | Kringlumýri 3 | Læknir |
18 | Hildur Friðriksdóttir | Spítalavegi 13 | Bókavörður og verkefnastjóri í VMA |
19 | Samúel Lúkas Rademaker | Brekkugötu 35 | Sjálfstætt starfandi |
20 | Dýrleif Skjóldal | Arnarsíðu 4a | Leikskólakennari og sundþjálfari |
21 | Guðmundur Ármann Sigurjónsson | Kaupvangsstræti 14 | Myndlistarmaður |
22 | Kristín Sigfúsdóttir | Hjallalundi 20 | Fyrrverandi bæjarfulltrúi |
Var efnið hjálplegt?
Takk fyrir
Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.