Hoppa yfir valmynd

Dalvíkurbyggð

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: B-listi Framsóknar og félagshyggjufólks í Dalvíkurbyggð

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Katrín Sigurjónsdóttir Sunnubraut 2 Framkvæmdastjóri
2 Jón Ingi Sveinsson Ytra-Kálfskinni Framkvæmdastjóri
3 Þórhalla Franklín Karlsdóttir Svarfaðarbraut 4 Þroskaþjálfi
4 Felix Rafn Felixson Hjarðarslóð 1f Viðskiptafræðingur
5 Jóhannes Tryggvi Jónsson Karlsrauðatorgi 22 Sjúkraflutningamaður/bakari
6 Lilja Guðnadóttir Skógarhólum 22 Hjúkrunarfræðingur/ljósmóðir
7 Tryggvi Kristjánsson Böggvisbraut 19 Verslunarstjóri
8 Kristinn Bogi Antonsson Hólavegi 19 Viðskiptastjóri
9 Monika Margrét Stefánsdóttir Ægisgötu 5 MA í heimskautarétti
10 Sigvaldi Gunnlaugsson Hofsárkoti Vélvirki
11 Hólmfríður Margrét Sigurðardóttir Ásgarði Glerlistakona
12 Guðrún Erna Rúdólfsdóttir Öldugata 12 Verslunarstjóri
13 Eydís Arna Hilmarsdóttir Öldugötu 6 Sjúkraliði
14 Atli Friðbjörnsson Hóli Bóndi og fyrrv. oddviti

Heiti lista: D-listi Sjálfstæðisfélags Dalvíkurbyggðar og óháðra

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Gunnþór Eyfjörð Gunnþórsson Dalbraut 10 Sveitarstjórnarfulltrúi/skólastjóri
2 Þórunn Andrésdóttir Aðalbraut 6 Móttökuritari
3 Valdemar Þór Viðarsson Ásvegi 7 Sveitarstjórnarfulltrúi/ökukennari
4 Sigríður Jódís Gunnarsdóttir Stórhólsvegi 4 Snyrtifræðingur/flugnemi
5 Haukur Arnar Gunnarsson Mímisvegi 30 Viðskiptastjóri
6 Eva Björg Guðmundsdóttir Skógarhólum 14 Hjúkrunarfræðingur
7 Júlíus Magnússon Böggvisbraut 6 Sjómaður/matartæknir
8 Birta Dís Jónsdóttir Mímisvegi 32 Starfsmaður í verslun/nemi
9 Garðar Már Garðarsson Karlsbraut 15 Nemi/knattspyrnumaður
10 Dana Jóna Sveinsdóttir Ægisgötu 5 Húsmóðir
11 Gunnar Eiríksson Karlsrauðatorgi 26 Aðstoðarverkstjóri
12 Rúna Kristín Sigurðardóttir Mímisvegi 30 Alþjl. viðskiptafr./launafulltrúi
13 Guðbjörg Anna Óladóttir Karslbraut 25 Starfsmaður í verslun
14 Björgvin Gunnlaugsson Sunnubraut 9 Fyrrv. skipstjóri/lífeyrisþegi

Heiti lista: J-listi, óháð framboð

Listabókstafur: J

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Guðmundur St. Jónsson Hólavegi 17 Framkvæmdastjóri og bæjarfulltrúi
2 Dagbjört Sigurpálsdóttir Brimnesbraut 23 Umsjónarm. Apótekarans og sjúkraliði
3 Kristján Eldjárn Hjartarson Tjörn Byggingarfræðingur
4 Katrín Sif Ingvarsdóttir Reynihólum 6 Deildarstjóri við leikskóla
5 Magni Þór Óskarsson Reynihólum 3 Kennari við Dalvíkurskóla
6 Júlíana Kristjánsdóttir Brimnesbraut 25 Starfsmaður Blágrýtis og sjúkraliði
7 Marinó Þorsteinsson Öldugötu 3 Bifvélavirki
8 Helga Íris Ingólfsdóttir Mímisvegi 8 Verkefnastjóri og umhverfisskipulagsfræðingur
9 Emil Einarsson Lækjarstíg 3 Starfsmaður íþróttamiðstöðvar og málari
10 Ella Vala Ármannsdóttir Böggvisstöðum Kennari við Tónlistarskólann á Tröllaskaga og hornleikari
11 Snæþór Arnþórsson Böggvisbraut 21 Atvinnurekandi í ferðaþjónustu og sjúkraflutningsmaður
12 Ingunn Magnúsdóttir Skógarhólum 23d Starfsmaður félagsþjónustu
13 Óskar Snæberg Gunnarsson Dæli Bóndi
14 Kolbrún Pálsdóttir Ásvegi 4 Formaður félags eldri borgara
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira