Hoppa yfir valmynd

Norðurþing

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Listi Framsóknar- og félagshyggjufólks

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Hjálmar Bogi Hafliðason Garðarsbraut 53, Húsavík Kennari
2 Hrund Ásgeirsdóttir Hóli, Kelduhverfi Kennari
3 Bergur Elías Ágústsson Ketilsbraut 23, Húsavík Verkefnastjóri
4 Bylgja Steingrímsdóttir Stórhóli 77, Húsavík Sjúkraliði
5 Heiðar Hrafn Halldórsson Höfðabrekku 12, Húsavík Ferðamálafr.
6 Eiður Pétursson Lyngholti 5, Húsavík Vélfræðingur
7 Lilja Skarphéðinsdóttir Baughóli 21, Húsavík Ljósmóðir
8 Aðalgeir Bjarnason Stekkjarholti 12, Húsavík Sjómaður
9 Hróðný Lund Baughóli 44, Húsavík Félagsmálastjóri
10 Sigurveinn Hreinsson Brúnagerði 5, Húsavík Múrari
11 Gísli Þór Briem Tjarnarholti 8, Raufarhöfn Sjálfst. atvinnurekandi
12 Jana Björg Róbertsdóttir Baughóli 62, Húsavík Leikskólaliði
13 Unnsteinn Ingi Júlíusson Baldursbrekku 3, Húsavík Læknir
14 Eva Matthildur Benediktsdóttir Lyngbrekku 17, Húsavík Nemi
15 Sigíður Benediktsdóttir Boðagerði 4, Kópaskeri Bankastarfsmaður
16 Jónas Þór Viðarsson Árdal, Kelduhverfi Bóndi
17 Áslaug Guðmundsdóttir Stórhóli 21, Húsavík Íþróttakennari
18 Gunnlaugur Stefánsson Laugarholti 7c, Húsavík Framkvæmdastjóri

Heiti lista: Sjálfstæðisflokkurinn

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Kristján Þór Magnússon Laugarbrekku 20, Húsavík Sveitarstjóri
2 Helena Eydís Ingólfsdóttir Stórhóli 29, Húsavík Verkefnastj. hjá Þekkingarn. Þingeyinga
3 Örlygur Hnefill Örlygsson Höfðabrekku 29a, Húsavík Sveitarstjórnarf./leiðbeinandi í leikskóla
4 Heiðbjört Þóra Ólafsdóttir Hveravöllum 1, Reykjahverfi Garðyrkjubóndi á Hveravöllum
5 Birna Ásgeirsdóttir Stakkholti 1, Húsavík Starfsm. hjá Þekkingarn. Þingeyinga
6 Kristinn Jóhann Lund Baughóli 34, Húsavík Húsasmiður
7 Stefán Jón Sigurgeirsson Lyngholti 8, Húsavík Sveitarstjórnarfulltrúi/fjármálastjóri
8 Jóhanna S. Kristjánsdóttir Litlagerði 6, Húsavík Verkefnastjóri hjúkrunar HSN
9 Hilmar Kári Þráinsson Reykjavöllum, Reykjahverfi Bóndi
10 Karólína Kristín Gunnlaugsdóttir Ásgarðsvegi 11, Húsavík Viðskiptafræðingur
11 Sigurgeir Höskuldsson Heiðargerði 9, Húsavík Vöruþróunarstjóri/matvælafræðingur
12 Hugrún Elva Þorgeirsdóttir Lindarholti 4, Raufarhöfn Fiskvinnslukona
13 Oddur Vilhelm Jóhannsson Uppsalavegi 18, Húsavík Útgerðarmaður
14 Katarzyna Maria Cieslukowska Mararbraut 21, Húsavík Starfsmaður hjá Hvammi
15 Sigurjón Steinsson Hrísateigi 6, Húsavík Framkvæmdastjóri GeoSea
16 Elísa Björk Elmarsdóttir Stórhóli 45, Húsavík Bókari
17 Arnar Guðmundsson Stórhóli 23, Húsavík Ráðgjafi hjá Sjóvá
18 Olga Gísladóttir Núpi, Öxarfirði Sveitarstjórnarfulltrúi/verkstjóri

Heiti lista: Listi samfélagsins

Listabókstafur: E

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Guðbjartur Ellert Jónsson Heiðargerði 23, Húsavík Viðskiptafræðingur
2 Hafrún Olgeirsdóttir Sólbrekku 4, Húsavík Lögfræðingur
3 Kristján Friðrik Sigurðsson Uppsalavegi 22, Húsavík Fiskeldisstjóri
4 Elís Orri Guðbjartsson Heiðargerði 23, Húsavík Alþjóðastjórnmálafræðingur
5 Davíð Þórólfsson Höfðabrekku 27, Húsavík Húsasmiður
6 Arna Ýr Arnarsdóttir Garðarsbraut 51b, Húsavík Skrifstofu- og fjármálastjóri
7 Þorgrímur Jónsson Sólbrekku 6, Húsavík Atvinnubílstjóri
8 Unnur Sigurðardóttir Lyngholti 1, Húsavík Grunnskólakennari
9 Hafþór Hermannsson Hjarðarhóli 16, Húsavík Nemi
10 Ásta Hermannsdóttir Höfðabrekku 11, Húsavík Vörustjóri
11 Jónas Emilsson Heiðargerði 11, Húsavík Veitingamaður
12 Þorgrímur Jóel Þórðarson Garðarsbraut 83, Húsavík Skipstjóri
13 Bergur Jónmundsson Stórhóli 8, Húsavík Bankastarfsmaður
14 Sigríður Axelsdóttir Höfðavegi 22, Húsavík Veitingastjóri
15 Björn Sigurðsson Útgarði 4, Húsavík Framkvæmdastjóri
16 Svava Hlín Arnarsdóttir Hveravöllum 3, Reykjahverfi Framkvæmdastjóri
17 Sveinn Birgir Hreinsson Stekkjarholti 4, Húsavík Húsavörður
18 Guðmundur A. Hólmgrímsson Baughóli 56, Húsavík Útgerðarmaður

Heiti lista: Samfylkingin og annað félagshyggjufólk

Listabókstafur: S

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Silja Jóhannesdóttir Garðarsbraut 71, Húsavík Verkefnastjóri
2 Benóný Valur Jakobsson Stórhóli 19, Húsavík Verslunarmaður
3 Bjarni Páll Vilhjálmsson Saltvík, Húsavík Ferðaþjónustubóndi
4 Ágústa Tryggvadóttir Baldursbrekku 9, Húsavík Hjúkrunarfræðingur
5 Jóna Björk Gunnarsdóttir Grundargarði 6, Húsavík Mannfræðingur
6 Jónas Hreiðar Einarsson Baughóli 44, Húsavík Rafvirki
7 Rebekka Ásgeirsdóttir Reykjaheiðarvegi 4, Húsavík Hjúkrunarfræðingur
8 Kjartan Páll Þórarinsson Sólbrekku 11, Húsavík Íþrótta- og tómst.fulltrúi
9 Berglind Pétursdóttir Stórhóli 73, Húsavík Viðskiptafræðingur
10 Gunnar Illugi Sigurðsson Vallholtsvegi 7, Húsavík Hljómlistamaður
11 Bryndís Sigurðardóttir Klifagötu 8, Kópaskeri Verkefnastjóri
12 Guðmundur Árni Stefánsson Hjarðarhóli 22, Húsavík Vélfræðinemi
13 Ruth Ragnarsdóttir Grundargarði 4, Húsavík Aðstoðarleikskólakennari
14 Jónas Friðrik Guðnason Aðalbraut 53, Raufarhöfn Bókavörður
15 Jóna Björg Anarsdóttir Túngötu 17a, Húsavík Verslunareigandi/förðunarfr.
16 Þorgrímur Sigurjónsson Grundargarði 1, Húsavík Verkamaður
17 Guðrún Kristinsdóttir Sólvöllum 6, Húsavík Grunnskólakennari
18 Hrólfur Þórhallsson Garðarsbraut 40, Húsavík Skipstjóri

Heiti lista: Vinstri græn og óháðir

Listabókstafur: V

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Óli Halldórsson Uppsalavegi 8, Húsavík Forstöðumaður
2 Kolbrún Ada Gunnarsdóttir Túngötu 5, Húsavík Grunnskólakennari
3 Berglind Hauksdóttir Garðarsbraut 55, Húsavík Leikskólakennari
4 Sif Jóhannesdóttir Ketilsbraut 17, Húsavík Forstöðumaður
5 Guðmundur H. Halldórsson Baughóli 32, Húsavík Málarameistari
6 Röðull Reyr Kárason Uppsalavegi 9, Húsavík Þjónustufulltrúi
7 Nanna Steina Höskuldsdóttir Höfða, Raufarhöfn Verkefnastjóri/bóndi
8 Stefán L. Rögnvaldsson Leifsstöðum, Kópaskeri Bóndi
9 Aldey Traustadóttir Túngötu 2, Húsavík Hjúkrunarfræðingur
10 Guðrún Sædís Harðardóttir Skarðaborg, Reykjahverfi Grunnskólakennari
11 Selmdís Þráinsdóttir Höfðavegi 12, Húsavík Íþrótta- og heilsufr.
12 Silja Rún Stefánsdóttir Leifsstöðum, Kópaskeri Bústjóri
13 Aðalbjörn Jóhannsson Víðiholti 1, Reykjahverfi Verkamaður
14 Jóna Birna Óskarsdóttir Fossvöllum 6, Húsavík Leikskólaleiðbeinandi
15 Aðalsteinn Örn Snæþórsson Víkingavatni 1, Kópaskeri Líffræðingur
16 Sólveig Mikaelsdóttir Baughóli 26, Húsavík Sérkennsluráðgjafi
17 Trausti Aðalsteinsson Túngötu 2, Húsavík Framkvæmdastjóri
18 Þórhildur Sigurðardóttir Standbergi, Húsavík Kennari
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira