Hoppa yfir valmynd

Húnavatnshreppur

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: A-listi, Listi framtíðar í Húnavatnshreppi

Listabókstafur: A

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Jón Gíslason Stóra-Búrfelli Bóndi
2 Berglind Hlín Baldursdóttir Miðhúsum Kennari
3 Jóhanna Magnúsdóttir Ártúnum Bóndi
4 Þorleifur Ingvarsson Sólheimum Bóndi
5 Pálmi Gunnarsson Akri Bóndi
6 Guðrún Erla Hrafnsdóttir Skeggsstöðum Bóndi
7 Renate Janine Kemnitz Árholti Bóndi
8 Björn Benedikt Sigurðarson Guðlaugsstöðum Verkamaður
9 Guðrún Sigurjónsdóttir Auðkúlu 2 Stuðningsfulltrúi
10 Egill Herbertsson Haukagili Bóndi, verktaki
11 Hjálmar Þ. Ólafsson Kárdalstungu Forritari
12 Sigurjón Guðmundsson Rútsstöðum Bifreiðastjóri
13 Bjarni Ingólfsson Bollastöðum Bóndi
14 Björn Magnússon Hólabaki Fv. bóndi

Heiti lista: E-listi, Nýtt afl í Húnavatnshreppi

Listabókstafur: E

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Þóra Sverrisdóttir Stóru-Giljá Rekstrarfræðingur
2 Jón Árni Magnússon Steinnesi Bóndi
3 Ingibjörg Sigurðardóttir Auðólfsstöðum Bóndi
4 Birgir Þór Haraldsson Kornsá 2 Bóndi
5 Kristín Rós Sigurðardóttir Tindum Hjúkrunarfræðingur
6 Magnús Sigurjónsson Syðri-Brekku Kennari
7 Ragnheiður L. Jónsdóttir Ási Lífendafræðingur
8 Sigurður Árnason Syðri-Grund Bóndi
9 Maríannna Þorgrímsdóttir Holti Bóndi
10 Haukur Suska Garðarsson Hvammi Ferðaþjónustubóndi
11 Þorbjörg Pálsdóttir Norðurhaga Fulltrúi
12 Guðmann Ásgeir Halldórsson Holti 2 Búfræðingur
13 Maríanna Gestsdóttir Hnjúki Bóndi
14 Jakob Sigurjónsson Hóli Bóndi

Heiti lista: N-listi, Nýtt framboð í Húnavatnshreppi

Listabókstafur: N

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Ragnhildur Haraldsdóttir Stóradal Lögregluþjónn
2 Sverrir Þór Sverrisson Auðkúlu 3 Bóndi, verktaki
3 Þóra Margrét Lúthersdóttir Forsæludal Bóndi
4 Garðar Smári Óskarsson Eyvindarstöðum Búfræðingur
5 Víðir Már Gíslason Barkastöðum Bóndi
6 Ásgeir Ósmann Valdemarsson Auðkúlu 1 Bóndi, verktaki
7 Haraldur Páll Þórsson Brúarhlíð Vélstjóri
8 Óskar Eyvindur Óskarsson Steiná 2 Bóndi
9 Jóhann Hólmar Ragnarsson Grund Bóndi, járnsmiður
10 Finna Birna Finnsdóttir Köldukinn Bankastarfsmaður
11 Helgi Páll Gíslason Höllustöðum Bóndi
12 Borghildur Aðils. Bollastöðum Bóndi
13 Vilhjálmur Jónsson Holti Bóndi, sjómaður
14 Björn Björnsson Ytri-Löngumýri Bóndi
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira