Hoppa yfir valmynd

Rangárþing eystra

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Framsóknarmenn og aðrir framfarasinnar

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Lilja Einarsdóttir Króktún 5 hjúkrunarfræðingur
2 Benedikt Benediktsson Norðurgarður 22 framleiðslustjóri
3 Rafn Bergsson Hólmahjáleiga bóndi
4 Guri Hilstad Ólason Öldugerði 1 kennari
5 Bjarki Oddsson Nýbýlavegur 44 lögreglumaður
6 Þóra Kristín Þórðardóttir Hvolstún 2 snyrtifræðingur
7 Þórir Már Ólafsson Bollakot bóndi
8 Lea Birna Lárusdóttir Miðhús nemi
9 Sigurður Þór Þórhallsson Gilsbakki 3 starfsm. Íþróttamiðst.
10 Arnheiður Dögg Einarsdóttir Guðnastaðir náms- og starfsráðgjafi
11 Víðir Jóhannsson Hellishólar ferðaþjónustubóndi
12 Ágúst Jensson Butra bóndi
13 Heiðar Þór Sigurjónsson Efsta-Grund bóndi og smiður
14 Jóhanna Elín Gunnlaugsdóttir Stífla bóndi

Heiti lista: Sjálfstæðismenn og aðrir lýðræðissinnar

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Anton Kári Halldórsson Öldubakki 3 skipulags- og byggingarfulltr.
2 Elín Fríða Sigurðardóttir Gilsbakki 29a viðskiptafræðingur
3 Guðmundur Jón Viðarsson Skálakot bóndi
4 Harpa Mjöll Karlsdóttir Hvolstún 18 ferðaskipuleggjandi
5 Angelía Fjóla Vilhjálmsdóttir Hvolsvegur 18 hótelstjóri
6 Baldur Ólafsson Öldubakki 27 bílstjóri
7 Esther Sigurpálsdóttir Kross bóndi
8 Kristján Fr. Kristjánsson Kirkjulækjarkot iðn- og rekstrarfræðingur
9 Ingveldur Anna Sigurðardóttir Varmahlíð laganemi
10 Bragi Ágúst Lárusson Miðhús smiður
11 Ragnheiður Jónsdóttir Njálsgerði 8 nuddari
12 Páll Eggertsson Arngeirsstaðir bóndi
13 Heiða Björg Scheving Steinar V ferðaþjónustubóndi
14 Svavar Hauksson Hvolsvegur 12 ellilífeyrisþegi

Heiti lista: L-listinn, framboð óháðra

Listabókstafur: L

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Chistiane Leonor Bahner Vestri-Garðsauki lögmaður
2 Arnar Gauti Markússon Litlaland leiðsögumaður
3 Anna Runólfsdóttir Fljótsdalur 2 verkfræðingur/bóndi
4 Guðmundur Ólafsson Búland lífrænn bóndi
5 Þuríður Vala Ólafsdóttir Njálsgerði 6 grunnskólakennari
6 Guðgeir Óskar Ómarsson Öldubakki 35a leiðbeinandi leikskóla
7 Eyrún María Guðmundsdóttir Gilsbakki 26 íþróttaþjálfari/bóndi
8 Tómas Birgir Magnússon Vallnatún leiðsögumaður
9 Sara Ástþórsdóttir Álfhólar bóndi
10 Magnús Benónýsson Öldubakki 38b öryrki
11 Aníta Þorgerður Tryggvadóttir Hvolsvegur 11 íþróttafræðingur
12 Kristján Guðmundsson Hlíðarvegur 17 fyrrv. lögreglumaður
13 Sigurmundur Páll Jónsson Ormskot 1 verkefnastjóri
14 Hallur S. Björgvinsson Bjargarkot ráðgjafi
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira