Hoppa yfir valmynd

Vestmannaeyjabær

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Sjálfstæðisflokkur

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Hildur Sólveig Sigurðardóttir Hrauntúni 44 Sjúkraþjálfari
2 Helga Kristín Kolbeins Kirkjubæjarbraut 17 Skólameistari
3 Trausti Hjaltason Nýjabæjarbraut 8 a Framkvæmdastjóri
4 Eyþór Harðarson Hólagötu 38 Útgerðarstjóri
5 Elliði Vignisson Túngötu 11 Bæjarstjóri
6 Margrét Rós Ingólfsdóttir Áshamri 65 Félagsfræðingur
7 Sigursveinn Þórðarson Boðaslóð 25 Svæðisstjóri
8 Páll Marvin Jónsson Ásavegi 10 Framkvæmdastjóri
9 Andrea Guðjóns Jónasdóttir Hólagötu 45 Sjúkraliði
10 Gísli Stefánsson Hrauntúni 4 Æskulýðsfulltrúi
11 Agnes Stefánsdóttir Túngötu 15 Framhaldsskólanemi
12 Vignir Arnar Svafarsson Kirkjuvegi 66 Sjómaður
13 Klaudia Beata Wróbel Foldahrauni 40 b Nemi og túlkur
14 Bragi Ingiberg Ólafsson Kirkjuvegi 49 Eldri borgari

Heiti lista: Eyjalistinn

Listabókstafur: E

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Njáll Ragnarsson Hrauntúni 29 Sérfr. á Fiskistofu
2 Helga Jóhanna Harðardóttir Bessahrauni 14 Grunnskólakennari
3 Stefán Óskar Jónasson Illugagötu 52 a Verkstjóri
4 Arna Huld Sigurðardóttir Hásteinsvegi 60 Hjúkrunarfræðingur
5 Nataliya Ginzhul Faxastíg 4 Íþróttakennari
6 Guðjón Örn Sigtryggsson Hásteinsvegi 60 Bílstjóri
7 Lára Skæringsdóttir Búhamri 34 Grunnskólakennari
8 Haraldur Bergvinsson Kirkjubæjarbraut 4 Innkaupastjóri
9 Anton Örn Eggertsson Fjólugötu 13 Matreiðslumaður
10 Hafdís Ástþórsdóttir Helgafellsbraut 27 Hársnyrtir
11 Jónatan Guðni Jónsson Smáragötu 13 Grunnskólakennari
12 Drífa Þöll Arnarsdóttir Ásavegi 24 Húsmóðir
13 Guðlaugur Friðþórsson Brekastíg 35 Vélstjóri
14 Sólveig Adólfsdóttir Hraunslóð 1 Húsmóðir

Heiti lista: Fyrir Heimaey

Listabókstafur: H

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Íris Róbertsdóttir Búhamri 70 Fjármálastjóri/grunnskólakennari
2 Jóna Sigríður Guðmundsdóttir Birkihlíð 16 Framkvæmdastjóri/viðskiptafræðingur
3 Elís Jónsson Hátúni 6 Tæknifræðingur/vélstjóri
4 Guðmundur Ásgeirsson Birkihlíð 16 Endurskoðandi/fjárfestir
5 Hrefna Jónsdóttir Bröttugötu 6 Starfsmannastjóri/þroskaþjálfi
6 Sveinn Rúnar Valgeirsson Búastaðabraut 14 Skipstjóri
7 Kristín Hartmannsdóttir Bröttugötu 2 Gæðastjóri/tækniteiknari
8 Alfreð Alfreðsson Brekastíg 7 a Leiðsögumaður
9 Aníta Jóhannsdóttir Heiðarvegi 36 Skrifstofustjóri/viðskiptafræðingur
10 Hákon Jónsson Hrauntúni 35 Nemi
11 Guðný Halldórsdóttir Birkihlíð 23 Sjúkraliði
12 Styrmir Sigurðarson Hásteinsvegi 37 Bráðatæknir/yfirmaður sjúkrafl. á Suðurlandi
13 Emma Sigurgeirsdóttir Vídó Vestmannabraut 63 a Leikskólakennari
14 Leifur Gunnarsson Illugagötu 48 Eldri borgari
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira