Hoppa yfir valmynd

Grindavíkurbær

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Framsóknarfélag Grindavíkur

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Sigurður Óli Þorleifsson Víkurbraut 40 Sölustjóri
2 Ásrún Helga Kristinsdóttir Staðarhrauni 29 Grunnskólakennari/bæjarfulltrúi
3 Guðmundur Grétar Karlsson Vesturbraut 10 Framhaldsskólakennari
4 Þórunn Erlingsdóttir Suðurhópi 4 Íþróttafræðingur og kennari
5 Anton Kristinn Guðmundsson Víkurbraut 23 Matreiðslumeistari
6 Justyna Gronek Stamphólsvegi 3 Gæðastjóri
7 Hallur Jónas Gunnarsson Laut 14 Formaður Minja- og sögufélags Grindavíkur
8 Valgerður Jennýjardóttir Mánasundi 8 Leiðbeinandi
9 Páll Jóhann Pálsson Stafholti Útgerðarmaður og bæjarfulltrúi
10 Sigurveig Margrét Önundardóttir Austurhópi 18 Grunnskólakennari
11 Björgvin Björgvinsson Staðarhrauni 23 Húsasmíðameistari
12 Theódóra Káradóttir Austurhópi 21 Flugfreyja
13 Friðrik Björnsson Leynisbraut 7 Rafvirkjameistari
14 Kristinn Haukur Þórhallsson Austurvegi 5 Eldri borgari

Heiti lista: Sjálfstæðisflokkurinn í Grindavík

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Hjálmar Hallgrímsson Suðurvör 14 Lögreglumaður og forseti bæjarstjórnar
2 Birgitta H. Ramsey Káradóttir Selsvöllum 3 Viðskiptastjóri
3 Guðmundur L. Pálsson Ásabraut 11 Tannlæknir og bæjarfulltrúi
4 Jóna Rut Jónsdóttir Austurhópi 31 Sölufulltrúi og bæjarfulltrúi
5 Irmý Rós Þorsteinsdóttir Staðarhrauni 9 Þjónustustjóri
6 Gunnar Harðarson Austurhópi 11 Starfar við rafvirkjun
7 Margrét Kristín Pétursdóttir Austurhópi 12 Líftæknifræðingur
8 Garðar Alfreðsson Ásabraut 16 Flugmaður
9 Valgerður Söring Valmundsdóttir Hrauni Hafnarvörður
10 Sigurður Guðjón Gíslason Efrahópi 30 Viðskiptafræðingur
11 Ómar Davíð Ólafsson Bjarmalandi Verkstjóri
12 Teresa Birna Björnsdóttir Norðurhópi 16 Kennaranemi
13 Klara Halldórsdóttir Kirkjustíg 5 Sölustjóri
14 Vilhjálmur Árnason Vesturhópi 30 Alþingismaður

Heiti lista: Listi Grindvíkinga

Listabókstafur: G

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Kristín María Birgisdóttir Dalbraut 3 Kennari
2 Vilhjálmur R. Kristjánsson Selsvöllum 22 Tryggingaráðgjafi
3 Aníta B. Sveinsdóttir Ásabraut 15 Sjúkraliði
4 Gunnar Baldursson Efstahrauni 6 Sjúkraflutningamaður
5 Þórunn Alda Gylfadóttir Mánagötu 15 Kennari
6 Guðjón Magnússon Staðarvör 4 Pípulagningameistari
7 Sigríður Gunnarsdóttir Heiðarhrauni 22 Kennari
8 Steinberg Reynisson Skipastíg 18 Iðnaðarmaður
9 Angela Björg Steingrímsdóttir Borgarhrauni 15 Nemi
10 Þórir Sigfússon Staðarhrauni 54 Bókari
11 Steinunn Gestsdóttir Dalbraut 5 Starfsmaður í Víðihlíð
12 Steingrímur Kjartansson Borgarhrauni 15 Sjómaður
13 Guðveig Sigurðardóttir Iðavöllum 4 Eldri borgari
14 Lovísa H. Larsen Arnarhrauni 16 Framhaldsskólakennari

Heiti lista: Miðflokkurinn

Listabókstafur: M

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Hallfríður G. Hólmgrímsdóttir Laut 41 Skrifstofustjóri
2 Gunnar Már Gunnarsson Glæsivöllum 18b Umboðsmaður Sjóvá
3 Unnar Ástbjörn Magnússon Hraunbraut 3 Vélsmiður
4 Páll Gíslason Leynisbrún 17 Verktaki
5 Auður Arna Guðfinnsdóttir Hraunbraut 4 Verkakona
6 Magnús Már Jakobsson Heiðarhrauni 9 Formaður Verkalýðsfélags  Grindavíkur
7 Gerða Kristín Hammer Efrahópi 21 Stuðningsfulltrúi í Hópsskóla
8 Ásta Agnes Jóhannesdóttir Leynisbrún 17 Skrúðgarðyrkjumeistari

Heiti lista: Samfylkingin

Listabókstafur: S

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Páll Valur Björnsson Suðurvör 13 Kennari og varaþingmaður
2 Marta Sigurðardótitr Hellubraut 10 Viðskiptastjóri og bæjarfulltrúi
3 Alexander Veigar Þórarinsson Laut 14 Kennari og knattspyrnumaður
4 Erna Rún Magnúsdóttir Fornuvör 6 Nuddari
5 Sigurður Enoksson Heiðarhrauni 13 Bakarameistari
6 Bergþóra Gísladóttir Stamphólsvegi 3 Framleiðslustjóri
7 Björn Olsen Daníelsson Baðsvöllum 25 Flugvirki
8 Ólöf Helga Pálsdóttir Ásabraut 16 Þjálfari
9 Siggeir F. Ævarsson Hólavöllum 3 Upplýsinga- og skjalafulltrúi
10 Hrafnhildur Anna Kroknes Sigurðardóttir Heiðarhrauni 13 Bakari og konditor
11 Benedikt Páll Jónsson Suðurvör 11 Stýrimaður
12 Ingigerður Gísladóttir Austurhópi 33 Leikskólakennari
13 Hildur Sigurðardóttir Norðurvör 7 Eldri borgari
14 Sigurður Gunnarsson Laut 35 Vélstjóri

Heiti lista: Rödd unga fólksins

Listabókstafur: U

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Helga Dís Jakobsdóttir Sólvöllum 2 Viðskiptafræðingur
2 Sævar Þór Birgisson Austurhópi 10 Hagfræðinemi
3 Sigríður Etna Marinósdóttir Árnastíg 21 Tómstunda- og félagsmálafræðingur
4 Bjarni Þórarinn Hallfreðsson Sunnubraut 7 Sagnfræðingur
5 Lilja Ósk Sigmarsdóttir Leynisbrún 8 Tækniteiknari
6 Ingi Steinn Ingvarsson Suðurhópi 1 Framhaldsskólanemi
7 Inga Fanney Rúnarsdóttir Ásabraut 14 Stuðningsfulltrúi
8 Viktor B. Brynjarsson Ásvöllum 9 Námsmaður
9 Alexandra Marý Hauksdóttir Ásabraut 16 Leiðbeinandi/leikskólafræðinemi
10 Kolbrún Dögg Ólafsdóttir Glæsivöllum 20a Framhaldsskólanemi
11 Dagbjört Arnþórsdóttir Skipastíg 9 Framhaldsskólanemi
12 Rósey Kristjánsdóttir Baðsvöllum 15 Umsjónakennari
13 Milos Jugovic Stamphólsvegi 3 Knattspyrnuþjálfari
14 Kári Hartmannsson Árnastíg 11 Eldri borgari
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira