Hoppa yfir valmynd

Reykjanesbær

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Frjálst afl

Listabókstafur: Á

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Gunnar Þórarinsson Vallarás 2 Bæjarfulltrúi og viðskiptafræðingur
2 Jasmina Crnac Ásgarður 2 Háskólanemi
3 Íris Ósk Kristjánsdóttir Ránarvellir 14 Byggingafræðingur og fjármálastjóri
4 Alexander Ragnarsson Gónhóll 11 Húsasmíðameistari
5 Rósa Björk Ágústsdóttir Skógarbraut 930 Landamæravörður
6 Albert Gibowicz Fífumói 5c Bílasali
7 Guðbjörg Ingimundardóttir Drangavellir 3 Sérkennari
8 Gunnar Jón Ólafsson Súlutjörn 27 Slökkviliðs- og sjúkraflutningamaður
9 Guðrún Pálsdóttir Tunguvegur 5 Ljósmóðir
10 Jóhannes Albert Kristbjörnsson Melavegur 3 Lögfræðingur
11 Arnar Páll Guðmundsson Svölutjörn 35 Viðskiptafræðingur
12 Þórunn Benediktsdóttir Freyjuvellir 6 Hjúkrunarfræðingur
13 Þórður Karlsson Borgarvegur 31 Rafvirki og öryggisvörður
14 Elínborg Ósk Jensdóttir Kirkjuvegur 10 Lögfræðingur
15 Stefán Geirsson Skógarbraut 917 Matreiðslumaður
16 Hólmfríður Karlsdóttir Gónhóll 23 Grunnskólakennari
17 Guðmundur Kristinn Árnason Sunnubraut 42 Vélvirki
18 Sólveig Silfá Karlsdóttir Hamradalur 8 Grunnskólakennari
19 Bryndís Guðmundsdóttir Þverholt 14 Flugfreyja
20 Berglind Þorsteinsdóttir Klettás 27 Tollvörður
21 Baldur Rafn Sigurðsson Starmói 6 Sóknarprestur
22 Elín Rós Bjarnadóttir Leirdalur 42 Bæjarfulltrúi, flugfreyja og jógakennari

Heiti lista: Framsóknarflokkur

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Jóhann Friðrik Friðriksson Skólavegur 38 Lýðheilsufræðingur
2 Díana Hilmarsdóttir Nónvarða 3 Forstöðumaður Bjargarinnar
3 Halldóra Fríða Þorvaldsdóttir Háaleiti 17 Kennsluráðgjafi
4 Trausti Arngrímsson Norðurgarður 7 Viðskiptafræðingur
5 Bjarni Páll Tryggvason Mánagata 11 Flugumferðarstjóri
6 Eva Stefánsdóttir Faxabraut 73 Viðskiptafræðingur
7 Sigurður Guðjónsson Kirkjuteigur 19 Löggiltur bifreiðasali
8 Halldór Ármannsson Svölutjörn 54 Útgerðarmaður
9 Magnea Herborg Björnsdóttir Suðurgarður 22 Leikskólakennari
10 Jóhanna María Kristinsdóttir Smáratún 14 Söngkona
11 Andri Fannar Freysson Brekkustígur 35b Tölvunarfræðingur
12 Aðalheiður Halldórsdóttir Fjörubraut 1223 Grunnskólakennari
13 Guðmundur Stefán Gunnarsson Mardalur 7 Ráðgjafi á velferðarsviði
14 Drífa Jóna Sigfúsdóttir Hamragarður 2 Fyrr. forseti bæjarstjórnar
15 Róbert Jóhann Guðmundsson Gónhóll 36 Málarameistari
16 Andrea Ásgrímsdóttir Reykjanesvegur 52 PGA gólfkennari
17 Hólmfríður Guðmundsdóttir Lyngholt 9 Hússtjórnarkennari
18 Valgeir Freyr Sverrisson Melavegur 21 Knattspyrnuþjálfari
19 Ólafía Guðrún Lóa Bragadóttir Hátún 28 Tollvörður
20 Oddný J. B. Mattadóttir Mávabraut 1a Húsmóðir
21 Ingvi Þór Hákonarson Borgarvegur 27 Slökkviliðs- og sjúkraflutningamaður
22 Kristinn Þór Jakobsson Smáratún 14 Bæjarfulltrúi og viðskiptafræðingur

Heiti lista: Sjálfstæðisflokkur

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Margrét Ólöf A. Sanders Tunguvegur 7 Ráðgjafi
2 Baldur Þórir Guðmundsson Smáratún 8 Bæjarfulltrúi
3 Anna Sigríður Jóhannesdóttir Skólavegur 48 Rekstrar- og mannauðsstjóri
4 Ríkharður Ibsensson Freyjuvellir 20 Framkvæmdarstjóri
5 Andri Örn Víðisson Óðinsvellir 17 Kerfisfræðingur
6 Hanna Björg Konráðsdóttir Guðnýjarbraut 22 Lögfræðingur
7 Ísak Ernir Kristinsson Suðurgata 29 Háskólanemi
8 Þuríður Berglind Ægisdóttir Guðnýjarbraut 18 Stjórnmálafræðingur
9 Sigrún Inga Ævarsdóttir Holtsgata 25 Verkefnastjóri
10 Brynjar Freyr Garðarsson Heiðarból 4g Háskólanemi
11 Jónína Sigríður Birgisdóttir Þórsvellir 8 Ljósmóðir
12 Kristján Rafn Guðnason Heiðarendi 4h Yfirverkstjóri
13 Barbara Maria Sawka Akurbraut 36 Sjúkraliði
14 Sigurður M. Stefánsson Stekkjargata 87 Bókari
15 Anna Steinunn Jónasdóttir Holtsgata 23 Stjórnmálafræðingur
16 Grétar Ingólfur Guðlaugsson Kjarrmói 16 Verkefnastjóri/byggingafr.
17 Birgitta Rún Birgisdóttir Gígjuvellir 3 Flugfreyja
18 Páll Orri Pálsson Bragavellir 15 Framhaldsskólanemi
19 Karólína Júlíusdóttir Starmói 8 Viðskiptamenntun
20 Albert L. Albertsson Lyngmói 8 Hugmyndasmiður
21 Böðvar Jónsson Háholt 19 Viðskiptafræðingur
22 Árni Sigfússon Kópubraut 34 Bæjarfulltrúi

Heiti lista: Miðflokkur

Listabókstafur: M

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Margrét Þórarinsdóttir Háholt 12 Félagsráðgjafi og flugfreyja
2 Gunnar Felix Rúnarsson Heiðargarður 19 Verslunarmaður
3 Linda María Guðmundsdóttir Fjörubraut 1225 Sölum. og fjölmiðlafræðinemi
4 Davíð Brár Unnarsson Þrastartjörn 18 Flugmaður
5 Sigurjón Hafsteinsson Fífumói 9 Slökkviliðs- og sjúkraflutningamaður
6 Úlfar Guðmundsson Kópubraut 12 Héraðsdómslögmaður
7 Annel Jón Þorkelsson Smáratún 36 Aðalvarðstjóri
8 Karen Guðmundsdóttir Reynidalur 1 Flugvirkjanemi
9 Jón Már Sverrisson Háholt 23 Vélfræðingur og rafvirki
10 Gunnar Andri Sigtryggsson Fífumói 3e Húsasmiður
11 Signý Ósk Marinósdóttir Vatnsholt 3a þjónustufulltrúi
12 Hinrik Sigurðsson Kirkjuvegur 1d Fyrrv. verkstjóri
13 Íris Björk Rúnarsdóttir Suðurvellir 7 Ferðamálafræðingur og flugfreyja
14 Ragnar Kristbjörn Hallsson Svölutjörn 67 Leigubifreiðarstjóri
15 Ásdís Svala Pálsdóttir Heiðarbraut 10 Starfsmaður flugafgreiðslu IGS
16 Bergþóra Káradóttir Suðurvellir 3 Starfsmaður Reykjanesbæjar
17 Fríða Björk Ólafsdóttir Heiðarhvammur 4d Þjónustustjóri hjá IGS
18 Inga Björk Hólmsteinsdóttir Grænigarður 10 Eldri borgari
19 Helga Auðunsdóttir Háaleiti 27 Geislafræðingur og flugfreyja
20 Patryk Emanuel Jurczak Skógarbraut 1102 Gæðastjóri
21 Hrafnhildur Gróa Atladóttir Garðavegur 10 Húsmóðir
22 Gunnólfur Árnason Vesturgata 2 Pípulagningameistari

Heiti lista: Píratar

Listabókstafur: P

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Þórólfur Júlían Dagsson Heiðarholt 32g Sjómaður
2 Hrafnkell Brimar Hallmundsson Skógarbraut 1101 Fornleifa- og tölvunarfræðingur
3 Margrét Sigrún Þórólfsdóttir Melteigur 14 Grunn- og leikskólakennari
4 Guðmundur Arnar Guðmundsson Skógarbraut 1114 Sagnfræðingur
5 Jón Páll Garðarsson Djúpivogur 13 Framkvæmdastjóri
6 Vánía Kristín Leite Lopes Valhallarbraut 1222 Félagsliði
7 Sædís Anna Jónsdóttir Valhallarbraut 1222 Lagerstarfsmaður
8 Kolbrún Heiða Valbergsdóttir Háseyla 1 Sérfræðingur í upplýsingatækni
9 Albert Svan Sigurðsson Holtsgata 27 Umhverfislandfræðingur
10 Dagný Halla Ágústsdóttir Heiðarbakki 7 Nemi & tónlistarkona
11 Sigurrós Hrefna Skúladóttir Svölutjörn 53 Leiðbeinandi
12 Róbert Arnar Bjarnason Kirkjubraut 24 Nemi
13 Hólmfríður Bjarnadóttir Skógarbraut 1112 Ellilífeyrisþegi
14 Ólafur Ingi Brandsson Heiðarholt 38b Öryrki
15 Jón Magnússon Djúpivogur 22 Formaður Samtaka vistheimilabarna
16 Katrín Lilja Hraunfjörð Bogabraut 961 Leikskólakennari / aðstoðarskólastjóri
17 Thomas Damien Albertsson Holtsgata 27 Nemi
18 Hallmundur Einar Kristinsson Fjörubraut 1227 Ellilífeyrisþegi
19 Ágúst Einar Ágústsson Faxabraut 38c Nemi
20 Ari Páll Ásmundsson Skógarbraut 1103 Öryrki
21 Bjarki Freyr Ómarsson Faxabraut 38c Öryggisvörður
22 Jóhann Halldórsson Heiðarvegur 8 Vélstjóri

Heiti lista: Samfylkingin og óháðir

Listabókstafur: S

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Friðjón Einarsson Heiðarbrún 9 Bæjarfulltrúi
2 Guðný Birna Guðmundsdóttir Vallarás 19 Hjúkrunarfræðingur og bæjarfulltrúi
3 Styrmir Gauti Fjeldsted Þórustígur 16 B.Sc í rekstrarverkfræði
4 Eydís Hentze Pétursdóttir Túngata 9 Meistaranemi í heilbrigðisvísindum
5 Guðrún Ösp Theodórsdóttir Ásgarður 5 Hjúkrunarfræðingur
6 Sigurrós Antonsdóttir Kirkjubraut 13 Hársnyrtimeistari og sjálfstæður atvinnurekandi
7 Jón Haukur Hafsteinsson Skógarbraut 928 Forstöðumaður sérdeildar Háaleitisskóla
8 Jóhanna Björk Sigurbjörnsdóttir Hrauntún 4 Verkefnastjóri og nemi
9 Elfa Hrund Guttormsdóttir Lágmói 18 Félagsráðgjafi
10 Valur Ármann Gunnarsson Hraunsvegur 5 Leigubifreiðarstjóri
11 Íris Ósk Ólafsdóttir Grundarvegur 17 Rekstrarhagfræðingur
12 Sindri Stefánsson Hafdalur 11 Hjúkrunarfræðinemi
13 Hulda Björk Stefánsdóttir Tjarnabakki 6 Leikskólastjóri
14 Simon Cramer Larsen Fjörubraut 1226 Framhaldsskólakennari
15 Hjörtur Magnús Guðbjartsson Tjarnabakki 4 Sérfræðingur
16 Jurgita Milleriene Greniteigur 36 Grunnskólakennari
17 Þórdís Elín Kristinsdóttir Kópubraut 12 Félagsráðgjafi
18 Bjarni Stefánsson Íshússtígur 14 Málarameistari
19 Kristjana E. Guðlaugsdóttir Valhallarbraut 1234 Viðskiptafræðingur
20 Vilhjálmur Skarphéðinsson Vallarbraut 10 Eldri borgari
21 Hrafnhildur Gunnarsdóttir Pósthússtræti 1 Eldri borgari
22 Ingvar Hallgrímsson Kjarrmói 24 Rafvirkjameistari

Heiti lista: Vinstri grænir og óháðir

Listabókstafur: V

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Dagný Alda Steinsdóttir Túngata 18 Innanhúsarkitekt
2 Áslaug Bára Loftsdóttir Grænásbraut 1220 Verkefnastjóri
3 Þórarinn Björn Steinsson Tjarnabraut 12 Yfirverkstjóri
4 Ragnhildur L. Guðmundsdóttir Melteigur 20 Kennari og námsráðgjafi
5 Karl Brooke Herman Gunnarsson Smáratún 41 Tæknifræðinemi
6 Linda Björk Kvaran Mávatjörn 36 Sérfræðingur
7 Fannar Steinn Steinsson Hringbraut 106 Öryrki
8 Oddný Svava Steinarsdóttir Grænásbraut 1220 Nemi í listaháskóla
9 Þorvarður Brynjólfsson Víkurbraut 15 Læknir
10 Júlíus Sævar Júlíusson Eyjavellir 6 Félagsliði
11 Gunnhildur Þórðardóttir Greniteigur 10 Myndlistamaður
12 Gunnar Marel Eggertsson Brekadalur 2 Skipasmíðameistari
13 Eyrún Sif Rögnvaldsdóttir Sjávargata 29 Þjónustufulltrúi
14 Guðbjörg Skjaldardóttir Fjörubraut 1232 Sérfræðingur
15 Sigurður Guðjón Sigurðsson Hlíðarvegur 68 Verkefnastjóri
16 Ægir Sigurðsson Heiðarbraut 7i Jarðfræðingur
17 Þórunn Friðriksdóttir Nónvarða 8 Félgsfræðingur og kennari
18 Hólmar Tryggvason Mánagata 7 Húsasmíðameistari
19 Ragnar Þór Ágústsson Smáratún 35 Kennari á eftirlaunum
20 Agnar Sigurbjörnsson Framnesvegur 17 Verkamaður
21 Gunnar Sigurbjörn Auðunsson Kirkjuvegur 57 Verkamaður og bóndi

Heiti lista: Bein leið

Listabókstafur: Y

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Guðbrandur Einarsson Langholt 5 Bæjarfulltrúi
2 Kolbrún Jóna Pétursdóttir Greniteigur 35 Bæjarfulltrúi og lögfræðingur
3 Valgerður Björk Pálsdóttir Túngata 5 Alþjóðastjórnmálafræðingur
4 Birgir Már Bragason Háholt 15 Málari
5 Helga María Finnbjörnsdóttir Smáratún 16 Viðskiptafræðingur og kennari
6 Kristján Jóhannsson Brekkustígur 23 Leigubílstjóri og leiðsögumaður
7 Halldór Rósmundur Guðjónsson Klapparstígur 5 Lögfræðingur
8 Lovísa N. Hafsteinsdóttir Svölutjörn 75 Námsráðgjafi
9 Ríta Kristín Haraldsd. Prigge Lágseyla 16 Nemi
10 Kristín Gyða Njálsdóttir Víkurbraut 15 Tryggingaráðgjafi
11 Katarzyna Þóra Matysek Skógarbraut 1104 Kennari
12 Davíð Örn Óskarsson Faxabraut 41a Verkefnastjóri
13 Hrafn Ásgeirsson Faxabraut 75 Lögregluþjónn
14 Sólmundur Friðriksson Háteigur 3 Kennari
15 Hannes Friðriksson Freyjuvellir 6 Arkitekt
16 Una María Unnarsdóttir Trönudalur 15 Flugfreyja og nemi
17 Baldvin Lárus Sigurbjartsson Brekkustígur 19 Verkefnastjóri
18 Freydís Kneif Kolbeinsdóttir Fífumói 9 Grunnskólakennari
19 Tobías Rúnar Brynleifsson Akurbraut 38 Fyrrverandi sölumaður
20 Margrét Soffía Björnsdóttir Mánagata 1 Myndlistarmaður
21 Einar Magnússon Háholt 8 Tannlæknir
22 Hulda B. Þorkelsdóttir Sunnubraut 11 Verkefnastjóri
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira