Hoppa yfir valmynd

Samein. svf. Sandgerðisbæjar og Sveitarfél. Garðs

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Framsókn og óháðir

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Daði Bergþórsson Stafnesvegur 12 Deildarstjóri
2 Álfhildur Sigurjónsdóttir Ártún 17 Tollmiðlari
3 Thelma Dögg Þorvaldsdóttir Klapparstígur 8 Myndmenntakennari
4 Erla Jóhannsdóttir Heiðarholt 12 Grunnskólakennari
5 Eyjólfur Ólafsson Lækjarmót 10 Rafeindavirkjameistari
6 Úrsúla María Guðjónsdóttir Ósbraut 8 Laganemi
7 Guðrún Pétursdóttir Vallargata 20b Flugverndarstarfsmaður
8 Unnar Már Pétursson Eyjaholt 17 Vaktstjóri
9 Jóna María Viktorsdóttir Breiðhóll 9 Þjónustufulltrúi
10 Jónas Eydal Ármannsson Vegamót Framhaldsskólakennari
11 Aldís Vala Hafsteinsdóttir Lækjarmót 4 Viðskiptafræðinemi
12 Sigurjón Elíasson Birkitún 7 Tækjastjóri
13 Berglind Mjöll Tómasdóttir Lækjarmót 7 Vaktstjóri
14 Bjarki Dagsson Þinghóll 7 Kerfisstjóri
15 Hulda Ósk Jónsdóttir Lækjarmót 17 Verkstjóri
16 Jón Sigurðsson Miðtún 15 Bóndi
17 Ólöf Hallsdóttir Garðbraut 83 Húsmóðir
18 Guðmundur Skúlason Lækjarmót 16 Aðstoðarvarðstjóri

Heiti lista: Sjálfstæðismenn og óháðir

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Einar Jón Pálsson Klapparbraut 11 Stöðvarstjóri
2 Hólmfríður Skarphéðinsdóttir Eyrargata1 Flugverndarstarfsmaður
3 Haraldur Helgason Kjóaland 13 Yfirmatreiðslumaður
4 Elín Björg Gissurardóttir Breiðhóll 11 Forstöðumaður
5 Jón Ragnar Ástþórsson Sunnubraut 12 Rekstrarstjóri
6 Bryndís Einarsdóttir Skagabraut 15 Skólastjóri
7 Davíð S. Árnason Norðurgata 21 Flugöryggisvörður
8 Jónína Þórunn Hansen Vallargata 37 Veiðieftirlitsmaður
9 Björn Bergmann Vilhjálmsson Lindartún 3 Sölumaður
10 Björn Ingvar Björnsson Sjónarhóll 3 Slökkviliðs- og sjúkraflutningamaður
11 Guðmundur Magnússon Klapparbraut 1 Kvikmyndagerðamaður
12 Jónatan Már Sigurjónsson Bjarmaland 10 Flugverndarstarfsmaður
13 Karolina Krawczuk Víkurbraut 5 Vaktstjóri
14 Sunneva Ósk Þóroddsdóttir Miðtún 10 Þjónustufulltrúi
15 Oddný Kristrún Ásgeirsdóttir Lindartún 16 Bílstjóri
16 Eyþór Ingi Gunnarsson Suðurgata 18 Flugvirkjanemi
17 Hafrún Ægisdóttir Lindartún 6 Leikskólakennari
18 Reynir Þór Ragnarsson Lækjarmót 85 Framkvæmdastjóri

Heiti lista: Listi fólksins

Listabókstafur: H

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Magnús Sigfús Magnússon Hólagata 15 Húsasmiður
2 Pálmi Steinar Guðmundsson Skagabraut 48 Húsasmiður
3 Svavar Grétarsson Norðurgata 28 Verkefnastjóri
4 Davíð Ásgeirsson Birkitún 2 Tæknifræðingur
5 Andrea Dögg Færseth Lækjarmót 22 Skrifstofumaður
6 Ægir Þór Lárusson Valbraut 11 Flugvirki
7 Þórsteina Sigurjónsdóttir Holtsgata 9 Bankastarfsmaður
8 Anna Sóley Bjarnadóttir Suðurgata 25 Leikskólaliði
9 Yngvi Jón Rafnsson Ártún 1 Deildarstjóri
10 Kjartan Þorvaldsson Urðarbraut 6 Nútímafræðingur
11 Ingunn Sif Axelsdóttir Lindartún 15 Verslunarmaður
12 Heiðrún Þóra Aradóttir Vallargata 33 Leikskólaliði
13 Erla Ósk Ingibjörnsdóttir Heiðarbraut 4 Þjónustustjóri
14 Björgvin Guðmundsson Breiðhóll 2 Flokksstjóri
15 Ásta Guðný Ragnarsdóttir Vörðubraut 9 Húsmóðir
16 Kjartan Dagsson Suðurgata 38 Húsasmiður
17 Hanna Margrét Jónsdóttir Breiðhóll 30 Nemi
18 Sigurgeir Torfason Miðhúsavegur 3 Höfðingi

Heiti lista: J-listi Jákvæðs samfélags

Listabókstafur: J

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Ólafur Þór Ólafsson Stafnesvegur 10 Stjórnsýslufræðingur
2 Laufey Erlendsdóttir Lyngbraut 15 Íþróttafræðingur
3 Fríða Stefánsdóttir Lækjarmót 18 Kennari
4 Vitor Hugo Rodrigues Eugenio Silfurtún 10 Fiskeldisfræðingur
5 Katrín Pétursdóttir Hlíðargata 20 Flugfreyja
6 Kristinn Halldórsson Vallargata 26 Blikksmíðameistari
7 Una María Bergmann Melbraut 7 Hjúkrunarfræðingur
8 Rakel Ósk Eckard Vallargata 16b Þroskaþjálfi
9 Hrafn Andrés Harðarson Heiðarholt 15 Skáld
10 Sverrir Rúts Sverrisson Dynhóll 11 Verslunarstjóri
11 Sigrún Halldórsdóttir Heiðarholt 8 Húsmóðir
12 Rúnar Þór Sigurgeirsson Sunnubraut 20 Nemi
13 Fanný Þórsdóttir Vallargata 2 Söngkona
14 Vilhjálmur Arndal Axelsson Kjóaland 4 Matreiðslumaður
15 Atli Þór Karlsson Lækjarmót 8 Starfsmaður í flugvallarþjónustu
16 Sigurbjörg Ragnarsdóttir Melteigur 1 Vaktstjóri
17 Júlía Rut Sigursveinsdóttir Lækjarmót 18 Nemi
18 Eiríkur Hermannsson Björk Sagnfræðingur
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira