Hoppa yfir valmynd

Akraneskaupstaður

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Framsókn og frjálsir á Akranesi 

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Elsa Lára Arnardóttir Eikarskógar 4 skrifstofustjóri
2 Ragnar Baldvin Sæmundsson Hagaflöt 10 verslunarmaður
3 Liv Aase Skarstad Vesturgata 113b húsmóðir
4 Karítas Jónsdóttir Steinsstaðaflöt 27 verkefnastjóri
5 Ole Jakob Volden Suðurgata 20 húsasmiður
6 Helga Kristín Björgólfsdóttir Víðigrund 15 grunnskólakennari
7 Alma Dögg Sigurvinsdóttir Kirkjubraut 22 BA í stjórnmálafræði
8 Ellert Jón Björnsson Garðabraut 9 viðskiptastjóri
9 Hilmar Sigvaldason Tindaflöt 1 ferðamálafrömuður
10 Anna Þóra Þorgilsdóttir Beykiskógar 2 hjúkrunarfræðingur
11 Olga Katrín Davíðsdóttir Skarstad Vesturgata 113b nemi
12 Þröstur Karlsson Brekkubraut 22 sjómaður
13 Sigurður Oddsson Stillholt 17 vélvirkjanemi
14 Maren Rós Steinþórsdóttir Hólmaflöt 10 verslunarmaður
15 Axel Guðni Sigurðsson Jörundarholt 119 rafvirki
16 Guðmundur Páll Jónsson Krókatún 18 forstöðumaður
17 Björk Elfa Jónasdóttir Skógarflöt 4 hjúkrunarfræðingur
18 Ingibjörg Pálmadóttir Vesturgata 32 hjúkrunarfræðingur og fv. ráðherra

Heiti lista: Sjálfstæðisflokkurinn 

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Rakel Óskarsdóttir Ásabraut 23 verslunarmaður
2 Sandra Margrét Sigurjónsdóttir Jörundarholt 31 fjármálastjóri
3 Einar Brandsson Vesturgata 123 tæknifræðingur
4 Ólafur Guðmundur Adolfsson Hjarðarholt 1 lyfsali
5 Þórður Guðjónsson Furugrund 18 framkvæmdastjóri
6 Kristjana Helga Ólafsdóttir Grenigrund 13 viðskiptafræðingur
7 Stefán Þór Þórðarson Vogabraut 3 bifreiðastjóri
8 Aldís Ylfa Heimisdóttir Jörundarholt 142 nemi
9 Carl Jóhann Granz Jörundarholt 126 vaktmaður
10 Ester Björk Magnúsdóttir Garðabraut 3 viðburðastjóri
11 Ingþór Bergmann Þórhallsson Vallholt 13 verslunarstjóri
12 Rúna Björg Sigurðardóttir Brekkubraut 8 styrktarþjálfari
13 Guðmundur Brynjar Júlíusson Suðurgata 71 nemi/verkamaður
14 Ólöf Linda Ólafsdóttir Baugalundur 22 skrifstofustjóri
15 Daníel Þór Heimisson Jörundarholt 40 nemi
16 Ólafur Grétar Ólafsson Reynigrund 37 fv. skrifstofumaður
17 Eiríkur Jónsson Bjarkargrund 7 sjómaður
18 Sigríður Indriðadóttir Lerkigrund 6 framkvæmdastjóri

Heiti lista: Miðflokkurinn 

Listabókstafur: M

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Helga Kristín Haug Jónsdóttir Leynisbraut 11 vélsmiður
2 Rúnar Ólason Garðabraut 22 framkvæmdastjóri
3 Steinþór Árnason Einigrund 8 veitingamaður
4 Hörður Svavarsson Espigrund 7 rafvirkjameistari
5 Kolbrún Líndal Guðjónsdóttir Skagabraut 24 innkaupastjóri
6 Íris Baldvinsdóttir Vesturgata 157 kennari
7 Lárus Jóhann Guðjónsson Stekkjarholt 3 málari
8 Krystyna Jabluszewska Suðurgata 52 fiskverkakona
9 Gunnar þór Gunnarsson Reynigrund 28 framkvæmdastjóri
10 Hallbjörn Líndal Viktorsson Höfðabraut 16 rafvirki
11 Ásgeir Einarsson Skarðsbraut 5 kafari/bílstjóri
12 Sævar Sigurðsson Vallarbraut 13 starfsmaður NA
13 Örn Már Guðjónsson Suðurgata 26 bakari
14 Jón Andri Björnsson Tindaflöt 6 verslunarmaður
15 Gunnar Þór Heiðarsson Háholt 10 hafnarverndarfulltrúi
16 Oddur Gíslason Smáraflöt 20 sjómaður
17 Bergþór Ólason Bjarkargrund 24 alþingismaður

Heiti lista: Samfylkingin 

Listabókstafur: S

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Valgarður Lyngdal Jónsson Vallholt 13 bæjarfulltrúi
2 Gerður Jóhanna Jóhannsdóttir Sandabraut 12 héraðsskjalavörður
3 Bára Daðadóttir Jörundaholt 15 félagsráðgjafi
4 Kristinn Hallur Sveinsson Holtsflöt 7 landfræðingur
5 Guðjón Viðar Guðjónsson Jörundarholt 22 rafvirki
6 Ása Katrín Bjarnadóttir Sandabraut 6 háskólanemi
7 Guðríður Sigurjónsdóttir Garðabraut 7 leikskólakennari
8 Uchechukwu Michael Eze Vesturgata 70 verkamaður
9 Björn Guðmundsson Garðabraut 6 húsasmiður
10 Margrét Helga Ísaksen Hagaflöt 11 háskólanemi
11 Pétur Ingi Jónsson Háholt 30 lífeindafræðingur
12 Ragnheiður Stefánsdóttir Viðjuskógar 9 sjúkraliði
13 Guðríður Haraldsdóttir Jaðarsbraut 41 prófarkalesari
14 Ívar Orri Kristjánsson Holtsflöt 6 tómstunda- og félagsmálafr.
15 Gunnhildur Björnsdóttir Ásabraut 2 grunnskólakennari
16 Guðmundur Þór Valsson Hagaflöt 8 mælingaverkfr.
17 Þráinn Ólafsson Grenigrund 42 slökkviliðsstjóri
18 Ingibjörg Valdimarsdóttir Hólmaflöt 1 bæjarfulltrúi
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira