Hoppa yfir valmynd

Borgarbyggð

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Framsóknarflokkur

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Guðveig Anna Eyglóardóttir Þórólfsgata 17a sveitarstjórnarfulltrúi og hótelstjóri
2 Davíð Sigurðsson Miðgarður framkvæmdastjóri og bóndi
3 Finnbogi Leifsson Hítardal sveitarstjórnarfulltrúi og bóndi
4 Sigrún Sjöfn Ámundadóttir Hrafnaklettur 8 lögreglumaður og körfuboltakona
5 Orri Jónsson Lundur verkfræðingur
6 Sigrún Ólafsdóttir Hallkelsstaðahlíð bóndi og tamningamaður
7 Einar Guðmann Örnólfsson Sigmundarstaðir sauðfjárbóndi
8 Kristín Erla Guðmundsdóttir Arnarklettur 6 húsmóðir og húsvörður
9 Sigrún Ásta Brynjarsdóttir Borgarbraut 2 nemi
10 Hjalti Rósinkrans Benediktsson Borgarbraut 18 umsónarmaður kennslukerfa
11 Pavle Estrajher Stöðulsholt 14 náttúrufræðingur
12 Sigurbjörg Kristmundsdóttir Stekkjarholt 6 viðskiptafræðingur
13 Jóhanna María Sigmundsdóttir Mið-Garðar fyrrverandi alþingismaður
14 Lilja Rannveig Sigurgeirsdóttir Bakkakot 1 nemi
15 Þorbjörg Þórðardóttir Brákarsund 7 eldri borgari
16 Höskuldur Kolbeinsson Stóri-Ás bóndi og húsasmiður
17 Sveinn Hallgrímsson Vatnshamrar bóndi eldri borgari
18 Jón G. Guðbjörnsson Lindarhvoll bóndi eldri borgari

Heiti lista: Sjálfstæðisflokkur

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Lilja Björg Ágústsdóttir Signýjarstaðir 2 lögfræðingur
2 Silja Eyrún Steingrímsdóttir Helgugata 9 skrifstofustjóri
3 Sigurður Guðmundsson Lóuflöt 8 framkvæmdastjóri
4 Axel Freyr Eiríksson Ferjukot kennaranemi
5 Sigurjón Helgason Melur bóndi
6 Haraldur M Stefánsson Helgugata 1 grasvalla- og íþróttafræðingur
7 Gunnar Örn Guðmundsson Ásvegur 10 dýralæknir
8 Heiða Dís Fjeldsted Ferjukot 1 bóndi
9 Bryndís Brynjólfsdóttir Dalur bústjóri
10 Sigurþór Ágústsson Austurholt 3 verkamaður
11 Íris Gunnarsdóttir Jaðarsel 7 viðskiptafræðingur
12 Fannar Þór Kristjánsson Súluklettur 3 smiður
13 Vilhjálmur Egilsson Jaðarsel 10 rektor
14 Þorlákur Magnús Níelsson Borgarvík 6 matreiðslumeistari
15 Guðrún María Harðardóttir Arnarklettur 23 fv. póstmeistari
16 Magnús B. Jónsson Lóuflöt 3 fv. rektor
17 Ingibjörg Hargrave Egilsgata 17 húsmóðir
18 Björn Bjarki Þorsteinsson Þorsteinsgata 14 framkvæmdastjóri

Heiti lista: Samfylking og óháðir

Listabókstafur: S

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Magnús Smári Snorrason Helgugata 13 sveitarstjórnarfulltrúi
2 María Júlía Jónsdóttir Sæunnargata 2 hársnyrtimeistari
3 Logi Sigurðsson Steinahlíð sauðfjárbóndi
4 Margrét Vagnsdóttir Jaðarsel 5 sérfræðingur á fjármálasviði
5 Kristín Frímannsdóttir Kjartansgata 1 grunnskólakennari
6 Jón Arnar Sigurþórsson Þórðargata 20 varðstjóri
7 Sólveig Heiða Úlfsdóttir Brákarsund 7 háskólanemi
8 Dagbjört Diljá Haraldsdóttir Arnarklettur 26 nemi
9 Sölvi Gylfason Arnarklettur 32 kennari
10 Inga Björk Margrétar Bjarnadóttir Kveldúlfsgata 27 baráttukona fyrir réttindum fatlaðs fólks
11 Ívar Örn Reynisson Ferjubakki 4 framkvæmdastjóri
12 Haukur Valsson Kjartansgata 17 slökkviliðs- og sjúkraflutningamaður
13 Guðrún Björk Friðriksdóttir Skálpastaðir 2 viðskiptafræðingur
14 Jóhannes Stefánsson Ánabrekka húsasmiður
15 Jón Freyr Jóhannsson Jaðarsel 2 háskólakennari
16 Ingigerður Jónsdóttir Kveldúlfsgata 26 eftirlaunaþegi
17 Sveinn G. Hálfdánarson Arnarklettur 32 fv. formaður Stéttarfélags Vesturlands
18 Geirlaug Jóhannsdóttir Þórunnargata 4 ráðgjafi og sveitarstjórnarfulltrúi

Heiti lista: Vinstri hreyfingin grænt framboð

Listabókstafur: V

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Halldóra Lóa Þorvaldsdóttir Hallveigartröð 7 bóndi og náms- og starfsráðgjafi
2 Sigríður Júlía Brynleifsdóttir Berugata 7 sviðsstjóri auðlindasviðs Skógræktarinnar
3 Guðmundur Freyr Kristbergsson Háafell ferðaþjónustubóndi
4 Friðrik Aspelund Túngata 26 skógfræðingur og leiðsögumaður
5 Brynja Þorsteinsdóttir Gunnlaugsgata 6 leiðbeinandi á leikskóla
6 Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir Kleppjárnsreykir líffræðingur og kennari
7 Stefán Ingi Ólafsson Kvíaholt 19 rafvirki og veiðimaður
8 Ása Erlingsdóttir Laufskálar 2 grunnskólakennari
9 Rúnar Gíslason Brákarbraut 4 lögreglumaður
10 Unnur Jónsdóttir Lundur íþróttafræðingur
11 Flemming Jessen Sóltún 11 fv. skólastjóri
12 Eyrún Baldursdóttir Borgarbraut 37 hjúkrunarfræðinemi
13 Sigurður Helgason Hraunholt eldri borgari og fv. bóndi
14 Hildur Traustadóttir Arnarflöt 9 framkvæmdastjóri
15 Kristberg Jónsson Litla-Holt fv. verslunarmaður
16 Bjarki Þór Grönfeldt Brekka sálfræðinemi
17 Vigdís Kristjánsdóttir Borgarbraut 18 eftirlaunaþegi
18 Guðbrandur Brynjúlfsson Brúarland 2 bóndi
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira