Borgarbyggð
Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.
Heiti lista: Framsóknarflokkur
Listabókstafur: B
Númer á lista | Nafn frambjóðanda | Heimilisfang | Starfsheiti |
---|---|---|---|
1 | Guðveig Anna Eyglóardóttir | Þórólfsgata 17a | sveitarstjórnarfulltrúi og hótelstjóri |
2 | Davíð Sigurðsson | Miðgarður | framkvæmdastjóri og bóndi |
3 | Finnbogi Leifsson | Hítardal | sveitarstjórnarfulltrúi og bóndi |
4 | Sigrún Sjöfn Ámundadóttir | Hrafnaklettur 8 | lögreglumaður og körfuboltakona |
5 | Orri Jónsson | Lundur | verkfræðingur |
6 | Sigrún Ólafsdóttir | Hallkelsstaðahlíð | bóndi og tamningamaður |
7 | Einar Guðmann Örnólfsson | Sigmundarstaðir | sauðfjárbóndi |
8 | Kristín Erla Guðmundsdóttir | Arnarklettur 6 | húsmóðir og húsvörður |
9 | Sigrún Ásta Brynjarsdóttir | Borgarbraut 2 | nemi |
10 | Hjalti Rósinkrans Benediktsson | Borgarbraut 18 | umsónarmaður kennslukerfa |
11 | Pavle Estrajher | Stöðulsholt 14 | náttúrufræðingur |
12 | Sigurbjörg Kristmundsdóttir | Stekkjarholt 6 | viðskiptafræðingur |
13 | Jóhanna María Sigmundsdóttir | Mið-Garðar | fyrrverandi alþingismaður |
14 | Lilja Rannveig Sigurgeirsdóttir | Bakkakot 1 | nemi |
15 | Þorbjörg Þórðardóttir | Brákarsund 7 | eldri borgari |
16 | Höskuldur Kolbeinsson | Stóri-Ás | bóndi og húsasmiður |
17 | Sveinn Hallgrímsson | Vatnshamrar | bóndi eldri borgari |
18 | Jón G. Guðbjörnsson | Lindarhvoll | bóndi eldri borgari |
Heiti lista: Sjálfstæðisflokkur
Listabókstafur: D
Númer á lista | Nafn frambjóðanda | Heimilisfang | Starfsheiti |
---|---|---|---|
1 | Lilja Björg Ágústsdóttir | Signýjarstaðir 2 | lögfræðingur |
2 | Silja Eyrún Steingrímsdóttir | Helgugata 9 | skrifstofustjóri |
3 | Sigurður Guðmundsson | Lóuflöt 8 | framkvæmdastjóri |
4 | Axel Freyr Eiríksson | Ferjukot | kennaranemi |
5 | Sigurjón Helgason | Melur | bóndi |
6 | Haraldur M Stefánsson | Helgugata 1 | grasvalla- og íþróttafræðingur |
7 | Gunnar Örn Guðmundsson | Ásvegur 10 | dýralæknir |
8 | Heiða Dís Fjeldsted | Ferjukot 1 | bóndi |
9 | Bryndís Brynjólfsdóttir | Dalur | bústjóri |
10 | Sigurþór Ágústsson | Austurholt 3 | verkamaður |
11 | Íris Gunnarsdóttir | Jaðarsel 7 | viðskiptafræðingur |
12 | Fannar Þór Kristjánsson | Súluklettur 3 | smiður |
13 | Vilhjálmur Egilsson | Jaðarsel 10 | rektor |
14 | Þorlákur Magnús Níelsson | Borgarvík 6 | matreiðslumeistari |
15 | Guðrún María Harðardóttir | Arnarklettur 23 | fv. póstmeistari |
16 | Magnús B. Jónsson | Lóuflöt 3 | fv. rektor |
17 | Ingibjörg Hargrave | Egilsgata 17 | húsmóðir |
18 | Björn Bjarki Þorsteinsson | Þorsteinsgata 14 | framkvæmdastjóri |
Heiti lista: Samfylking og óháðir
Listabókstafur: S
Númer á lista | Nafn frambjóðanda | Heimilisfang | Starfsheiti |
---|---|---|---|
1 | Magnús Smári Snorrason | Helgugata 13 | sveitarstjórnarfulltrúi |
2 | María Júlía Jónsdóttir | Sæunnargata 2 | hársnyrtimeistari |
3 | Logi Sigurðsson | Steinahlíð | sauðfjárbóndi |
4 | Margrét Vagnsdóttir | Jaðarsel 5 | sérfræðingur á fjármálasviði |
5 | Kristín Frímannsdóttir | Kjartansgata 1 | grunnskólakennari |
6 | Jón Arnar Sigurþórsson | Þórðargata 20 | varðstjóri |
7 | Sólveig Heiða Úlfsdóttir | Brákarsund 7 | háskólanemi |
8 | Dagbjört Diljá Haraldsdóttir | Arnarklettur 26 | nemi |
9 | Sölvi Gylfason | Arnarklettur 32 | kennari |
10 | Inga Björk Margrétar Bjarnadóttir | Kveldúlfsgata 27 | baráttukona fyrir réttindum fatlaðs fólks |
11 | Ívar Örn Reynisson | Ferjubakki 4 | framkvæmdastjóri |
12 | Haukur Valsson | Kjartansgata 17 | slökkviliðs- og sjúkraflutningamaður |
13 | Guðrún Björk Friðriksdóttir | Skálpastaðir 2 | viðskiptafræðingur |
14 | Jóhannes Stefánsson | Ánabrekka | húsasmiður |
15 | Jón Freyr Jóhannsson | Jaðarsel 2 | háskólakennari |
16 | Ingigerður Jónsdóttir | Kveldúlfsgata 26 | eftirlaunaþegi |
17 | Sveinn G. Hálfdánarson | Arnarklettur 32 | fv. formaður Stéttarfélags Vesturlands |
18 | Geirlaug Jóhannsdóttir | Þórunnargata 4 | ráðgjafi og sveitarstjórnarfulltrúi |
Heiti lista: Vinstri hreyfingin grænt framboð
Listabókstafur: V
Númer á lista | Nafn frambjóðanda | Heimilisfang | Starfsheiti |
---|---|---|---|
1 | Halldóra Lóa Þorvaldsdóttir | Hallveigartröð 7 | bóndi og náms- og starfsráðgjafi |
2 | Sigríður Júlía Brynleifsdóttir | Berugata 7 | sviðsstjóri auðlindasviðs Skógræktarinnar |
3 | Guðmundur Freyr Kristbergsson | Háafell | ferðaþjónustubóndi |
4 | Friðrik Aspelund | Túngata 26 | skógfræðingur og leiðsögumaður |
5 | Brynja Þorsteinsdóttir | Gunnlaugsgata 6 | leiðbeinandi á leikskóla |
6 | Þóra Geirlaug Bjartmarsdóttir | Kleppjárnsreykir | líffræðingur og kennari |
7 | Stefán Ingi Ólafsson | Kvíaholt 19 | rafvirki og veiðimaður |
8 | Ása Erlingsdóttir | Laufskálar 2 | grunnskólakennari |
9 | Rúnar Gíslason | Brákarbraut 4 | lögreglumaður |
10 | Unnur Jónsdóttir | Lundur | íþróttafræðingur |
11 | Flemming Jessen | Sóltún 11 | fv. skólastjóri |
12 | Eyrún Baldursdóttir | Borgarbraut 37 | hjúkrunarfræðinemi |
13 | Sigurður Helgason | Hraunholt | eldri borgari og fv. bóndi |
14 | Hildur Traustadóttir | Arnarflöt 9 | framkvæmdastjóri |
15 | Kristberg Jónsson | Litla-Holt | fv. verslunarmaður |
16 | Bjarki Þór Grönfeldt | Brekka | sálfræðinemi |
17 | Vigdís Kristjánsdóttir | Borgarbraut 18 | eftirlaunaþegi |
18 | Guðbrandur Brynjúlfsson | Brúarland 2 | bóndi |
Vesturland
Var efnið hjálplegt?
Takk fyrir
Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.