Hoppa yfir valmynd

Stykkishólmsbær

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: H-listinn

Listabókstafur: H

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Hrafnhildur Hallvarðsdóttir Tjarnarás 17 Skólameistari
2 Gunnlaugur Smárason Silfurgata 45 Leiðbeinandi
3 Þóra Stefánsdóttir Sundabakki 2 Lögfræðingur
4 Steinunn Ingibjörg Magnúsdóttir Silfurgata 43 Grunnskólakennari
5 Ásmundur Sigurjón Guðmundsson Sundabakki 8a Sjómaður
6 Hildur Lára Ævarsdóttir Sundabakki 14 Sjúkraliði
7 Guðmundur Kolbeinn Björnsson Nestún 2 Vélfræðingur
8 Anna Margrét Pálsdóttir Árnatún 7 Hjúkrunarfræðingur
9 Gunnar Ásgeirsson Vallarflöt 4 Vélfræðingur
10 Guðrún Svana Pétursdóttir Sundabakki 14 Bókari
11 Gísli Pálsson Tjarnarás 15 Grunnskólakennari
12 Elín Ragna Þórðardóttir Laufásvegur 17 Hótelstýra
13 Helgi Haraldsson Ásklif 13 Pípulagningamaður
14 Símon Már Sturluson Lágholt 16 Bláskeljabóndi

Heiti lista: L-listi Samtaka félagshyggjufólks í Stykkishólmi

Listabókstafur: L

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Lárus Ástmar Hannesson Nestún 4 Grunnskólakennari
2 Ragnar Már Ragnarsson Hjallatangi 34 Byggingafræðingur
3 Magda Kulinska Borgarflöt 7 Matreiðslumaður
4 Ingveldur Eyþórsdóttir Höfðagata 7 Félagsráðgjafi
5 Steindór H. Þorsteinsson Garðaflöt 9 Rafvirki
6 Herdís Teitsdóttir Nestún 16 Aðstoðarhótelstjóri
7 Jón Einar Jónsson Silfurgata 24 Líffræðingur
8 Guðrún Erna Magnúsdóttir Smiðjustígur 2 Kennari/atvinnurekandi
9 Baldur Þorleifsson Ásklif 10 Húsasmíðameistari
10 Sigríður Sóldal Borgarbraut 40 Stuðningsfulltrúi
11 Alex Páll Ólafsson Skúlagata 16 Stýrimaður
12 Helga Guðmundsdóttir Nestún 7a Fiskvinnslukona
13 Guðmundur Lárusson Skólastígur 4 Fv. skipstjóri
14 Dagbjört Höskuldsdóttir Silfurgata 11 Fv. kaupmaður

Heiti lista: Okkar Stykkishólmur

Listabókstafur: O

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Haukur Garðarsson Búðanes 3 Skrifstofustjóri
2 Erla Friðriksdóttir Ásklif 4a Framkvæmdastjóri
3 Theódóra Matthíasdóttir Ægisgata 11 Ritari
4 Árni Ásgeirsson Borgarflöt 11 Náttúrufræðingur
5 Heiðrún Höskuldsdóttir Ásklif 8 Læknaritari
6 Guðmundur Björgvin Sigurbjörnsson Skólastígur 23 Aðstoðarskólastjóri
7 Hjalti Viðarsson Höfðagata 18 Dýralæknir
8 Ragnheiður Harpa Sveinsdóttir Víkurflöt 2 Kennari
9 Rósa Kristín Indriðadóttir Skólastígur 13 Leikskólaleiðbeinandi
10 Jón Jakob Jakobsson Skúlagata 4 Sjómaður
11 Kristín Rós Jóhannesdóttir Tjarnarás 16 Kennari
12 Björgvin Guðmundsson Hjallatangi 8 Starfsmaður Fiskistofu
13 Ísól Lilja Róbertsdóttir Víkurflöt 8 Nemi
14 Jósep Örn Blöndal Sjávarflöt 7 Læknir
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira