Hoppa yfir valmynd

Framboðslistar

Framboð í sveitarstjórnarkosningum í sameinuðu sveitarfélagi Borgarfjarðarhrepps, Djúpavogshrepps, Fljótsdalshéraðs og Seyðisfjarðarkaupstaðar árið 2020. Listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Framsóknarflokkur 

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang
1 Stefán Bogi Sveinsson lögfræðingur og forseti bæjarstjórnar
2 Vilhjálmur Jónsson bæjarfulltrúi og fv. bæjarstjóri
3 Jónína Brynjólfsdóttir viðskiptalögfræðingur
4 Eiður Ragnarsson ferðaþjónustubóndi og fv. bæjarfulltrúi
5 Helga Erla Erlendsdóttir fv. skólastjóri
6 Helga Rós Magnúsdóttir háskólanemi og starfsmaður
7 Benedikt Hlíðar Stefánsson Véltæknifræðingur
8 Alda Ósk Harðardóttir snyrtifræðingur
9 Guðmundur Björnsson Hafþórsson málarameistari
10 Jón Björgvin Vernharðsson bóndi og verktaki
11 Gunnhildur Helga Eldjárnsdóttir eldri borgari
12 Kári Snær Valtingojer rafvirki
13 Guðrún Ásta Friðbertsdóttir leikskólakennari
14 Þorsteinn Kristjánsson bóndi
15 Valgeir Sveinn Eyþórsson starfsmaður
16 Óla Björg Magnúsdóttir eldri borgari
17 Eiður Gísli Guðmundsson bóndi og hreindýraleiðsögumaður
18 Guðfinna Harpa Árnadóttir bóndi og ráðunautur
19 Hjalti Þór Bergsson bifreiðastjóri
20 Aðalheiður Björt Unnarsdóttir búfræðingur og varabæjarfulltrúi
21 Þorvaldur Jóhannsson fv. bæjarstjóri
22 Anna Gunnhildur Ingvarsdóttir framkvæmdastjóri og bæjarfulltrúi

Heiti lista: Sjálfstæðisflokkur 

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang
1 Gauti Jóhannesson sveitastjóri og fyrrverandi skólastjóri
2 Berglind Harpa Svavarsdóttir hjúkrunarfr., MS í heilbrigðisvís. og bæjarftr.
3 Elvar Snær Kristjánsson verktaki og bæjarfulltrúi
4 Jakob Sigurðsson oddviti og bifreiðarstjóri
5 Guðný Margrét Hjaltadóttir skrifstofustjóri
6 Oddný Björk Daníelsdóttir rekstrarstjóri og bæjarfulltrúi
7 Sigurður Gunnarsson viðskiptafræðingur
8 Sigrún Hólm Þórleifsdóttir viðskiptafræðingur
9 Ívar Karl Hafliðason umhverfis- og orkufræðingur
10 Gunnar Jónsson bóndi og bæjarfulltrúi
11 Svava Lárusdóttir grunnskólakennari
12 Skúli Vignisson framkvæmdastjóri
13 Ragnar Sigurður Kristjánsson háskólanemi
14 Davíð Þór Sigurðarson svæðisstjóri
15 Ágústa Björnsdóttir rekstrarráðgjafi
16 Sylvía Ösp Jónsdóttir leiðbeinandi í leik- og grunnskóla
17 Sigfríð Hallgrímsdóttir aðstoðarhótelstjóri
18 Sigríður Sigmundsdóttir matreiðslumaður
19 Karl Sigfús Lauritzson viðskiptafræðingur
20 Sóley Dögg Birgisdóttir skrifstofustjóri
21 Sigvaldi H. Ragnarsson bóndi
22 Anna Alexandersdóttir verkefnisstjóri og formaður bæjarráðs

Heiti lista: Austurlistinn

Listabókstafur: L

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang
1 Hildur Þórisdóttir forseti bæjarstjórnar
2 Kristjana Sigurðardóttir bæjarfulltrúi
3 Eyþór Stefánsson verkefnastjóri, sveitarstjórnarmaður
4 Ásdís Hafrún Benediktsdóttir bókari og varafulltrúi í sveitarstjórn
5 Skúli Björnsson sjálfstætt starfandi, varabæjarfulltrúi
6 Ragnhildur Billa Árnadóttir, sjúkraliði
7 Ævar Orri Eðvaldsson verkstjóri
8 Benedikta Guðrún Svavarsdóttir framkvæmdastýra og hjúkrunarfræðingur
9 Margrét Sigríður Árnadóttir starfsmaður á leikskóla
10 Tinna Jóhanna Magnusson kennari og mastersnemi í miðaldafræðum
11 Arngrímur Viðar Ásgeirsson framkvæmdastjóri
12 Skúli Heiðar Benediktsson hreindýraleiðsögumaður
13 Snorri Emilsson lýsingahönnuður
14 Friðrik Bjartur Magnússon bruggari
15 Hafliði Sævarsson bóndi
16 Iryna Boiko naglafræðingur
17 Sigrún Blöndal kennari, varabæjarfulltrúi
18 Aðalsteinn Ásmundarson smiður, bæjarfulltrúi
19 Jens Hilmarsson lögreglumaður
20 Irene Meslo, starfsmaður á leikskóla
21 Elfa Hlín Pétursdóttir fyrrverandi bæjarfulltrúi
22 Baldur Pálsson Austurlandsgoði

Heiti lista: Miðflokkurinn

Listabókstafur: M

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang
1 Þröstur Jónsson frumkvöðull, rafmagnsverkfræðingur
2 Örn Bergmann Jónsson athafnamaður
3 Helgi Týr Tumason framleiðslustarfsmaður
4 Þórlaug Alda Gunnarsdóttir afgreiðslumaður
5 Hannes Karl Hilmarsson afgreiðslustjóri
6 Björn Ármann Ólafsson skógarbóndi
7 Sigurður Ragnarsson framkvæmdastjóri
8 Snorri Jónsson verkstjóri
9 Halla Sigrún Sveinbjörnsdóttur tæknistjóri
10 Gestur Bergmann Gestsson landbúnaðarverkamaður
11 Benedikt Vilhjálmsson Warén rafeindavirkjameistari
12 Þórstína Harpa Kristjánsdóttir matartæknir
13 Stefán Scheving Einarsson fjölvirki
14 Viðar Gunnlaugur Hauksson framkvæmdastjóri
15 Grétar Heimir Helgason rafvirkjameistari
16 Sveinn Vilberg Stefánsson bóndi
17 Broddi Bjarni Bjarnason pípulagningameistari
18 Margrét Björk Björgvinsdóttir sérkennari
19 Ingjaldur Ragnarsson flugvallarstarfsmaður
20 Margrét M. Kristín Sigbjörnsdóttir sjúkraliði
21 Benedikt Lárus Ólason flugstjóri
22 Jónas Guðmundsson bóndi

Heiti lista: Vinstrihreyfingin - grænt framboð

Listabókstafur: V

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang
1 Jódís Skúladóttir lögfræðingur
2 Helgi Hlynur Ásgrímsson útvegsbóndi og hreppsnefndarmaður
3 Þórunn Hrund Óladóttir aðstoðarskólastjóri og bæjarfulltrúi
4 Kristbjörg Mekkín Helgadóttir nemi
5 Andrés Skúlason fyrrverandi oddviti
6 Svandís Egilsdóttir skólastjóri
7 Pétur Heimisson heimilislæknir
8 Þuríður Elísa Harðardóttir fornleifafræðingur
9 Ásgrímur Ingi Arngrímsson skólastjóri og veitingamaður
10 Kristín Sigurðardóttir hjúkrunarfræðingur
11 Bergsveinn Ás Hafliðason nemi
12 Guðrún Schmidt náttúrufræðingur
13 Kristján Ketill Stefánsson framkvæmdastjóri
14 Ruth Magnúsdóttir skólastjóri
15 Svavar Pétur Eysteinsson hönnuður og tónlistarmaður
16 Jóhanna Gísladóttir kennari
17 Þór Vigfússon myndlistamaður
18 Karen Erla Erlingsdóttir forstöðumaður
19 Skarphéðinn Þórisson líffræðingur
20 Andrés Hjaltason bóndi
21 Daniella B Gscheidel læknir
22 Jón Ingi Sigurbjörnsson kennari
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn
Ruslvörn
Vinsamlegast svaraðu í tölustöfum

Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira