Hoppa yfir valmynd
Ríkisstjórnir og ráðherrar frá 1904 til 1942

Ráðherrar Íslands

Ráðherrar Íslands störfuðu frá 1. febrúar 1904 - 4. janúar 1917, á heimastjórnartímabilinu.

  • 04. maí 1915 - 04. janúar 1917 Einar Arnórsson.
  • 21. júlí  1914 - 04. maí 1915 Sigurður Eggerz.
  • 25. júlí 1912 - 21. júlí 1914 Hannes Hafstein.
  • 14. mars 1911 - 25. júlí 1912 Kristján Jónsson.
  • 31. mars 1909 - 14. mars 1911 Björn Jónsson.
  • 01. feberúar 1904 - 31. mars 1909 Hannes Hafstein.

Sjá nánar um heimastjórnartímabilið.

Efnisorð

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira