Hoppa yfir valmynd
Ríkisstjórnir og ráðherrar frá 1904 til 1942

Ráðuneyti Tryggva Þórhallssonar

Ráðuneyti Ásgeirs Ásgeirssonar: 3. júní 1932 - 28. júlí 1934.

  • Tryggvi Þórhallsson, forsætisráðherra og (til 20.04.1931) og aftur (frá 20.08.1931) atvinnumálaráðherra og (frá 08.12.1928 til 07.03.1929) fjármálaráðherra
  • Jónas Jónsson frá Hriflu, (til 20.04.1931 og aftur frá 20.08.1931) dómsmálaráðherra og menntamálaráðherra
  • Einar Árnason, (frá 07.03.1929 til 20.04.1931) fjármálaráðherra
  • Magnús Kristjánsson, (til 08.12.1928) fjármálaráðherra - lést
  • Sigurður Kristinsson, (frá 20.04.1931 til 20.08.1931) atvinnumálaráðherra
  • Ásgeir Ásgeirsson, (frá 20.08.1931) fjármálaráðherra
  • Tryggvi Þórhallsson (frá 20.04.1931 - 20.08.1931) dómsmálaráðherra

Efnisorð

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira