Hoppa yfir valmynd
Ríkisstjórnir og ráðherrar frá 1904 til 1942

Ráðuneyti Ásgeirs Ásgeirssonar

Ráðuneyti Ásgeirs Ásgeirssonar: 3. júní 1932 - 28. júlí 1934.

  • Ásgeir Ásgeirsson, forsætisráðherra og fjármálaráðherra
  • Magnús Guðmundsson, (til 14.11.1932 og aftur frá 23.12.1932) dómsmálaráðherra
  • Þorsteinn Briem, atvinnumálaráðherra
  • Ólafur Thors, (frá 14.11.1932 til 23.12.1932) dómsmálaráðherra

Efnisorð

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira