Hoppa yfir valmynd
Ríkisstjórnatal frá stofnun lýðveldis

Fjórða ráðuneyti Ólafs Thors

Fjórða ráðuneyti Ólafs Thors 11 september 1953 - 24. júlí 1956
  • Ólafur Thors, forsætisráðherra og atvinnumálaráðherra
  • Kristinn Guðmundsson, utanríkisráðherra
  • Bjarni Benediktsson, dómsmálaráðherra og menntamálaráðherra
  • Eysteinn Jónsson, (til 14.04.1954 og frá 04.09.1954) fjármálaráðherra
  • Ingólfur Jónsson, viðskiptaráðherra
  • Steingrímur Steinþórsson, landbúnaðarráðherra og félagsmálaráðherra
  • Skúli Guðmundsson, (frá 14.04.1954 til 08.09.1954) fjármálaráðherra

Fjórða ráðuneyti Ólafs Thors 11 september 1953

Talið frá vinstri: Ingólfur Jónsson, Bjarni Benediktsson, Birgir Thorlacius ríkisráðsritari, Ólafur Thors, Ásgeir Ásgeirsson forseti Íslands, Kristinn Guðmundsson, Steingrímur Steinþórsson, Eysteinn Jónsson.

Efnisorð

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira