Hoppa yfir valmynd

Samráðshópur um nám fullorðinna

Mennta- og menningarmálaráðuneytið

Samráðshópur um ýmis fagleg málefni sem tengjast námi þeirra fullorðnu einstaklinga sem tilheyra markhópi laga nr. 27/ 2010 um framhaldsfræðslu.

 

Samráðshópurinn er þannig skipaður:

Aðalmenn:

Hulda Anna Arnljótsdóttir, formaður, án tilnefningar,

Ólafur Grétar Kristjánsson, án tilnefningar,

Gísli Rúnar Pálmason, án tilnefningar

Ingibjörg Ösp Stefánsdóttir, tilnefnd af Samtökum atvinnulífsins,

Bryndís Kristín Williams, tilnefnd af Kvasir,

Eyrún Björk Valsdóttir, tilnefnd af Alþýðusambandi Íslands,

Guðríður Arnardóttir, tilnefnd af Félagi framhaldsskólakennara,

Guðrún Valgerður Stefánsdóttir, tilnefnd af  Menntavísindasviði Háskóla Íslands,

Gunnar Þorbergur Gylfason, tilnefndur af velferðarráðuneyti,

Halldór Sævar Guðbergsson, tilnefndur af Öryrkjabandalagi Íslands,

Helga Gísladóttir, tilnefnd af Fjölmennt,

Hilma Hólmfríður Sigurðardóttir, tilnefnd af Innflytjendaráði,

Hrafnhildur Tómasdóttir, tilnefnd af Vinnumálastofnun,

Inga Rún Ólafsdóttir, tilnefnd af Sambandi íslenskra sveitarfélaga,

Karl Rúnar Þórsson, tilnefndur af BSRB,

Kjartan Hreinsson, tilnefndur af atvinnuvega- og nýsköpunarráðuneyti,

Margrét Kristjana Sverrisdóttir, tilnefnd af Rannís,

Steingrímur A Jónsson, tilnefndur af Menntamálastofnun,

Sveinn Aðalsteinsson, tilnefndur af Fræðslumiðstöð atvinnulífsins,

Þór Pálsson, tilnefndur af Skólameistarafélagi Íslands.

 

Varamenn:

Sigríður Lára Ásbergsdóttir, varaformaður, án tilnefningar,
Sonja Dögg Pálsdóttir, án tilnefningar,

Stefán Stefánsson, án tilnefningar,

 

Anna María Gunnarsdóttir, tilnefnd af Félagi framhaldsskólakennara

Áslaug Hulda Jónsdóttir, tilnefnd af Samtökum atvinnulífsins,

Bjarni Ómar Haraldsson, tilnefndur af Sambandi íslenskra sveitarfélaga,

Dóra Stefánsdóttir, tilnefnd af Rannís,

Fjóla María Lárusdóttir, tilnefnd af Fræðslumiðstöð atvinnulífsins,

Guðrún Stella Gissurardóttir, tilnefnd af Vinnumálastofnun,

Guðrún Sæmundsdóttir, tilnefnd af Öryrkjabandalagi Íslands,

Halldór Þór Grönvold, tilnefndur af Alþýðusambandi Íslands,

Jón Ingvar Kjaran, tilnefndur af Menntavísindasviði Háskóla Íslands,

Klara Soffía Baldursd. Briem, tilnefnd af velferðarráðuneyti,

Kolfinna Jóhannesdóttir, tilnefnd af Menntamálastofnun,

Luciano Domingues Dutra, tilnefndur af Innflytjendaráði,

Margrét Friðriksdóttir, tilnefnd af Skólameistarafélagi Íslands,

Ólafur Páll Jónsson, tilnefndur af Fjölmennt,

Steinunn Valdís Óskarsdóttir, tilnefnd af atvinnuvega- og nýsköpunarráðuneyti,

Svanhildur Dalla Ólafsdóttir, tilnefnd af BSRB,

Valgeir Blöndal Magnússon, tilnefndur af Kvasir.

Fastanefndir
Til baka
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn
Ruslvörn
Vinsamlegast svaraðu í tölustöfum

Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira