Hoppa yfir valmynd

Sveitarfélagið Skagafjörður

Framboð í sveitarstjórnarkosningum 2018, listar eins og þeir bárust frá kjörstjórnum.

Heiti lista: Framsóknarflokkur

Listabókstafur: B

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Stefán Vagn Stefánsson Hólavegi 26 Yfirlögregluþjónn
2 Ingibjörg Huld Þórðardóttir Lerkihlíð 5 Talmeinafræðingur
3 Laufey Kristín Skúladóttir Suðurgötu 7 Markaðs- og sölustjóri
4 Axel Kárason Skagfirðingabraut 1 Dýralæknir
5 Einar E. Einarsson Syðra-Skörðugili Bóndi
6 Sigríður Magnúsdóttir Raftahlíð 40 Sérfræðingur
7 Jóhannes H. Ríkharðsson Brúnastöðum Bóndi
8 Atli Már Traustason Syðri-Hofdölum Bóndi
9 Eyrún Sævarsdóttir Hólavegi 30 Verkastjóri á héraðsskjalasafni
10 Hólmfríður Sveinsdóttir Ártúni 9 Framkvæmdastjóri og doktor í lífvísindum
11 Björn Ingi Ólafsson Raftahlíð 19 Starfsmaður í Mjólkursamlagi
12 Sigurlína Erla Magnúsdóttir Ríp Ráðunautur og framhaldsskólakennari
13 Sigurður Bjarni Rafnsson Hólmagrund 5 Framleiðslustjóri
14 Guðrún Kristín Kristófersdóttir Barmahlíð 13 Atvinnurekandi
15 Snorri Snorrason Skagfirðingabraut 31 Skipstjóri
16 Þórdís Friðbjörnsdóttir Norðurbrún 7 Forstöðumaður
17 Viggó Jónsson Smáragrund 2B Forstöðumaður
18 Bjarki Tryggvason Furuhlíð 8 Skrifstofustjóri

Heiti lista: Sjálfstæðisflokkur

Listabókstafur: D

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Gísli Sigurðsson Drekahlíð 2 Framkvæmdastjóri
2 Sigríður Regína Valdimarsdóttir Víðigrund 22 Lögfræðingur
3 Gunnsteinn Björnsson Hólmagrund 15 Framkvæmdastjóri
4 Elín Árdís Björnsdóttir Brekkutúni 8 Hjúkrunarfræðingur
5 Haraldur Þór Jóhannesson Enni Bóndi
6 Ari Jóhann Sigurðsson Norðurbrún 1 Forstöðumaður
7 Guðný Hólmfríður Axelsdóttir Víðigrund 11 Skrifstofumaður
8 Jóel Þór Árnason Brúsabyggð 8 Matreiðslumaður
9 Steinar Gunnarsson Freyjugötu 50 Lögreglumaður
10 Guðlaugur Skúlason Laugatúni 1 Fyrirtækjaráðgjafi
11 Snæbjört Pálsdóttir Víðigrund 11 Háskólanemi / stjórnmálafræði
12 Jón Grétar Guðmundsson Kvistahlíð 4 Nemi
13 Steinunn Gunnsteinsdóttir Raftahlíð 22 Ferðamálafræðingur
14 Herdís Fjeldsted Jakobsdóttir Austurgötu 14 Húsmóðir
15 Jón Daníel Jónsson Raftahlíð 59 Matreiðslumaður
16 Sigurlaug Ebba Kristjánsdóttir Kvistholti Skrifstofumaður
17 Bjarni Haraldsson Aðalgötu 22 Verslunarmaður
18 Sigríður Svavarsdóttir Barmahlíð 11 Framhaldsskólakennari

Heiti lista: Byggðalistinn

Listabókstafur: L

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Ólafur Bjarni Haraldsson Brautarholti Sjómaður / húsasmiður
2 Jóhanna Ey Harðardóttir Öldustíg 2 Fatahönnuður
3 Sveinn Þ. Finster Úlfarsson Ingveldarstöðum Bóndi / ferðaþjónusta
4 Ragnheiður Halldórsdóttir Brimnesi Bókmenntafr. / bóndi / nemi í ferðamálafræði
5 Högni Elfar Gylfason Korná Bóndi
6 Anna Lilja Guðmundsdóttir Lækjarsmára 3 Hásnyrtimeistari / starfsm. í aðhlynningu
7 Svana Ósk Rúnarsdóttir Miðdal Bóndi
8 Sigurjón Viðar Leifsson Hólavegi 38 Lagermaður
9 Þórunn Eyjólfsdóttir Starrastöðum Bóndi / íþróttakennari
10 María Einarsdóttir Birkilundi 8B Iðjuþjálfi
11 Margrét Eva Ásgeirsdóttir Laugatúni 15 Verkefnastjóri
12 Jón Sigurjónsson Garði 2 Sjómaður / bóndi
13 Jón Einar Kjartansson Hlíðarenda Bóndi
14 Jónína Róbertsdóttir Ægisstíg 4 Hársnyrtir / þroskaþjálfi
15 Alex Már Sigurbjörnsson Laugavegi 15 Verkamaður
16 Sigurður Helgi Sigurðsson Ártúni 3 Verktaki / hleðslumeistari
17 Guðmundur Björn Eyþórsson Prestssæti 6 Skrifstofu- og fjármálastjóri
18 Jón Eiríksson Fagranesi Drangeyjarjarl

Heiti lista: Vinstri hreyfingin grænt framboð og óháðir

Listabókstafur: V

Númer á lista Nafn frambjóðanda Heimilisfang Starfsheiti
1 Bjarni Jónsson Raftahlíð 70 Fiskifræðingur
2 Álfhildur Leifsdóttir Smáragrund 5 Grunnskólakennari
3 Sigurlaug Vordís Eysteinsdóttir Öldustíg 5 Sölumaður
4 Valdimar Óskar Sigmarsson Sólheimum Bóndi
5 Auður Björk Birgisdóttir Grindum Hágreiðslumeistari
6 Inga Katrín D. Magnúsdóttir Lundi Starfsm. byggðasafns
7 Úlfar Sveinsson Ingveldarstöðum Bóndi
8 Hildur Þóra Magnúsdóttir Ríp 3 Framkvæmdastjóri
9 Ingvar Daði Jóhannsson Engihlíð Húsasmíðameistari / ferðaþjónusta
10 Helga Rós Indriðadóttir Háubrekku Óperusöngkona
11 Sigurjón Þórðarson Skagfirðingabraut 13 Líffræðingur
12 Jónas Þór Einarsson Grund 2 Sjómaður
13 Björg Baldursdóttir Hátúni 1 Grunnskólakennari
14 Steinunn Rósa Guðmundsdóttir Birkihlíð 14 Ráðgjafi
15 Ingibjörg H. Hafstað Vík Bóndi
16 Steinar Skarphéðinsson Hólmagrund 16 Vélstjóri
17 Sigurlaug Kristín Konráðsdóttir Jöklatúni 18 Grunnskólakennari
18 Heiðbjört Kristmundsdóttir Borgargerði Lífeindafræðingur
Var efnið hjálplegt?Nei
Takk fyrir

Ábendingin verður notuð til að bæta gæði þjónustu og upplýsinga á vef Stjórnarráðsins. Hikaðu ekki við að hafa samband ef þig vantar aðstoð.

Af hverju ekki?

Hafa samband

Ábending / fyrirspurn


Þessi síða notar vafrakökur Lesa meira